Thành lập hội Ford Laser Family (FLF) Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyen_hangn

Đi bộ
Công nhận ở đây dọn dẹp với giá cả như thế là ổn, 380K mà vợ 2 được chăm sóc nội thất chu đáo thơm tho theo công nghệ mới.
Trần của cụ sẽ sạch, còn máy móc vợ 2 của cụ thì ai dám...!
Cho E vào nhà của Kụ cám ơn cái nhé, rất cảm ơn Kụ htlongbien chiều qua đã mang vợ 2 qua bên E làm đẹp, rất mong Kụ và cả nhà FLF của Kụ qua thường xuyên ợ.
E mời Kụ ly Vodka

hihodu

Xe tăng
Cháu khuyên cụ đi đến 105 Nguyễn Tuân này khẩn trương, đúng là vợ 2 của cụ để nặng mùi rồi; sau khi dọn dẹp xong cụ sẽ thấy thương yêu vợ 2 của cụ hơn nhiều đấy.
vợ 2 của em cũng nặng mùi rồi,rảnh em cũng sẽ qua đấy. Mấy hôm nay cái đài còn sột soạt chẳng nghe được nữa cụ ạ,cụ nào biết lỗi này chỉ em với.

htlongbien

Xe điện
vợ 2 của em cũng nặng mùi rồi,rảnh em cũng sẽ qua đấy. Mấy hôm nay cái đài còn sột soạt chẳng nghe được nữa cụ ạ,cụ nào biết lỗi này chỉ em với.
Vâng, ngoài việc thẩm mỹ còn liên quan đến vệ sinh cụ ợ- ngồi trên xe- hít không khí trên xe mà mất vệ sinh thì càng dễ sinh nhiều bệnh như hô hấp, đường ruột...
Cụ hihodu chuyển khoản vào Quỹ chi hội FLF ủng hộ chương trình Nậm Ban lúc nào thì nhắn cháu biết !

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ xui khôn mai cháu cũng đưa vợ 2 cháu ra đấy kỳ cọ, dọn dẹp, nếu được thơm tho và chu đáo như cụ thì về cháu volka, bằng không cụ .... thì cụ biết luật nhà FLF rồi đới. khú khú khú

Có cụ mợ nào mai cùng đi với cháu ko, vừa nhìn vợ 2 tắm táp vừa chém gió cho xăng dầu lên tiếp nào

Công nhận ở đây dọn dẹp với giá cả như thế là ổn, 380K mà vợ 2 được chăm sóc nội thất chu đáo thơm tho theo công nghệ mới.
Trần của cụ sẽ sạch, còn máy móc vợ 2 của cụ thì ai dám...!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Up nào, cháu hy vọng các cụ các mợ nhà FLF cởi mở tấm lòng phát huy tinh thần "lá lành đùm lá rách"

Quỹ chi hội FLF ủng hộ chương trình Nậm Ban (mặc nhận mỗi ofer 200K)

1. htlongbien ngày 26-8 TM
2. Adesign ngày 26-8 TM
3. matmo ngày 26-8 TM
4. xebo4banh ngày 26-8 TM
5. Tuấn Tâm ngày 26-8 TM
6. chikien ngày 26-8 TM
7. Thaochicilion ngày 26-8 TM

hihodu

Xe tăng
Vâng, ngoài việc thẩm mỹ còn liên quan đến vệ sinh cụ ợ- ngồi trên xe- hít không khí trên xe mà mất vệ sinh thì càng dễ sinh nhiều bệnh như hô hấp, đường ruột...
Cụ hihodu chuyển khoản vào Quỹ chi hội FLF ủng hộ chương trình Nậm Ban lúc nào thì nhắn cháu biết !
Cụ có tài khoản Techcombank không ạ?

thaochicilon

Xe tải
Cụ xui khôn mai cháu cũng đưa vợ 2 cháu ra đấy kỳ cọ, dọn dẹp, nếu được thơm tho và chu đáo như cụ thì về cháu volka, bằng không cụ .... thì cụ biết luật nhà FLF rồi đới. khú khú khú

Có cụ mợ nào mai cùng đi với cháu ko, vừa nhìn vợ 2 tắm táp vừa chém gió cho xăng dầu lên tiếp nào
mai cụ qua đó thì ới nhà cháu nhé, mai cháu làm việc gần đó, v2 nhà cháu thì ko cần làm lắm, vì cháu rưa xe hút bụi liên tục mừ, chi hôm nào đi làm sạch bộ đièu hòa thui ạ dây thep của cháu: 0928962666

matmo

Xe tăng
Kính thưa các cụ/mợ FLF đã cùng nhà cháu chuyến đi chơi HB!
Cháu đã dính tai tiếng hum đó rồi: chuyện gà...heo...nợ...nghỉ...Thế là nửa đời người giữ gìn danh tiếng đã đổ xuống lòng đập Thủy Điện mang đậm tình hữu nghị Việt-Xô (quá khứ lâu òi :)) ).
Để cứu vãn chút tình thế, cháu dùng service MB BankPlus của các đ/c Việt Teo định "thanh toán chút nợ" nhưng cố mãi cháy cái DD xịn roài.
Còn cháu vào nhà nghỉ, cụ ...(lào ấy nhể) nhòm thấy là đúng. Giải thích: trên đường về, cháu nhận được cú thoại theo đường hotline của BCH TW là có thằng em họ do chạy hàng "đen", nhờ đến giải quyết gấp ( http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2012/08/cuoc-ruot-duoi-chiec-lexus-chua-100-banh-heroin/ ). Cháu mật phục/đón nõng ở đó thui mờ. Tiếc là ko kết quả!

3convit

Xe điện
Em lại hết tiền để vào FLF rồi (Câu bài để vào...chợ :)) ).

hihodu

Xe tăng
Kính thưa các cụ/mợ FLF đã cùng nhà cháu chuyến đi chơi HB!
Cháu đã dính tai tiếng hum đó rồi: chuyện gà...heo...nợ...nghỉ...Thế là nửa đời người giữ gìn danh tiếng đã đổ xuống lòng đập Thủy Điện mang đậm tình hữu nghị Việt-Xô (quá khứ lâu òi :)) ).
Để cứu vãn chút tình thế, cháu dùng service MB BankPlus của các đ/c Việt Teo định "thanh toán chút nợ" nhưng cố mãi cháy cái DD xịn roài.
Còn cháu vào nhà nghỉ, cụ ...(lào ấy nhể) nhòm thấy là đúng. Giải thích: trên đường về, cháu nhận được cú thoại theo đường hotline của BCH TW là có thằng em họ do chạy hàng "đen", nhờ đến giải quyết gấp ( http://vnexpress.net/gl/phap-luat/2012/08/cuoc-ruot-duoi-chiec-lexus-chua-100-banh-heroin/ ). Cháu mật phục/đón nõng ở đó thui mờ. Tiếc là ko kết quả!
Nghe các cụ kể cũng thấy cụ nhiều tai tiếng thật. Cụ chủ cũng quen anh 100 bánh à? anh rể thằng bạn em đấy 100%.

matmo

Xe tăng
Nghe các cụ kể cũng thấy cụ nhiều tai tiếng thật. Cụ chủ cũng quen anh 100 bánh à? anh rể thằng bạn em đấy 100%.
Hè hè, Kính mời cụ nghía thiệt kỹ cái chữ ký của cháu và "suy ngẫm"!
Hôm đó về, đọc tin mà thấy hoảng. Chẳng may gặp vụ đuổi bắt có "đòm" trên đường thì cũng khiếp vãi. Cháu thề là cực kỳ sợ súng với đạn nhưng cũng biết để 1 viên vào người mềnh thì xác suất cực nhỏ!
Vote cụ!
thật quí hóa là vẫn còn có người tin...ta :)).

Tuấn Tâm

Xe tăng
Cháu lại tưởng a 100 bánh trước khi hi sinh có hô { 6 chiếc FL chạy đi , ko phải chờ tao đâu } cụ matmo nghe nhầm thế nào lại dừng lại . Cháu nghe thấy chạy về trước ..he ..he....

747

Xe tăng
Nhà cháu xin chào các cụ bô lão ạ. Các cụ cho nhà cháu nhập hội với. Tiện đaY cháu xin nhờ các cụ tư vấn giúp ạ. Chả là con fl nhà cháu bị nhau lai nhẹ sang phải. Cháu đã đi cân chỉnh, thay 2 quả mit bánh trc mà vẫn bị nhẹ. Hơi khó chiu. Xăng có vẻ hơi lục tốn. Nhà cháu dự khaongr trên 10l. Các cụ chỉ cháu chỗ xử lý với. Cháu đã đọc nhiều bài của các cụ từ cách đây mấy năm, nghe nói ra AHC mỹ đình thay bugi là ok. Vậy các cụ chỉ bảo tận tinh nhàu cháus với ạ.many thanks

htlongbien

Xe điện
Nhà cháu xin chào các cụ bô lão ạ. Các cụ cho nhà cháu nhập hội với. Tiện đaY cháu xin nhờ các cụ tư vấn giúp ạ. Chả là con fl nhà cháu bị nhau lai nhẹ sang phải. Cháu đã đi cân chỉnh, thay 2 quả mit bánh trc mà vẫn bị nhẹ. Hơi khó chiu. Xăng có vẻ hơi lục tốn. Nhà cháu dự khaongr trên 10l. Các cụ chỉ cháu chỗ xử lý với. Cháu đã đọc nhiều bài của các cụ từ cách đây mấy năm, nghe nói ra AHC mỹ đình thay bugi là ok. Vậy các cụ chỉ bảo tận tinh nhàu cháus với ạ.many thanks
Cháu đã nhận được tin nhắn của cụ về việc xin gia nhập FLF, qua đây là chính thức- cháu chúc mừng cụ đã về với FLF, buổi ọp tới cụ trình diện nhé!
Cụ bổ sung cho cháu thông tin lý lịch trích ngang qua email (fl19052012@gmail.com) nhé.
Còn về vợ 2 của cụ, cụ cần bổ sung thêm thông tin để anh em tư vấn: xe đời?? 1.6 hay 1.8; AT hay MT...10l là đi đường phố hay đường trường?

matmo

Xe tăng
Ờ, mà các cụ/mợ chạy xe chiều về thế nìu tài thế! Cháu chạy hết tốc độ cho phép (đảm bảo đúng luật!), vượt luôn nếu cần (hơi liều tý!), dừng 2 lần (1 để guide xuống; 1 để mua đá lạnh nhét vô giày)=10phút mờ chả kịp cụ nào. Đến quê, dừng/đỗ xe/dòm thì 18h10.
Xin bày tỏ Kính Lể các cụ/mợ! Nhất là các cụ 1.6
Hê hê hê, càng "sinh hoạt" với hội ta (FLF) càng có thêm khám phá thú vị!
Cảm ơn các cụ/mợ hội nhà...ta!

htlongbien

Xe điện
Ờ, mà các cụ/mợ chạy xe chiều về thế nìu tài thế! Cháu chạy hết tốc độ cho phép (đảm bảo đúng luật!), vượt luôn nếu cần (hơi liều tý!), dừng 2 lần (1 để guide xuống; 1 để mua đá lạnh nhét vô giày)=10phút mờ chả kịp cụ nào. Đến quê, dừng/đỗ xe/dòm thì 18h10.
Xin bày tỏ Kính Lể các cụ/mợ! Nhất là các cụ 1.6
Hê hê hê, càng "sinh hoạt" với hội ta (FLF) càng có thêm khám phá thú vị!
Cảm ơn các cụ/mợ hội nhà...ta!
Cụ càng thanh minh, anh em càng dõi theo để học tập...

Tuấn Tâm

Xe tăng
Hôm đấy cháu đi nhầm đường , quên chưa hỏi thăm cụ Thành đi theo cháu bị đi nhầm cùng , cháu nháy ko kịp . còn cụ matmo về muộn chắc tại cụ nghỉ lâu quá thôi .

htlongbien

Xe điện

htlongbien

Xe điện
Khoảng 2h, dọn dẹp xong lại phủ nano toàn vỏ (sờ tay thấy mát mịn)
Trước khi đi nên điện thoại trước để hẹn thì đỡ mất thời gian chờ đợi ợ! trừ trường hợp cụ nào xin phép vợ cả đi dọn dẹp lại tranh thủ tạt té thì cháu không thể biết được sẽ bao lâu!

Trạng thái
Thớt đang đóng