Thang cấp độ trong diễn đàn ở đâu vậy

Devil.Stones

Xe đạp
Tình hình là em mới gia nhập diễn đàn. Tìm mãi không thấy thang cấp độ đâu :-??Không biết diễn dàn mình không làm hay ở đâu mà mình không biết vậy :-<

Devil.Stones

Xe đạp
Không có ai trả lời cái này à. Mod đâu rồi nhỉ :-??

anchibui

Xe điện
Có đấy. Bác tự tìm hiểu nhé.
Nếu ko tìm đc, thì bác chưa đủ trình vào OF...!!!

Devil.Stones

Xe đạp
Bác tham gia OF để giao lưu học hỏi hay muốn thể hiện cấp độ của mình ???
Nói như bác thì tất cả các diễn đàn đừng làm ra các cấp độ cho xong . Vì tất cả cũng chỉ là giao lưu học hỏi thôi :-??Làm Mod không giúp đỡ mem mới thì thôi còn đá đểu :|:|

Chỉnh sửa cuối:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Nói thật là em không hiểu cấp độ là gì ạ?
Hay là cái xe đang chạy ở dưới nick : đi bộ - xe đạp - xe buyt - xe tăng v.vvv?

anchibui

Xe điện
Nói như bác thì tất cả các diễn đàn đừng làm ra các cấp độ cho xong . Vì tất cả cũng chỉ là giao lưu học hỏi thôi :-??Làm Mod không giúp đỡ mem mới thì thôi còn đá đểu :|:|
Hì hì... lâu lém mới có bác nói thẳng nói thật với Mob thía này, em thực sự khâm phục bác đới.
Thật không hổ danh Mem mới của OF... em học bác dài dài...

Tình hình là em mới gia nhập diễn đàn. Tìm mãi không thấy thang cấp độ đâu :-??Không biết diễn dàn mình không làm hay ở đâu mà mình không biết vậy :-<
Thế cái cấp độ ở diễn đàn bác hay chơi nó thể hiện ở cái gì???
Ở OF có 3 cái có thể coi là cấp độ:

1/ Ngay dưới nick bác hiện là xe đạp, sau đó tăng dần như bác Rách đã nói ở trên
2/ Số km bác đã đi: thể hiện số bài bác viết.
3/ Động cơ OF: cái này Fun... theo đúng tinh thần của otofun, chưa chắc nhiều đã hay :))

due_iland

Xe đạp
Em cũng đang băn khoăn sao của em cứ mãi o mã lực

xebo

Xe bò ! ©
Đọc cái post đầu tiên định trả lời nhưng đến post tiếp theo thì... tụt hết cả hứng.

Devil.Stones

Xe đạp
Nói thật là em không hiểu cấp độ là gì ạ?
Hay là cái xe đang chạy ở dưới nick : đi bộ - xe đạp - xe buyt - xe tăng v.vvv?
Cấp độ chính là cái đi bộ - xe đạp - xe buyt - xe tăng đó

Hì hì... lâu lém mới có bác nói thẳng nói thật với Mob thía này, em thực sự khâm phục bác đới.
Thật không hổ danh Mem mới của OF... em học bác dài dài...
Ở diễn đàn mình thì em là mem mới. Nhưng em đã làm Mod và tham gia rất của diễn đàn khác :|

Thế cái cấp độ ở diễn đàn bác hay chơi nó thể hiện ở cái gì???
Ở OF có 3 cái có thể coi là cấp độ:

1/ Ngay dưới nick bác hiện là xe đạp, sau đó tăng dần như bác Rách đã nói ở trên
2/ Số km bác đã đi: thể hiện số bài bác viết.
3/ Động cơ OF: cái này Fun... theo đúng tinh thần của otofun, chưa chắc nhiều đã hay :))
Cấp độ là cái chữ ngay dưới tên nich đó. Mỗi diễn đàn có 1 các quy định về cấp độ khác nhau. Đủ số bài viết sẽ lên 1 cấp

Em cũng đang băn khoăn sao của em cứ mãi o mã lực
Cái này em cũng không rõ nhưng hình như được tặng Vodka thì sẽ tăng mã lực thì phải 8-|

Đọc cái post đầu tiên định trả lời nhưng đến post tiếp theo thì... tụt hết cả hứng.
Nếu em làm Mod khi thành viên hỏi em sẽ lập tức có câu trả lời

PhamVietDung

Xe đạp
Em đồng ý với bác! ko biết thì mới hỏi, nếu đã ko để làm gì thì lập ra để làm gì! mà em thì cũng ko rõ mod OF là ai nữa (thực ra cái đó ko quan trọng) nhưng kiểu trả lời đó nghe hơi khó vào và có phần bề trên! Welcome bác vèo OF!

Chỉnh sửa cuối:

New_Carens

Xe điện
Của bác lên cấp binh nhất rồi.
Đầu tiên là binh nhì: đi bộ
thứ 2 là binh nhất: xe đạp
sau đến: xe tải, xe hơi, xe tăng, tầu bò, xe buýt, xe container.... tương đương với các hàm sỹ, úy, tá... cuối cùng là đại tướng: xe bò:D. Chưa ai được phong đại tướng cả.

Chỉnh sửa cuối:

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Cấp độ chính là cái đi bộ - xe đạp - xe buyt - xe tăng đó

Ở diễn đàn mình thì em là mem mới. Nhưng em đã làm Mod và tham gia rất của diễn đàn khác :|

Cấp độ là cái chữ ngay dưới tên nich đó. Mỗi diễn đàn có 1 các quy định về cấp độ khác nhau. Đủ số bài viết sẽ lên 1 cấp

Cái này em cũng không rõ nhưng hình như được tặng Vodka thì sẽ tăng mã lực thì phải 8-|

Nếu em làm Mod khi thành viên hỏi em sẽ lập tức có câu trả lời
Bình thường trì trong ò gọi nhau bằng cụ, nhưng o conmen này thì .... Bạn mới vào có khác. mod đâu phải ải hỏi cái cugnx trả lời ngay đâu, mà mod có vào từng comen để xem đâu, chỉ khi có linh báo trực tiếp thì mới kiểm tra thôi. Bạn cứ hỏi những ai biết được mà. mod chuyên về xóa bài và ban nick thôi :))

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
ái dà, hóa ra là tay cứng rồi, đã từng làm mod nhiều nơi, thảm nào hỏi cộc lốc oai vật, hôm nay mới ghé qua OF, sao ko dạo quanh 1 vòng ngắm nghía các nơi, post vài bài rồi tự học hỏi, cần gì phải hỏi ngang xương ấn tượng vậy, các mem ở đây cũng đi làm mem ở nhiều nơi lắm (chứ ko phải đi làm mod đâu) nhưng cũng biết nhìn trước sau, hiểu luật ở OF rồi thì chả nơi nào bỡ ngỡ đến nỗi phải hỏi vặn thế này cả. mình vote - 1 cái để có cái tìm hiểu nào

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Trên OF không có mod nên khi bác ấy gọi "mod đâu rồi nhỉ?" không có ai trả lời cũng đúng, vì trên OF chỉ có Chã và Mõ làng, chả thấy ai nhận mình làm mod :))

Trên OF cũng không có khái niệm cấp độ, mọi người chỉ nhìn vào để hỏi "Bác lái xe container rồi cơ à?" hay "sao biển OF của bác 3 số mà giờ này bác vẫn còn đi xe đạp?"

Nếu bác nào còn băn khoăn về chuyện xe gì và chạy bao nhiêu km thì đổi được xe thì các bác thảm khảo ở dưới đây (lưu ý danh sách này có thể đổi mà không cần báo trước)

User Title Minimum Posts
Đi bộ 0
Xe đạp 10
Xe máy 50
Xe hơi 100
Xe tải 200
Xe buýt 500
Xe tăng 1,000
Xe điện 2,000
Xe container 5,000
Xe lăn 8,000
Xe Cút Kít (10K) 10,000
Xe Ba Gác (15K) 15,000

Một số trường hợp đặc biệt:

G21 (là những ai thì phải đọc kỹ trong box cafe mới biết) có title riêng thay vì phải lái các loại xe nói trên.
Chã, Mõ làng, Kinh doanh chuyên nghiệp sẽ có title phụ.

Game Over

Xe điện

Cụ hoành tá tràng phết đới...Cụ nên tìm hiểu đã rồi hỏi cũng chưa muộn mà,
Với lại em nghĩ,cú chào hỏi nhau 1 câu rồi hỏi han nghe sẽ dịu tai hơn,lời chào cao hơn mâm cỗ..chứ ai lại huỵch cái vào nói năng chả có chủ ngữ giề cả,hỏi cũng chả biết hỏi ai!!!người muốn trả lời cũng phân vân vì người ta hỏi đổng chứ có hỏi mềnh đâu mà trả lời.
Cụ bảo cụ làm Mod nhiều diễn đàn rồi cái đấy em thấy ngờ ngợ,...Làm gì thì làm cũng cần có trước có sau,có mới có cũ,đến có hỏi đi có chào,...và ít nhất là phép lịch sự xã giao khi giao tiếp...Nói năng,hỏi han kiểu bề trên chả có chủ thể như cụ mà vẫn có đến mấy cụ vào comment thế này em thấy là quá mừng roài.

Em chạ phải giáo huấn hay dậy khôn ai đâu,em đọc và thấy sao nói vậy.Cụ thấy đúng cụ rút kinh nghiệm,cụ thấy em sai cụ bẩu em để em rút king nghiệm ợ!

OKLEY

Xe buýt
Cụ này mới vào chắc chưa biết nhiều về OF,các cụ khác thông cảm cho cụ ý.

seeyou

Xe điện
Em thử test xem thang cấp độ của em là gì?