Thẻ đổi thẻ nào các cụ ơiiiii

linhmsb

[Tịch thu bằng lái]
Bên mợ đk khó nhỉ, bên em ngoài mấy ngân hàng trên còn thêm tech, bidv, vietcombank, saccombank...
Thậm chí khách hàng chỉ cần lắp internet hay truyền hình của fpt là cũng đc cấp luôn thẻ hạn mức 15 củ ko cần chứng minh thu nhập, phê duyệt tại chi nhánh ko lên tái thẩm định... Em cũng đến quỳ cái ngân hàng em ở cái khoản dễ dãi quá đáng này :))
Bên em mấy cái thẻ sacom với tech thì lằng nhằng hơn, phải làm nhà nước hoặc 1 số tập đoàn lớn cơ cụ ạ
Bên cụ điều kiện mở thẻ dễ nhỉ :))

linhmsb

[Tịch thu bằng lái]
Đổi thẻ là sao nhỉ? Cắm thẻ vísa của mình lại chỗ các bạn, hay ntn; đang có nhu cầu. cảm ơn
Tức là cụ có thẻ của 1 trong 4 ngân hàng nước ngoài kia, thì em làm hạn mức thẻ của bên em = 120% hạn mức thẻ của cụ. Chỉ cần cmt, sổ hộ khẩu, mặt trtớc thẻ tín dụng (bản chụp) thế là ok ạ. còn thẻ kia cụ vẫn dùng bình thường ạ

Ba_gia_ham_vui

Xe tăng

Vhd01

Xe hơi
Tức là cụ có thẻ của 1 trong 4 ngân hàng nước ngoài kia, thì em làm hạn mức thẻ của bên em = 120% hạn mức thẻ của cụ. Chỉ cần cmt, sổ hộ khẩu, mặt trtớc thẻ tín dụng (bản chụp) thế là ok ạ. còn thẻ kia cụ vẫn dùng bình thường ạ
mình có thẻ visa citibank; làm thẻ bên bạn thì bao lâu lấy được; và là thẻ visa hay mastercard, loại nào đó nhỉ

hid169

Xe hơi
Thẻ của mình hạn mức là 167T thì sang ngân hàng các bạn sẽ được tín dụng bao nhiêu.
Và phải đóng thẻ cũ lại à linhmsb ?

167tr là ngay từ đầu cấp hay sau qá trình tiêu dùng đc nâng hạn mức thế ạ. Cụ muốn sang ngang thì alo e. Thẻ thứ 2 là đc 1,2 lần thẻ cũ, thẻ thứ 3 là 1 lần thẻ cũ
Em có thẻ bên mợ rồi. Và thẻ bên anz 90tr nữa. Cụ mợ nào làm được thẻ sang thẻ ới em với nhé
ANZ thì sang ngang bên em được. Nhưng bên em căn cứ vào hạn mức ban đầu được cấp. Cụ cần sang ngag thẻ thì alo em nhé.
Em Thịnh-NH Sacombank.
Hiện tại Sacombank đang có ctrinh tiêu 1.000.000đ đầu tiên được tặng vali du lịch ạ.

ndb975

Xe buýt
Website
www.otofun.net
167tr là ngay từ đầu cấp hay sau qá trình tiêu dùng đc nâng hạn mức thế ạ. Cụ muốn sang ngang thì alo e. Thẻ thứ 2 là đc 1,2 lần thẻ cũ, thẻ thứ 3 là 1 lần thẻ cũ

ANZ thì sang ngang bên em được. Nhưng bên em căn cứ vào hạn mức ban đầu được cấp. Cụ cần sang ngag thẻ thì alo em nhé.
Em Thịnh-NH Sacombank.
Hiện tại Sacombank đang có ctrinh tiêu 1.000.000đ đầu tiên được tặng vali du lịch ạ.
Em cũng không biết nâng hạn mức lên ntn, cụ chỉ em với vì cũng 2 lần được tăng lương rồi. Còn hạn mức ANZ cấp cho em dựa vào sao kê mấy tháng lương và được tính bằng lương trung bình nhân với hệ số(3 thì phải).

hid169

Xe hơi
Em cũng không biết nâng hạn mức lên ntn, cụ chỉ em với vì cũng 2 lần được tăng lương rồi. Còn hạn mức ANZ cấp cho em dựa vào sao kê mấy tháng lương và được tính bằng lương trung bình nhân với hệ số(3 thì phải).
Hiện tại một số NH dựa vào lịch sử tiêu dùng thẻ của cụ để đưa ra quyết định nâng hạn mức thẻ cho cụ, cái này nói qua đây không hết được đâu ạ. Chủ yếu cụ đang quan tâm đến hạn mức thẻ tiếp theo đúng ko ạ. Cụ ko ngại sao kê lại lương thì sao kê lại lương, e mở thêm cho cụ cái thẻ. Còn sang ngang thẻ, em sang ngang 1 đến 1,2 lần thẻ anz của cụ.

Hà Nguyễn DC

Đi bộ
Website
www.facebook.com
nếu có 1 trong 4 thẻ của ngân hàng nước ngoài kia có cần thêm điều kiện sử dụng thẻ trong thời gian bao lâu nữa k cụ hay cứ có là sang ngang thẻ được luôn???

Thinh Vo 81

Xe tải
Website
www.facebook.com
nếu có 1 trong 4 thẻ của ngân hàng nước ngoài kia có cần thêm điều kiện sử dụng thẻ trong thời gian bao lâu nữa k cụ hay cứ có là sang ngang thẻ được luôn???
Dạ nếu anh có 1 trong 3 thẻ của ngân hàng HSBC, CitiBank, Standard Charter
Kích hoạt và sử dụng trên 9 tháng
Hạn mức trên 20 triệu thì em nhận làm thẻ đổi thẻ sang bên ngân hàng quốc tế ANZ (top 4 ngân hàng lớn nhất thế giới) anh nhé :D
SDT em 01.669.669.905 (zalo, facebook, sms, phone)

linhmsb

[Tịch thu bằng lái]
Điều kiện là có sao kê thẻ tín dụng tháng gần nhất thôi cụ ạ và chi tiêu thẻ từ 50% hạn mức trở xuống
Cụ cần alo em: 0978765221

linh596

Đi bộ

Dịch vụ đổi thẻ cào ra tiền mặt

Dịch vụ đổi thẻ cào ra tiền mặt trực tuyến hiểu cách đơn giản là bạn có thẻ cào điện thoại hay thẻ cào game chưa sử dụng nhưng không có nhu cầu nạp vào điện thoại hay nạp vào game bạn có thể sử dụng chúng để đổi lấy tiền mặt, có rất nhiều cổng thanh toán cung cấp các dịch vụ thẻ cào cho bạn lựa chọn sử dụng, tuy nhiên mỗi một cổng thanh toán lại có một mức chiết khấu và chế độ chăm sóc cũng như ưu đãi khách hàng khác nhau.

NPNHUY

Đi bộ
Chào các cụ, em bên Maritime Bank. Bên em có chương trình mở thẻ tín dụng, dạng thẻ đổi thẻ qua các ngân hàng nước ngoài (ANZ, Shinhan, HSBC, Citibank). Hạn mức thẻ MSB = 120% hạn mức thẻ của các ngân hàng trên. Phí thường niên chỉ 199k/năm. Ngoài ra bên em còn đang có chương trình ứng tiền mặt 100% từ thẻ tín dụng và chương trình trả góp qua thẻ tín dụng
Các cụ có nhu cầu mở thêm thẻ chi tiêu, vui long call cho em Ms Linh 0978765221
Cảm ơn các cụ
MÌNH ĐANG CÓ 1 THẺ TD TIMO 35 TR,1 THẺ TD OCB 27 TR,1 THẺ TD CITIBANK 66 TR,1 THẺ SHINHAN BANK 41 TR,CIC TỐT COPY THẺ ĐƯỢC KHÔNG BẠN?

Chỉnh sửa cuối:

lum_dong_tien

Xe tăng
Bên mợ đk khó nhỉ, bên em ngoài mấy ngân hàng trên còn thêm tech, bidv, vietcombank, saccombank...
Thậm chí khách hàng chỉ cần lắp internet hay truyền hình của fpt là cũng đc cấp luôn thẻ hạn mức 15 củ ko cần chứng minh thu nhập, phê duyệt tại chi nhánh ko lên tái thẩm định... Em cũng đến quỳ cái ngân hàng em ở cái khoản dễ dãi quá đáng này :))
Bác cho em xin điều kiện mở thẻ bên bác. Em có lượng khách về lương và hộ kinh doanh cần mở thẻ ạ.

nghichnham

Xe tăng
199k là năm đầu hay lâu dài thế mợ linhmsb ?
Khi chi tiêu bằng thẻ, có thông báo luôn và ngay trên tin nhắn không? Có xác thực OTP nếu tiêu online ko mợ?
Marinetime có hỗ trợ các chtr mua trả góp tiêu dùng ko?