Thang cấp độ trong diễn đàn ở đâu vậy

Gbriel

Xe máy
Website
caodangyduocpasteurtphcm.edu.vn
các bác cho em hỏi chuyện này khí ko phải ạ
cái động cơ OF tính thế nào ạ:-/

LED&HID4auto

Xe tải
Website
mernat.com.vn
Nói như bác thì tất cả các diễn đàn đừng làm ra các cấp độ cho xong . Vì tất cả cũng chỉ là giao lưu học hỏi thôi :-??Làm Mod không giúp đỡ mem mới thì thôi còn đá đểu :|:|
Rất có chí khí đấy ợ! Không biết các bác xe tăng và xe bọc thép có dám nói thế ko nhỉ? :D

Mr Noob

Xe tăng
Cấp độ chính là cái đi bộ - xe đạp - xe buyt - xe tăng đó

Ở diễn đàn mình thì em là mem mới. Nhưng em đã làm Mod và tham gia rất của diễn đàn khác :|

Cấp độ là cái chữ ngay dưới tên nich đó. Mỗi diễn đàn có 1 các quy định về cấp độ khác nhau. Đủ số bài viết sẽ lên 1 cấp

Cái này em cũng không rõ nhưng hình như được tặng Vodka thì sẽ tăng mã lực thì phải 8-|

Nếu em làm Mod khi thành viên hỏi em sẽ lập tức có câu trả lời
nói nhiều chưa chắc đã hay. viết ít chưa chắc đã là không biết. bác cứ từ từ. không thể 1 phát lên rời được đâu

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
ái dà, hóa ra là tay cứng rồi, đã từng làm mod nhiều nơi, thảm nào hỏi cộc lốc oai vật, hôm nay mới ghé qua OF, sao ko dạo quanh 1 vòng ngắm nghía các nơi, post vài bài rồi tự học hỏi, cần gì phải hỏi ngang xương ấn tượng vậy, các mem ở đây cũng đi làm mem ở nhiều nơi lắm (chứ ko phải đi làm mod đâu) nhưng cũng biết nhìn trước sau, hiểu luật ở OF rồi thì chả nơi nào bỡ ngỡ đến nỗi phải hỏi vặn thế này cả. mình vote - 1 cái để có cái tìm hiểu nào
Em đồng ý với bác. Em ko hiểu bác kia làm mod, smod hay admin các diễn đàn khác như nào mà có cái kiểu hỏi như bố đời như thế? Còn theo trình độ hiểu biết còn quá hạn hẹp của em thì OF là diễn đàn khác hẳn(nếu ko nói là vượt trội) so với các diễn đàn khác cả về cách cư xử giao tiếp, chia sẻ kinh nghiệm, giúp đỡ(như các cụ funs) và nhất là khoản votka=P~

ngodong

Xe máy
Khiếp, các cụ bắn hội đồng cụ chủ thớt hay sao mà đỏ đ ít nhanh thế 8-x

chuotlang

Xe lừa
Cụ chủ đã nhìn thấy trong User Title Minimum Posts rồi đấy chứ

3 loại xe dưới cùng là 3 loại rẻ tiền nhất ạ ;)
Xe lăn chưa đến 100$/ chiếc là mua được
Cút kít và cải tiến đều có giá trị thấp
Có khi cụ cứ đi bộ với đôi giày Nike hay Xe đạp Peugeot có khi lại hay ý chứ ;))
Em chuẩn bị phải bán sắt vụn cái Xe tăng của em để chuyển sang Xe điện dùng dây này, tự nhiên đường có dây điện mới được chạy hehehe

Devil.Stones

Xe đạp
Em mới viết có vài chữ mà bị các cụ bắn tỉa kinh quá :(

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Em nhớ trong một diễn đàn khác có câu đại loại là hay tìm hiểu trước khi post bài để hỏi! Viêc này sẽ tiết kiệm rất nhiều tài nguyên của 4R.
Bác chủ thớt đã từng lamd mod ở vài diễn đàn rồi chắc hiểu rõ nếu mỗi mem mới post 1 bài hỏi thế này thì mod chắc trả lời không kịp.

CuTiVoDich

Xe điện
OF không có súng ống đâu cụ, OF chỉ có gạch và đá thôi, mũ bảo hiểm là vật bất li thân và mỗi sáng khi vào OF là em không quên chuẩn bị 1 xe gạch đâu đấy:D
Em thấy cái biển số OF cũng hay hay, ví dụ như của em là nhất phát, nhất lộc phát=))

tiger-indochina

Xe buýt
May là cụ mới viết ít đấy..nếu cụ viết nhiều theo kiểu bề trên thế này em e cụ phải đội thêm vài cái mũ sắt đấy, anh em OF tham gia diễn đàn trên tinh thần Fun là chính, rất dễ dị ứng với các thành viên kiểu này..chúc cụ có nhiều thời gian Fun cùng anh em OF :-bd

ngotienhao

Đi bộ
Tại sao nick của em ở level đi bộ nhưng nó có màu đỏ nhạt? Cái này là sao hả cụ, em mới vào không biết?

Mec8690

Xe máy
Em chào các cụ
Các cụ cho em hỏi bình thường các cụ có vạch xanh bên dưới nick mà sao em lại là mầu đỏ vậy? Có phải là sắp bị thu bằng không????
Hoang mang quá

Phương Min

Xe tăng
Em chào các cụ
Các cụ cho em hỏi bình thường các cụ có vạch xanh bên dưới nick mà sao em lại là mầu đỏ vậy? Có phải là sắp bị thu bằng không????
Hoang mang quá
Thế cụ chuẩn bị đi, trước em cũng đỏ đỏ xong sau mấy ngày là bị gạch nick ngay :(