[Funland] Thắng chiến thuật !

Vâng , bàn về chiến thuật hẳn mọi người đều biết , rất linh hoạt , có nhiều bài ...giả chết bắt quạ , điệu hổ ly sơn , đẽo cày giữa ...hang , uống bia bằng giầy ... Blo bla ...vân vân và vê vê

Đội nào em ko biết chứ ... Với Ứng viên sáng giá nhất mùa giải năm nay ,với NBFC nhà Bóng thì trận mở màn hôm nay quả là ...thành công ...ngoài mong đợi !

Với chiến thuật tự thua để ru ngủ đối phương đã được BLĐ đội NBFC đưa ra chỉ đạo các cầu thủ quán triệt ngay từ đầu , và với đội bóng nào em ko biết chứ ...kết quả trận đấu hôm nay đã cho thấy NBFC là đội bóng có kỷ luật thép Từng cá nhân mỗi cầu thủ đến cả nhóm cheerleader mặc bikini hò reo ở ngoài cũng 1 lòng cổ vũ cho ...đội đối thủ của NBFC ...làm họ guyếc liệc ghi bàn vào lưới Nhà Bóng !

Nhưng ...vâng , câu chuyện hay kinh điển nào cũng có chữ Nhưng ... Vậy NBFC tự thua để làm gì ? À thì đúng rồi ...đó là chiến thuật đấy nhé ! Lùi 1 để tiến 2 chắc là bài học nhiều người biết , hơn nữa , nó cũng là 1 trong số 36 mưu kế của Tôn Tử binh pháp xưa nay rất được tin dùng !

Á à ...thủng rồi , hoá ra hôm nay NBFC tự thua để KFFC lĩnh 3 điểm ...và ..ngủ say trên chiến thắng ... Oh la la chả gì thiên hạ cũng có câu 30 chưa phải là Tết !

Vậy , này hỡi KFFC nếu đủ gan , các bạn hãy can đảm vào thẳng chung kết gặp NBFC nhé !

1 mùa giải mà chả đội nào như NBFC ...chưa đá đã cầm chắc ít nhất 1 giải rồi ...thì ...các đối thủ ...hãy chờ đấy ! Chiến thuật cả thôi !

Với tất cả sự tôn trọng ! Bài học này thực sự được chia sẻ bởi 1 lão tướng trong hàng ngũ ĐTQG bật mí ! Vậy coi như hôm nay , NBFC đã thắng ròn rã về chiến thuật ! Tỷ số miễn bàn !

Vậy , các đối thủ của NBFC ...hãy tự tìm cho mình 1 phương án thích hợp nhất khi gặp NBFC ... CHẳng hạn tự thua khi gặp NBFC ... Cũng là 1 phương án chiến thuật không hề tồi ...mà nhất là NBFC sẽ trân trọng oánh giá cao màn tự thua ấy !

Ps : BTC , hãy thật tỉnh táo , sáng suốt mà phân biệt 1 cách rạch ròi chính xác ...đâu là thua tthật , đâu là thua chiến thụt ...và ...đâu là bán độ nhé ! Mong BTC làm việc hết sức công tâm vì 1 giải đấu thành công mỹ mãn !

Chỉnh sửa cuối:

ronie1407

Xe tải
Úi. Cụ bình luận tuyệt vời ạ :)

giangsuki

Xe ngựa
Thế chệ quên lúc sau có thua trận ở TDH không

Mai gặp đội em, tiếp tục cụ nhé. Hihi
Trận thứ 2 mới là trận đá thật sau trận đầu chỉ ...nháp :))

Úi. Cụ bình luận tuyệt vời ạ :)
Tks cụ , em chỉ tường thuật lại thôi !

Thế chệ quên lúc sau có thua trận ở TDH không
Cũng thắng chiến thụt đấy ! Cơ mà nếu thua thì ko có bài này nhé ! :))

Muon_biet

Xe cút kít
Trận thứ 2 mới là trận đá thật sau trận đầu chỉ ...nháp :))

Tks cụ , em chỉ tường thuật lại thôi !

Cũng thắng chiến thụt đấy ! Cơ mà nếu thua thì ko có bài này nhé ! :))
Cụ đá giỏi nhất....trên sân Hàng Chiếu đây rồi.

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
:)) phương châm là muốn vô địch phải bước qua xác nhà BÓNG thì lão chủ thớt đặt bom bia ở cổng vào sân bóng tiếp khách đi :)) nhập gia tùy tục

imhotep

Xe buýt
Ối! Đội mềnh bị sập bẫy của NBFC mà ko biết gì. Mềnh gà quá!:((

Kích động thành viên thế này có nên cho chủ thớt cái thẻ ko nhỉ?

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Sau trận hôm nay thì chiến thụt của NBFC đang đi rất đúng hướng :)

Đúng roài ! Điều này càng thể hiện NBFC là đội có kỷ luật thép ! Chiến thuật ru ngủ đối phương đang được các đội khác áp dụng lại ...

Ví dụ cụ thể : OFC vừa gây mê NBFC với tỷ số 4 - 2 !

Chúc mừng OFC ! :))