Thanh lý loa Bose 301_V thần thánh giá không tưởng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bố Funoto

Xe buýt
Hình như cụ có hỏi em đôi này nhỉ?
Nghiệp vụ mua bán online, đặc biệt lại là hàng cũ thì nói chung chỉ có dựa vào niềm tin thôi các cụ ạ.
Vâng.mà cụ hôm nào rảnh qua em chơi

kinbong86

Xe hơi
E mua 15tr nguyên thùng hàng 99% đây chắc mua hớ rồi
Cụ chơi loa mà nói vậy e thua, seri mỗi đời khác nhau. Của cụ sr 3 hàng đẹp giá đó là phải, còn kia là sr5. Rất nhiều cụ ko biết cứ vào kêu 7tr ko phải xịn. Seri5 ko giá đoa thì bao nhiêu ạ, 7tr hàng đẹp luôn đấy ạ

Mon men

Xe tăng
Mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng. E bán cái đt, ipad, máy tính e bẩu e ko thạo về công nghệ. Các bác ko thích có thể moneyback. Cụ thớt tin tưởng người bán vì nghĩ nic lâu năm, chả ai dại nếu bị bóc phốt. Ai dè...E thật chứ đến min mod còn sân si nói chi nick lâu năm :))

bebongbe

Xe hơi
Cái gì cũng có giá của nó cả. Khách quan mà nói cụ chủ có thêm khinh nghiệm và đã trả đủ học phí.
Và công nhận bộ loa xách M......ỹ về đầy công nghệ và dấu vết, người xách về rất có tâm và có tầm.

minh_tuaninfo

Xe buýt
Chào Cụ chủ,chào các cụ!
Loa đúng cụ chủ mua của em đấy! Thứ nhất thuận mua vừa bán.
Em mua cặp loa này từ khá lâu( khoảng 4 năm) trong thời gian em dùng thì không tháo lắp gì cả,( em không rành về loa đài) chỉ biết nghe thôi.
Khi không dùng em đăng bán(7 triệu).
Khi cụ chủ đây hẹn mua,xem.
Em có nói rõ loa chỉ có vậy,gân một bên xấu....túm lại là có để cụ chủ thoải mái thử,thậm chí các kiểu nghe,các loại nhạc,các kiểu thử...
Và khuyến khích là mua thì cứ tháo kiểm tra kỹ!
Cụ chủ nói không cần. Và mang đi.
Sau khi mang đi hơn 2 tiếng,khoảng hơn 21h có nt bảo loa bị Làm lại! Yêu cầu trả lại!
Em thì cũng không vấn đề,có ý định cho cụ ấy trả lại! Nhưng hôm qua em nghĩ kỹ lại nên không đồng ý nhận lại loa,chỉ nhất chí bớt tiền cho cụ ý khác phục! Cụ ý lại cũng không vui.
Và giá loa cụ ý mua là 5.900.000vnd.
Vậy theo các cụ mợ khi mua món đồ dễ dàng tháo lắp như vậy,sau hơn hai tiếng đòi trả lại thì em nên xử lý ra sao?
Cảm ơn các cụ mợ theo dõi!
Cụ lại lấy đá đập chân mình rồi ;))

minh_tuaninfo

Xe buýt
Sau khi tòa xem xét đây là lỗi của chủ thớt vì "quá tự tin"=))=))=))
Chết dở.. cháu mua trên of cũng hay bị kiểu như cụ chủ lắm, nhiều khi chuyển tiêng trước, ship về cũng ứ kiểm tra gì, cứ thế dùng.. sau này chán bán mà lòi ra bệnh thì cũng chỉ trách mình “quá tự tịn thôi” đành chấp nhận “ cuộc sống mà” =))

Clear

Xe buýt
Mua danh 3 vạn bán danh 3 đồng. E bán cái đt, ipad, máy tính e bẩu e ko thạo về công nghệ. Các bác ko thích có thể moneyback. Cụ thớt tin tưởng người bán vì nghĩ nic lâu năm, chả ai dại nếu bị bóc phốt. Ai dè...E thật chứ đến min mod còn sân si nói chi nick lâu năm :))
Quả đúng vậy, bán xe cũ còn rao BMW với MERCEDES lành như xe Nhật :))

Capthoivu

Xe tải
Cụ nói quá chuẩn về cái tâm và cái tầm!

Còn cái ông 50 tuổi kia lùa đc “gà” xong té rồi cụ ạ. Mong lắm ông ấy “ngũ thập tri thiên mệnh”, chứ vẫn còn “nhi bất hoặc” hoặc “nhi lập” thì đời con cháu ông ấy khổ!

Cám ơn cụ vì comment rất chuẩn ạ!

Cái gì cũng có giá của nó cả. Khách quan mà nói cụ chủ có thêm khinh nghiệm và đã trả đủ học phí.
Và công nhận bộ loa xách M......ỹ về đầy công nghệ và dấu vết, người xách về rất có tâm và có tầm.

chantamtam86

Xe tăng
Lần đầu tiên bước chân vào chợ of. E có món hàng khủng đem đến cho các Cụ, các Mợ chia sẻ. Khủng là vì nó là vật biểu trưng cho danh dự của 1 động cơ of với 2.732 sức ngựa đã rong ruổi trên 10 ngàn dặm trong cõi of ! Đó là cặp loa Bose 301-V thần thánh sản xuất tại Mehico "đảm bảo xịn 100%" do người nhà (Cụ chủ cũ) xách tay từ Mỹ về ạ ! E là chủ thứ 2 sở hữu từ 19h tối qua (21/11) vừa đúng 01 ngày ạ.
Nguồn gốc vẫn “like New” đây ạ!

Hình ảnh trực quan đây ạ!

Và giá là không xác định bởi vì nó là danh dự của Cụ chủ cũ ạ! Cụ, Mợ nào có nhu cầu thẩm định đc đúng giá trị của nó (cũng có thể là 0 đ) thì E xin kính chuyển ạ !

Theo quy định của diễn đàn E đặt giá 1 tỷ đồng ạ!

Số cầm chân của E đây ạ: o83 42o78 56.
Cảm ơn các Cụ đã đọc tin!
sao giá rẻ thế

quanfgv35

Xe điện
Website
tamthoikhongco.com
Cụ bán lúc rao thì tự tin như chuyên gia khẳng định hàng vác vai và mình là người sành chơi nên tuyển rất kĩ, khẳng định zin 100% , sau có ý kiến lại bảo mua lâu rồi:D:D:D rồi từ lúc mua ko mở ra ktra bao giờ vì ko biết gì chỉ biết nghe thôi là e thấy ko ổn rồi . Vài triệu kể thì cũng to nhưng nó ko phải là tất cả , nhận lại đồ cho đáng mặt đàn anh , để tiếng cho các cháu sau này >:D< ( Vì bản thân cụ chưa mở ra bao giờ thì sao cụ dám khẳng định zin 100% ~X(??? Sự khẳng định đó đã cho thấy cụ Không trung thực rồi ạ :((:((:(( )

Chỉnh sửa cuối:

cuongdiv

Xe container
7 củ mà mất cái nick cày km bao nhiêu năm kể ra cũng chát cccm nhỉ, giờ mà move sang Quán cf thì cụ chủ cũ vuốt mặt ko kịp :D

viet_hau

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn Cụ chủ cũ đã vào thớt xác nhận giúp nguồn gốc hàng hóa cho E bán được hàng! Việc E mua bán loa với Cụ đã kết thúc giao dịch từ trước khi E mở thớt bán loa rồi ạ. Giờ đôi loa này đã là của E.

E lập thớt này là để bán loa chứ không phải có ý định chuyển “vật lưu niệm” của Cụ về với chủ cũ của nó đâu ạ! Sau các Còm của các Cụ trên này thì bây giờ Cụ mà sờ vào nó chắc chắn Cụ sẽ đập nát nó ra trước mặt mọi người mất (như Cụ đã từng tuyên bố trong thớt bán hàng của Cụ nếu ai bảo loa của Cụ là “ Đểu” vì Cụ “không bao giờ chơi hàng đã đụng và vì Cụ còn chơi cả Xe nữa cơ ” ...=))=))=))). E thì không dám làm như vậy vì đôi loa này như Cụ nói nó là Danh dự của Cụ nên E không thể đập được nên E mang lên chợ xem các Cụ of trên này có thể mua Danh dự của Cụ, 1 ốp phờ ngồi xe lăn gần 3000 Mã chạy trên 10 ngàn cây số trên of được mấy xèng thôi ạ!!!!

Mà sao Cụ xóa Thớt bán loa của Cụ đi nhanh thế ạ ? Cụ cứ để cho mọi người vào đọc E nghĩ trên này có nhiều Cụ giống E đọc sẽ có thêm trải nghiệm cuộc sống đấy ạ !!!

E chỉ thật sự thấy không hài lòng khi trong thớt E đang rao bán loa Cụ lại đưa thông tin về việc Cụ đề nghị hỗ trợ tiền cho E khắc phục hậu quả đôi “loa Xịn” 100% e mua của Cụ ??? Như thế có khác gì Cụ hô hoán lên với các Cụ trên này là E đang bán “loa Đểu”...~X(~X(~X(~X(

Nếu có thời gian rảnh nhờ Cụ có đôi lời với E và cũng có thể có nhiều Cụ of trên này muốn biết là tại sao cũng là đôi loa Bô xe này Cụ rao bán thì là “loa Xịn” 100%, còn E rao bán thì Cụ lại bảo đôi loa cần được hỗ trợ kinh phí để "khắc phục" ạ =))=))=))

Cảm ơn Cụ!
Trước giờ thấy thi thoảng chém tôpic e dọn nhà . Kinh lắm cơ

Ai zè
Hù hù

viet_hau

[Tịch thu bằng lái]
Thôi thì cụ rao 1 tỷ em xin gia lộc 1 triệu vậy còn 999000000
Cụ được em qua bê đôi loa thâm niêm off

Becho

Xe tải
Loa thần thánh, em trả cụ chủ 1 tỷ 2 ạ!

zonzo

Xe hơi
Lặn luôn!!! K hiểu sao nữa....! Mọi khi thấy ông này chỗ nào cũng có mặt! Giờ thì mất hút...!!!

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đôi loa mắc nhất e từng thấy:)) cứ tưởng đôi loa này, bas40 chứ chả chơi:))
Ta cứ phải nghe 2 tai chủ loa cũ cũng lên nhà e gl rồi, cũng chất chơi. E thì ko nghiêng về bên nào cả. Hàng bán thì phải có trách nhiệm. Loạ bose này nó fk nhiều kinh khủng vì nó là loa đa di năng. Hát kar hay nghe nhạc đều ok. Hôm cn vừa ròi e cũng đi hàn trạm loa cho 1 đại da nhưng con này sr3. Nhìn cái dây cuộn trạm loa là e biết ngay đồ đểu. Ko bao h hãng nó cuộn cả dây nhựa vào cầu +-, nếu cụ nào là thợ nhấc loa phát là biết ngay. Loa xịn nặng trĩu tay luôn. Khà khà lão anh mua 12tr. Loại này cu e cọc chèo bán 1.2tr cả kho.
Mong rằng 2 cụ trao đổi nhau ổn thoả, cũng ko nên đưa lên đây làm j. Mang tiếng quá. Đồ đt cũng khó lại cũ, ở nhà mình nó hót ầm ĩ thế mà.... Cũng khó, tối qua về quê có vc mấy cu e nó tẩn riệu ghê quá, h mí tỉnh:)

Đây là 2 đôi e đã chơi, 1 đôi đã thay gân ở việt hùng sg 1 đôi đã thay gân, đôi thay gân nghe lại căng tiếng. Bas gọn gàng:)

Chỉnh sửa cuối:

tuannbb

Xe điện
em cũng hay thanh lý đồ cho các cụ nhà mình, khá là nhiều mà chưa bao giờ để các cụ phải phàn nàn, vì đơn giản là hàng bán thế nào em nói thế ấy, giá bán phù hợp món đồ và nếu không ưng em sẵn sàng money back luôn. Quan trọng là phải đàng hoàng, các cụ mua hàng là giúp mình rồi!

Trạng thái
Thớt đang đóng