[Funland] Thị trường đang chững lại.

Xuống đâu không biết, nhưng em sẵn tiền mà tìm khu Hoài Đức cũng mãi không được. Giá còn cao nữa. Tìm được mảnh ưng thì đến hôm sau là bay mất. =((

Ngocanhqn

Xe buýt
E bán tháng 5.2021 cụ ạ, lỗ chổng mít lên cụ ạ!
chắc khuôn đất nhỏ quá hoặc địa thế không đẹp, chứ đất ba vì, lương sơn mà khuôn đất đẹp ven hồ view núi, cả vườn cả thổ cư rộng thì tăng vùn vụt ấy cụ ạ

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Cụ mua đầu tư 5 - 10 năm thì lúc nào mua cũng được
Còn lướt thì xác định khả năng thành cư dân lâu dài
Bây giờ đi xem đất xong về chán luôn ạ. Thụt hết cả ý chí lại luôn!

terwa

Xe tăng
Tại vì cụ bán thì kêu trên trời, còn cụ mua thì mua giá dưới đáy biển nên chả bao giờ gặp nhau. Thị trường giờ nó bấn loạn hết rồi :))

kiwituoi

Xe tải
Em có nghe ngóng thị trường mấy tháng gần đây, quả thật 2 tháng trước lượt giao dịch tăng thật do nhu cầu sau phong toả. Tuy nhiên 2 tuần trở lại đây em thấy tâm lý bắt đầu thận trọng dần, phòng công chứng gần chỗ em (Mỹ Đình) cũng vắng hơn. Nhiều mảnh đất tháng trước em hỏi đến hiện tại vẫn chưa bay được dù vị trí ko phải là xấu. Có cụ nào cung quan sát được như thế không hay là chỉ mỗi em ?
Tạm thời thôi

chuẩn bị tăng nữa

hungvk

Xe máy
Vâng, riêng về vấn đề giá thì em ko kêu hay gì cả , chuyện hơn 1 hay 2 không đau nhưng nói cho thật: là em ghét kiểu chênh giá nó mang tính chất lừa nhau cụ ạ. Chưa kể các vấn đề khác.
Còn họ môi giới họ cũng đâu có làm ko công đâu, em có % đàng hoàng , chỉ vì họ đã ăn được số gấp mấy lần cái % đó nên phạt thế là quá nhẹ.
Còn về pháp lý: cứ chặt được đến đâu sau nhàn đến đấy, chứ bán xong mà lo ngay ngáy thì nhục lắm ạ.
Bán xong đất ĐA em muốn mua về gần nhà bên Long Biên, có cụ nào chính chủ bán em cái. Em muốn nhà ô tô 7 vào được, về gần bà ngoại .
cụ đã mua được nhà chưa em bán nhà em đang ở cho cụ địa cỉ ở tổ 6 thạch bàn cụ thể cụ gọi em 0916508686