Chi hội Thành lập Hội Corrolla Altis

kenu97

Xe container

bagiaanchoi

Xe tải
Website
www.otofun.com
Ừ, giúp anh 1 tay cái, mấy ông Altis này lười xì pam lắm, chẳng bù cho hội OCG với GL, loáng cái đã mấy chục trang roài!!!
Iem có ý kiến: Sao bác ko tập hợp hội Tiền Altis (đg rình rinh em Altis về nhà í) đảm bảo xì fem tẹt ga:41:

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net

Trungtroc

Xe điện
Iem có ý kiến: Sao bác ko tập hợp hội Tiền Altis (đg rình rinh em Altis về nhà í) đảm bảo xì fem tẹt ga:41:
Em ơi, em chạy xe gì thì anh cũng thu nhận tất mà (hehe đang ế bủa mịe!!!), bên anh còn có mấy ông thậm chí chưa cầm vô lăng xe hơi bao giờ kia, nói gì đến chạy Altis??!!! Em có nhập hội ko để anh vote????(l) (l) (l) (l)

Mazda6HN

Xe hơi
Lâu lâu rồi không được gặp thấy nhớ các bác quá!!!

@GLI : MBBG là cái "món" giề mà các bác cứ úp mở thế nhi? mà lịa còn phải PM nữa hê hê

Trungtroc

Xe điện
Lâu lâu rồi không được gặp thấy nhớ các bác quá!!!

@GLI : MBBG là cái "món" giề mà các bác cứ úp mở thế nhi? mà lịa còn phải PM nữa hê hê
Em phê bình bác là hôm thứ 6 ko đi off hội Lâm Gia Trang nhé!!! Còn MBBG thì hấp dẫn lắm, để hôm nào off em sẽ giải thích cụ thể cho bác hiểu, chỉ sợ đến lúc ấy bác lại mê quá thì chết em, hehehehe!!!:21: :21: :21:

Mazda6HN

Xe hơi
Em phê bình bác là hôm thứ 6 ko đi off hội Lâm Gia Trang nhé!!!...
Nhận lỗi :77: ! nhưng vì thời gian này đang kẹt quá, thường xuyên phải chạy đi xa không ở HN nên có dám lên tiếng đâu vì đã lên tiếng mà không có mẹt các bác mắng chít.

Chỉnh sửa cuối:

Trungtroc

Xe điện
6h sáng ngày 4/4/2008
Con trai yêu của mẹ, vậy là đã tròn 3 tuần mẹ con mình ở đây trong bệnh viện ở đất nước xa xôi này.
Lê Thu Thủy
Bầu trời của mẹ và con là bốn bức tường màu vàng xung quanh giường bệnh. Ba tuần, thời gian không dài đối với một đời người nhưng lại rất dài với gia đình ta kể từ khi con mắc bệnh hiểm nghèo. Nỗi đau phải câm nín, nước mắt nuốt vào trong để tập trung lo cho con. Cu Minh của mẹ ngày nào hiếu động lắm, chân tay chả chịu để yên bao giờ, giờ lại nằm bẹp trên giường bệnh, chân tay thâm tín hết vì lấy máu nhiều lần.

Bé Bùi Đức Minh trong bệnh viên ở Singapore. Cháu Bùi Đức Minh 3 tuổi rưỡi bị bệnh Bạch cầu cấp dòng tuỷ thể nặng (AML for non-Downs and non AML M3), loại bệnh ở Việt Nam chưa có hy vọng cứu chữa. Sau lời tư vấn của Bác sĩ bệnh viện nhi TƯ, bố mẹ đã đưa cháu sang Singapore điều trị trong tình trạng tỷ lệ bạch cầu tăng gấp 400 lần bình thường.
Sau hơn 2 tuần ở bệnh viện NUH, Singapore, cháu qua được cơn nguy hiểm. Tuy nhiên, đây chỉ là giai đoạn ổn định sức khỏe để cháu điều trị chính thức bằng phương pháp ghép tủy.
Với chi phí ghép tủy tại Singapore lên đến hơn 300.000$ Singapore, một số tiền quá lớn mà bố mẹ cháu không có khả năng chi trả. Kính mong quý độc giả có lòng hảo tâm, hỗ trợ, chia sẻ cùng gia đình trong giai đoạn khó khăn này.

Mẹ bảo con: "Hứa với mẹ, con không bao giờ được xa bố mẹ nhé!". Con gật đầu: "Không bao giờ xa bố mẹ đâu!". Con của mẹ đâu có biết rằng con đang từng ngày phải vật lộn với thần chết.
Con trai của mẹ bé bỏng quá! Đã có lúc bố mẹ tuyệt vọng khi nghĩ rằng phải bỏ cuộc vì chi phí quá lớn, tiền bán nhà cũng không đủ. Đưa con về Việt Nam có nghĩa là bố mẹ sẽ mất con mãi mãi.
Đầu hàng số phận ư? Không bao giờ. Trong nỗi đau, con người trở nên mạnh mẽ hơn bao giờ hết. Dù cuộc chiến với tử thần còn khốc liệt, dù trắng tay, bố mẹ vẫn chiến đấu để cứu được con. Bên cạnh bố mẹ còn có người thân, bạn bè và những người dù không quen biết nhưng vẫn sẵn sàng giúp đỡ chia sẻ khó khăn cùng bố mẹ. Điều đó giúp bố mẹ thêm vững tin để cùng con bước tiếp trên con đường chông gai này.
Trời sắp sáng, đất nước Singapore thật xinh đẹp, mẹ ước một ngày không xa con trai của mẹ sẽ khoẻ lại, mẹ sẽ dắt con dạo bước trên những con đường.
Giờ này con đang ngủ say, mẹ tranh thủ viết vài dòng, lòng tràn trề hy vọng sau cuộc đấu tranh để giành lại sự sống, con của mẹ sẽ thật khoẻ mạnh, được đi học và ngày một khôn lớn.
Mẹ mong con sẽ đọc được những dòng tâm sự này để con biết chúng ta đã trải qua những ngày tháng khó khăn như thế nào. Và điều lớn nhất mẹ mong con của mẹ, bên cạnh sức khoẻ, con sẽ có một trái tim biết thông cảm, chia sẻ nỗi đau với những người không may mắn, giống như chúng ta đã đón nhận được tình cảm ấy từ bao người.

Bé Bùi Đức Minh khi còn khỏe mạnh. Mẹ yêu con nhiều!

Mọi đóng góp, chia sẻ, xin gửi:
Anh Bùi Kiên Trung (bố cháu) P4 - C3, TT Kinh tế quốc dân, 207 Giải phóng, Hà Nội.

Tel: 091.222.8939
Email: trung76@gmail.com
Tel ở Singapore: (65) 83045453

Tài khoản nhận hỗ trợ:
Tên TK: Bùi Kiên Trung
Số TK: 001 100 251 2688 tại Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam, Phòng Giao dịch số 4 - 29 BIS Hai Bà Trưng, HN.
[right ][i ]nguồn: otofun[/i][/right]

Các bác ơi, em định lấy quỹ hội để giúp đỡ và chia sẻ khó khăn với bố mẹ cháu bé được ko ạ??? Em cũng có con nhỏ nên em hiểu tình cảm của bố mẹ bé lắm!!! Em dự định sẽ mang đến trao tận tay bố cháu bé, trên phong bì sẽ ghi Tấm lòng của hội Altis Otofun. Có bác nào đi với em ko????

fangia

Xe hơi
Em phê bình bác là hôm thứ 6 ko đi off hội Lâm Gia Trang nhé!!! Còn MBBG thì hấp dẫn lắm, để hôm nào off em sẽ giải thích cụ thể cho bác hiểu, chỉ sợ đến lúc ấy bác lại mê quá thì chết em, hehehehe!!!:21: :21: :21:[/quot
dạo này hội altis củ chuối ko thấy tụ tập gì,hoá ra pác Trung trọc ko gọi em

Trungtroc

Xe điện
@fangia: Hôm thứ 6 vừa rồi là off hội Lâm Gia Trang đấy chứ ạ!!! Hội Altis từ sau hôm off ở nhà bác Tuấn hon vẫn chưa off thêm buổi nào đâu ạ, bác cứ trách oan em!!!

@All: Các bác ơi, ý kiến của các bác thế nào ạ??? Tinh hình rất chi là khẩn cấp rồi, giờ phải gấp rút quyên góp tiền để cứu cháu bé, các bác cho ý kiến gấp giúp em với!!!!

BIC.Vietnam

Xe tải
Website
www.bicvietnam.com
Ui trời, vừa ở biên giới về, chẳng có Net niếc gì cả, chán quá.

@trungtroc: OK vụ quyên góp, e cứ trích quỹ ra 1M đi, xinb ý kiến a e hội?

Vụ má phanh & gương của a e mình lại phải đợi, đi xe nhập khổ phết nhẩy

Offline Đền Hùng đi hội Corolla ơi ....

Trungtroc

Xe điện
Ui trời, vừa ở biên giới về, chẳng có Net niếc gì cả, chán quá.

@trungtroc: OK vụ quyên góp, e cứ trích quỹ ra 1M đi, xinb ý kiến a e hội?

Vụ má phanh & gương của a e mình lại phải đợi, đi xe nhập khổ phết nhẩy

Offline Đền Hùng đi hội Corolla ơi ....
Anh đi biên giới làm gì thế??? OK, mai em sẽ chuyển cho người ta 1M nhé!!!

Ôi giời!!! Đi xe nhập khổ thật, nhưng em thà ko có xe đi còn hơn tiếp tay cho cái hội VAMA nhá!!! À, em mới lấy 1 con VW New Beetle đấy, chạy bốc vãi hàng luôn, ko thua gì Mini Cooper đâu!!! :69:

16H5191

Xe đạp
Các bác tham gia hội toy club cho vui (b)

BIC.Vietnam

Xe tải
Website
www.bicvietnam.com
Đề nghị kỷ luật Tổng thư ký Hội 1 bữa vị tội để thớt vắng lặng thế này. 30.4 đi đâu oflien mấy gia đình đê các bác ơi.

@trungtroc: nêu hô hào được thì sẽ tha tội cho he he

Trungtroc

Xe điện
Đề nghị kỷ luật Tổng thư ký Hội 1 bữa vị tội để thớt vắng lặng thế này. 30.4 đi đâu oflien mấy gia đình đê các bác ơi.

@trungtroc: nêu hô hào được thì sẽ tha tội cho he he
Hehe!!! dạo này em cũng hơi busy, nên để nhà cửa tan hoang quá, các bác thông cảm!!! :P :P :P

Em meoden đang hô hào 30/4 đi Khoang xanh Ba Vì chơi đấy, hay hội Altis ta rủ cả gia đình gấu mẹ gấu con đi cho vui các bác nhể????