[Thảo luận] Thêm một cách làm tiền của xxx

domino_js

Xe tăng
Ko tránh nữa, còi cho xxx điếc tai luôn :D
Em dự là PHẢI ĐỘ CÁI CÒI HƠI làm cái lẫy gạt gần vô lăng. Bình thường vẫn dùng còi thường, khi nào cần gạt sang chơi còi hơi....nhưng lại phải chú ý biển cấm còi :)).
:D cụ chủ là người lịch sự nhưng em nói thật đé phải lịch sự với bọn này. Em mà như cụ em dí con mợ nó đầu xe vào mông rồi kéo kính xuống chửi cho một trận.
Lúc đấy chưa biết mình sai gì, ngu gì chởi nó. Lúc bốc máy lên gọi nó lại bảo cháu chú thế này cháu chú thế kia có phải ê mặt không. Nhìn chung kinh nghiệm của em là cứ nói ít cười ít. Càng lịch sự nó càng sợ. Lắm khi mình tức mà hỏng việc, Trước tiên nên tự hỏi xem mục đích của mình là gì. Phải ko cụ?????
Thế là biết thêm được 1 mánh nữa của xxx rồi.
Chắc hết tháng, đói quá nên các chú ấy ra đường xin các cụ ít gạo ăn ấy mà. :))
Đúng là cũng có cái khó của chúng nó. Có chơi với vài ng mới biết nghề nào cũng có cái khổ. Những thằng non choẹt thế ra đứng đường chỉ làm quân thí mạng thôi. Em tức là tức cái cách làm ăn bố láo thôi chứ móc được Bác Hồ của em á, còn khuya. Thêm nữa là em pót lên đây để cụ nào chưa có kinh nghiệm thì biết đường mà né thôi.

Chỉnh sửa cuối:

nnc_vn

Xe tải
Em nghĩ là xxx bắt lỗi cụ chủ thớt lấn vạch ở chỗ dừng giữa bùng binh, vì ở đó có kẻ vạch liền chia làm 2 phần cho xe rẽ trái đi Phạm Hùng và xe đi thẳng, cũng giống như bùng binh Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi

tuan_anh04127

Xe máy
Cụ chủ là "cây khô nên sợ chết đứng" và kính nhường CSGT để được hồi sinh :P

otooi

Xe tải
Thời buổi kinh tế khó khăn, toàn dân vất vả.

domino_js

Xe tăng
Em nghĩ là xxx bắt lỗi cụ chủ thớt lấn vạch ở chỗ dừng giữa bùng binh, vì ở đó có kẻ vạch liền chia làm 2 phần cho xe rẽ trái đi Phạm Hùng và xe đi thẳng, cũng giống như bùng binh Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi
Không cụ ạ. Mọi lần em vẫn đi thế, nhưng mà không kẹp vạch bên kia thì có sao đâu.
Cụ chủ là "cây khô nên sợ chết đứng" và kính nhường CSGT để được hồi sinh :P
Tùy từng trường hợp cụ ạ. Đó là sự khác nhau giữa con Sói - con Cáo - con Thỏ. Đôi khi cố tình tỏ ra mình nguy hiểm nhưng....cũng thường thôi :))

quyntth

Xe đạp
dạo này c h ó đói quá các cụ nhỉ

xe lôi

Xe tăng
sáng nay 5h30 đã gặp c h ó đứng bắt xinhan,khoán cao quá

Tiểu kê

Xe tăng
Bẩm :
Trưa qua em đi từ Phạm Hùng rẽ sang Trần Duy Hưng. Đi đến giữa cái bùng binh thì đèn đỏ, khi đèn vừa bật xanh thì thằng công an mặt non choẹt(chốt đối diện bigC) lội bộ ra giữa đường, đi đến giữa làn trong thì nó đứng lại. Em là xe đi đầu nên né dịch sang làn ngoài và kẹp vào cái vạch trắng phân làn xe máy, nó tóm luôn em lại...đang vội lắm cũng đành tấp vào lề.
Em vào thắc mắc thì nó đòi kiểm tra giấy tờ và bẩu là cái tội kẹp vạch. Em cãi lại : "chú đứng chắn giữa đường thì anh đi vào chỗ nào nữa" nó cãi là thấy em đi thế mới lao ra bắt (sư bố nó, còn đang ở bùng binh lấy đâu ra vạch mà kẹp) Nhưng đen cho nhà nó là em có cái bùa hộ mệnh. Em chả thèm đôi co, gọi luôn cho ông bác để đi cho nhanh, đang bựn.
Trước khi em lên xe, thì thấy hết lượt đèn đỏ sau. Thằng oắt con cũng làm trò tương tự, nhưng bác lái cái xe Jolie đấy cứ thế đi thẳng về phía nó, xe lại gần thì nó bước lên bờ phân cách ở giữa đường, không bắt được.
==>>> Chung kết em muốn hỏi là :
+ Đã cụ nào bị cái kiểu nó đừng vào làn đường của mình để mình buộc phải đè vạch chưa????
+ Đã cụ nào cãi và thắng chưa????
Nhì chung là để đỡ mất thời gian với cái bọn vớ vẩn này thì tốt nhất nó đứng đâu kệ thầy nó, cứ đường mình mình đi cho nó lành ạ.
em xác nhận là có vụ này. hôm trước em đi cũng tí bị dính, nhưng em cứ tiến thẳng lên đi đúng đường của mình, mấy cụ sau thấy xxx đứng tưởng bắt xe nào nên đánh lái tránh và dính bẫy

ninhcd

Xe tăng
giờ xxx nghĩ ra lắm trò làm tièn lắm nhỉ, cứ thẳng mà đi, chả việc gì phải né
--
Yếu bóng vía đi thẳng nó lại nhảy lên nắp capo xe mềnh nó ngồi để đc Thăng cho nhanh hử cụ,

MoonMax

Xe điện
Cứ dí thẳng đầu xe vào giữa hai cái đầu gối nó!!!!

cantona

Xe container
Người dân thì cố gắng chấp hành cho tốt luật và lệ, còn những người thi hành luật thì cố gắng nghĩ nhiều chiêu - trò để bẫy người dân vi phạm **==

pin pin

Xe đạp
XXX dũng cảm đấy, bỏ người chạy lấy của, gặp phải em mới tạp lái là tàn đời luôn.

NHON 2012

Xe điện
Tình hình kinh tế đất nước đang khó khăn. Mọi người phải nỗ lực lao động, phải tận thu, các cụ thông cảm. Đen đủi+ yếu bóng vía = ọe xiền

vucanhtung

Xe tăng
Hê hê,

Em cũng toàn dí thẳng, chưa tránh bao giờ, có hôm nóng trong người em còn chởi cho mà không làm gì được cơ :D.
Em y như cụ này, hm trước em cũng bị y như thế, đi thẳng nên nó tránh ngang qua em phanh chậm lại mở kính hỏi nó bị điên àh, nó chả nói gì cụp mặt xuống, hm nay mới biết là bẫy, hix, ko phải ngại nữa lần sau biết tay em :D

hoatra

Xe điện
Bẩm :
Trưa qua em đi từ Phạm Hùng rẽ sang Trần Duy Hưng. Đi đến giữa cái bùng binh thì đèn đỏ, khi đèn vừa bật xanh thì thằng công an mặt non choẹt(chốt đối diện bigC) lội bộ ra giữa đường, đi đến giữa làn trong thì nó đứng lại. Em là xe đi đầu nên né dịch sang làn ngoài và kẹp vào cái vạch trắng phân làn xe máy, nó tóm luôn em lại...đang vội lắm cũng đành tấp vào lề.
Em vào thắc mắc thì nó đòi kiểm tra giấy tờ và bẩu là cái tội kẹp vạch. Em cãi lại : "chú đứng chắn giữa đường thì anh đi vào chỗ nào nữa" nó cãi là thấy em đi thế mới lao ra bắt (sư bố nó, còn đang ở bùng binh lấy đâu ra vạch mà kẹp) Nhưng đen cho nhà nó là em có cái bùa hộ mệnh. Em chả thèm đôi co, gọi luôn cho ông bác để đi cho nhanh, đang bựn.
Trước khi em lên xe, thì thấy hết lượt đèn đỏ sau. Thằng oắt con cũng làm trò tương tự, nhưng bác lái cái xe Jolie đấy cứ thế đi thẳng về phía nó, xe lại gần thì nó bước lên bờ phân cách ở giữa đường, không bắt được.
==>>> Chung kết em muốn hỏi là :
+ Đã cụ nào bị cái kiểu nó đừng vào làn đường của mình để mình buộc phải đè vạch chưa????
+ Đã cụ nào cãi và thắng chưa????
Nhì chung là để đỡ mất thời gian với cái bọn vớ vẩn này thì tốt nhất nó đứng đâu kệ thầy nó, cứ đường mình mình đi cho nó lành ạ.
Sao đời bọn xxx nhìu cách làm giầu thế, không bít đc đào tạo trong trường chiêu này ko

diepta

Xe tải
giờ mất ối tiền để mua chức tước nên ng ta cũng nghĩ ra lắm cách để kiếm lại

xdthienha

Xe điện
Lần sau cụ mà đi qua đấy,cụ đừng xe lại xuống Đan Mạch chết cha nó đi.