[Funland] Thày giáo sờ vùng nhạy cảm đã phản đòn.

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đi trong phố thì chả nhanh được mà tẹt.
Đây là tình huống nhầm chân ga giống bà đại tá vừa r. Chứ có phải tình huống bt đâu mà trong phố với ngoài đường hả mợ.
Trường hợp học viên nhầm chân ga, nếu giáo viên đạp phanh phụ. Nó giống trường hợp lái xe = 2 chân. Đạp cả 2 chân đồng thời làm giảm quãng đg phanh và nh nguy hiểm khác ⚠ chưa xác định được.

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
"Sờ hay đụng" nó chỉ là mình chứng bằng mồm, pháp luật chả trọng cung, cứ oánh noá, nó kiện thì coi như ăn cháp!
Ả nói: nó sờ em!
Ảnh nói: em éo sờ, chỉ là tình cmn huống nguy hiểm, em nhấc chân nó ra vì éo có phanh phụ!
Nghe ai đây? Nghe con card, mày oánh nó tức là mài xâm phạm cơ thể và cố ý gây thương tích... thế nhé!
Bàn cái cccc!

taplai2012

Xe ngựa
Đúng thế.
Em nghĩ chắc chỉ 40, 50 km/h chứ bao nhiêu? Mà còn phanh phụ bên phụ, phanh tay, sao phải nhấc chân có mất thời gian hơn không nếu đang nguy hiểm?
Mấy mợ này ko chịu hiểu. Ng ta nói bị nhầm chân phanh thành ga (xe điên như bà đại tá ấy). Ấn phanh phụ ko thì ko thể dừng xe ngay và nguy hiểm khác. Tương tự lái xe at = 2 chân. Gửi lại mợ cái ảnh để xem nhé.

tommy2015

Xe tăng
Thứ nhất: khi dạy kèm, chẳng thầy nào cho chạy nhanh để rơi vào tình huống nguy hiểm.
Thứ hai: nếu nhấc đùi năm trong quy trình thì phải có dụng cụ chuyên nghiệp hơn thì mới xử lý kịp.

taplai2012

Xe ngựa
Thứ nhất: khi dạy kèm, chẳng thầy nào cho chạy nhanh để rơi vào tình huống nguy hiểm.
Thứ hai: nếu nhấc đùi năm trong quy trình thì phải có dụng cụ chuyên nghiệp hơn thì mới xử lý kịp.
Mới lái cà cuống thì lúc nào cũng nguy hiểm như lúc nào. E từng thế và từng hướng dẫn ku em mới lái nên cái này nắm rõ.
May xe AT mình có mẹo riêng, để sẵn tay vào cần số, có biến cái đẩy lên N luôn. Dính mấy phát nó mới đi dc. Nghĩ lắm lúc mình thong manh phết, chẳng ai dạy trò đấy cả ;))

Datcang2010

Xe hơi
Làm vì danh dự. Đôi khi các học viên cũng hơi quá đáng.

phuonghuongngoc

Xe container
Mấy mợ này ko chịu hiểu. Ng ta nói bị nhầm chân phanh thành ga (xe điên như bà đại tá ấy). Ấn phanh phụ ko thì ko thể dừng xe ngay và nguy hiểm khác. Tương tự lái xe at = 2 chân. Gửi lại mợ cái ảnh để xem nhé.

Cụ ngồi trên xe à mà biết nó bị nhầm chân phanh với chân ga,cụ lái xe đã lâu chưa mà vẫn cố tình tổ lái từ chuyện xàm sỡ phụ nữ sang việc khác vậy?!?!?!

AVANZA

Xe tăng
Khg cho chạy nhanh, nhưng khi gặp tình huống bất ngờ trò còn đưa cả xe và thày xuống ao đấy cụ.

taplai2012

Xe ngựa
Cụ ngồi trên xe à mà biết nó bị nhầm chân phanh với chân ga,cụ lái xe đã lâu chưa mà vẫn cố tình tổ lái từ chuyện xàm sỡ phụ nữ sang việc khác vậy?!?!?!
Thế bạn ko nghe lời từ cả 2 phía à? Hay chỉ nghe từ 1 bên? Hai tai để làm cảnh hay sao. Ông kia nói rõ bị nhầm chân ga nên phải gạt chân. Có nói trước về việc sờ đùi và nhận đc đồng thuận.
Ngay cả cô kia trong clip hành hung cũng chỉ nói sờ đùi thôi. Loại ghê gớm vậy mà hôm qua nó sờ soạng lại cười như nghé à, phi lý.
Gái đoan trang ng ta nói nhỏ nhẹ 1 câu, bố thằng nào dám sờ.
Sàm sỡ hay ko thì ko rõ, hành hung làm nhục ng khác thì tự đưa ra chứng cứ rành rành.
Còn tôi chỉ đang nói tình huống khách quan thực tế.

Chỉnh sửa cuối:

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Đêú hiểu nhà con kia tung clip lên để làm gì ? Để chứng tỏ mình trong trắng vô tội à ?

Để chứng tỏ chồng mình cũng thuộc dạng đánh ngay và luôn những thằng nào động vào vợ tao à ?

Mà thằng hãm lol kia ngu hết phần người khác , sờ đùi sờ mông nó làm cái gì . Sờ rồi bị tẩn thì cũng im cmn mồm đi , giờ kiện ra công an lấy thành tích , đòi lại công bằng hay sao ?

Một lũ ngớ ngẩn làm trò cười cho thiên hạ
Trông thế thôi nhưng cửa thắng của nó lớn hơn đấy.

BadBoy79

Xe lăn

Cảm ơn cụ. :)

taplai2012

Xe ngựa
Em chịu mấy cụ vẫn bênh thằng bệnh này. Hỏi 100 ông học lái có ông nào đc thầy nhấc đùi? Cùng lắm là cướp vô lăng. Quát bỏ chân ga ra chả nhanh hơn nhiều. Chưa kể để nhấc đc chân đang ấn ga thì phải dùng lực tay rất mạnh có thể làm ngưới học đánh lái gây nguy hiểm cho người khác. Cứ hỏi 10 thầy dạy lái xem có mấy người thấy dùng tay nhấc đùi là hợp lý. Còn kiện vụ đánh người thì cứ kiện.
Phụ nữ học lái khác nhiều với đàn ông cụ nhé. E ko có ý định phân biệt giới tính mà vì 2 giới có đặc thù khác nhau.
Còn chứng cứ sàm sỡ hiện giờ mới chỉ bằng mồm. Chưa kết luận như cụ được.

kienvinh

Tháo bánh
Thế bạn ko nghe lời từ cả 2 phía à? Hay chỉ nghe từ 1 bên? Hai tai để làm cảnh hay sao. Ông kia nói rõ bị nhầm chân ga nên phải gạt chân. Có nói trước về việc sờ đùi và nhận đc đồng thuận.
Ngay cả cô kia trong clip hành hung cũng chỉ nói sờ đùi thôi. Ko lời nào là sờ bẹn nhé. Loại ghê gớm vậy mà hôm qua nó sờ soạng lại cười như nghé à, phi lý.
Gái đoan trang ng ta nói nhỏ nhẹ 1 câu, bố thằng nào dám sờ.
Sàm sỡ hay ko thì ko rõ, hành hung làm nhục ng khác thì tự đưa ra chứng cứ rành rành.
Còn tôi chỉ đang nói tình huống khách quan thực tế.
Có cái điều rõ ràng là chả đồng chí nào được xem clip sờ đùi sờ bẹn cả, mà chỉ xem clip con kia tát đồng chí dạy lái xe đôm đốp. Thế mà cũng xô vào chửi hôi như đúng rồi.

Không ai bênh hành vi dâm dục nhé, nhưng làm nhục người khác, thiết nghĩ, tội còn nặng hơn.