[Funland] Thày giáo sờ vùng nhạy cảm đã phản đòn.

taplai2012

Xe ngựa
Thôi ! Em chỉ cần nhớ là có thể thực hiện thao tác ấy. May có cụ viết ra em mới dám nói là có lúc em chạy bằng cả 2 chân. Tại thấy gần như tất cả các cụ chỉ lái bằng 1 chân. Em thì lúc 1, lúc 2 chân. Sợ bị mắng là nhà quê nên em giấu nhẹm đi :))
Em thì sợ, chưa bao giờ dám thử. Nhưng bọn e bị 1 ku cùng cq dọa cho phát tái mặt r.
Đang đi bon bon đg làng, ae chém gió vui như tết. Nó phanh một phát dúi dụi cả lũ, ngơ ngác ko biết chuyện gì. May ko có xe nào ở sau.
Về sau mới biết ông ấy để chân trái bên phanh. Chẳng hiểu ntn lại ấn phanh, nó kêu nhầm chân côn. Vãi cả ra, đến giờ ko biết thực sự tại sao, chỉ biết nó lái bằng 2 chân. Mà già lái mười mấy năm đấy cụ.

hoviba

[Tịch thu bằng lái]
Thôi ! Em chỉ cần nhớ là có thể thực hiện thao tác ấy. May có cụ viết ra em mới dám nói là có lúc em chạy bằng cả 2 chân. Tại thấy gần như tất cả các cụ chỉ lái bằng 1 chân. Em thì lúc 1, lúc 2 chân. Sợ bị mắng là nhà quê nên em giấu nhẹm đi :))
Xe AT họ thiết kế cái chỗ để chân trái ở phía xa bên trái so với chân phanh và chân ga là để người lái xe dùng một chân phải khi điều khiển xe. Cụ đi hai chân trên xe AT sẽ rất nguy hiểm. Cụ cố gắng bỏ thói quen dùng 2 chân, em thật.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Em thì sợ, chưa bao giờ dám thử. Nhưng bọn e bị 1 ku cùng cq dọa cho phát tái mặt r.
Đang đi bon bon đg làng, ae chém gió vui như tết. Nó phanh một phát dúi dụi cả lũ, ngơ ngác ko biết chuyện gì. May ko có xe nào ở sau.
Về sau mới biết ông ấy để chân trái bên phanh. Chẳng hiểu ntn lại ấn phanh, nó kêu nhầm chân côn. Vãi cả ra, đến giờ ko biết thực sự tại sao, chỉ biết nó lái bằng 2 chân. Mà già lái mười mấy năm đấy cụ.
Em phải lái cả AT và MT suốt nên không thấy bất tiện gì cả. Duy nhất lái AT thấy nó dư cmn 1 chân. Thấy nhàm chán, được cái lúc tắc đường đỡ mỏi chân hơn chạy MT :))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Xe AT họ thiết kế cái chỗ để chân trái ở phía xa bên trái so với chân phanh và chân ga là để người lái xe dùng một chân phải khi điều khiển xe. Cụ đi hai chân trên xe AT sẽ rất nguy hiểm. Cụ cố gắng bỏ thói quen dùng 2 chân, em thật.
Em dùng 2 chân không thường xuyên, chỉ 1 số ít tình huống thôi cụ. Đường thoáng em chạy 1 chân thôi.

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]
A kèm tay lái cho vợ mấy lần, sau tốn tiền mua bỉm quá nên bỏ :))
chết cười, em dạy con cháu dâu, thằng ck bảu
chú dạy nhẹ nhàng nhá, đừng quát nó sợ

lấy bằng ngon lành xong, đích thân thằng ck bổ túc, về nó làu bàu
dm, đúng là ko quát ko được, ức chế điên thậc

taplai2012

Xe ngựa
Em phải lái cả AT và MT suốt nên không thấy bất tiện gì cả. Duy nhất lái AT thấy nó dư cmn 1 chân. Thấy nhàm chán, được cái lúc tắc đường đỡ mỏi chân hơn chạy MT :))
Trước em chạy AT mấy năm, giờ toàn chạy MT. Chắc lại AT vẫn dc vì thi thoảng đi xe ng khác. Vụ e kể là xe AT, nhưng ông kia già lái, về lý thuyết xe gì chạy cũng dc.

sparta.leonidas

Xe cút kít
chết cười, em dạy con cháu dâu, thằng ck bảu
chú dạy nhẹ nhàng nhá, đừng quát nó sợ

lấy bằng ngon lành xong, đích thân thằng ck bổ túc, về nó làu bàu
dm, đúng là ko quát ko được, ức chế điên thậc
Hoá ra thằng chồng nó lừa anh à :D

sparta.leonidas

Xe cút kít
Trước em chạy AT mấy năm, giờ toàn chạy MT. Chắc lại lại AT vẫn dc vì thi thoảng đi xe ng khác. Vụ e kể là xe AT, nhưng ông kia già lái, về lý thuyết xe gì chạy cũng dc.
Vâng cụ ! Ô tô hay xe máy, miễn nó nổ máy được thì em chạy được. Nhưng cũng phục ông kia. Chạy AT bằng 2 chân thì luôn bị vẹo người. Mỏi phết :D

hai.tranhr

Xe container
Nàm thầy dạy lái xe giờ cũng nguy hiểm nhuề. Học viên đạp nhầm chân ga thì dù thắng ở ghế phụ đạp lún sàn trong khi chân học viên cũng đạp lút chân ga thì cũng nên nhấc chân ra chứ. Không thì khi nào xe mới dừng?

BMW2006

[Tịch thu bằng lái]
Con này làm sale bds.

Chuyên dạng háng ra bán căn hộ, bán trôn nuôi miệng chứ có phải thiện nam tín

Nó gọi mấy thằng cô hồn lên hành hung chứ chồng con cái mịa gì

sparta.leonidas

Xe cút kít
Nàm thầy dạy lái xe giờ cũng nguy hiểm nhuề. Học viên đạp nhầm chân ga thì dù thắng ở ghế phụ đạp lún sàn trong khi chân học viên cũng đạp lút chân ga thì cũng nên nhấc chân ra chứ. Không thì khi nào xe mới dừng?
Thửa cái búa đinh táng thẳng vào đùi nó là lành nhất :D