[SNOF] Thông báo chi tiết về chương trình Sinh nhật OF lần thứ 5

xebo

Xe bò ! ©
Cám ơn ý kiến của bác,

Đề nghị Ban hậu cần thuê hoặc mượn 1 số thùng rác di động để bố trí rải rác các khu vực cho mọi người tự giác giữ vệ sinh chung.

Về WC thì bác khỏi lo, phía trong của khán đài A có hệ thống nhà WC tiêu chuẩn như khách sạn 4,5 sao :-bd
Ngoài vấn đề thuê mượn ra cái quan trọng nhất là phải hô hào tất cả thành viên tham gia có ý thức giữ gìn vệ sinh chung mới ổn.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
có em có mặt với các bác cả ngày thứ bảy, cả tối thứ bảy, cả đêm thứ bảy và chủ nhật. ( chả hèn mà phải lo về như ông Bes)

Bác nào, chi hội nào có rượu ngon, mẫu đẹp thì em xin chân nhé.

chinh_rua

Xe tăng
@BTC:Gấp gấp: chúng em ở rễ của củ sâm, em hỏi ngu tẹo ạ: chi hội tầm nào thì được đăng ký cắm trại ạ? và còn hạn đăng ký không ạ??

bes

Xe lăn
Phần hoạt động trước giờ G của lễ Sinh nhật

Năm nay sẽ có 3 trại của 3 chi hội được cắm từ đêm chiều thứ bảy 4/6/2011 là Piaggio Club; Ford ClubLacetti Premiere Club (LPC)

Trước giờ G các trại này sẽ có những hoạt động sinh hoạt tập thể, giao lưu với các các chi hội bạn cùng toàn thể anh em OF ;).

Trong Lễ Sinh nhật ngày 05/6/2011, khoảng thời gian để các trại chính thức mời BĐH diễn đàn otofun cũng các members tới giao lưu và giới thiệu về chi hội của mình được phân bổ như sau:

1/ Trại của Piaggio Club: từ 15h00 đến 15h15

2/ Trại của Ford Club: từ 15h20 đến 15h40

2/ Trại của Lacetti Premiere Club: từ 15h45 đến 16h00

Vậy trân trọng kính báo tới BĐH diễn đàn, BTC lễ Sinh nhật và toàn thể các mợ, các cụ.

Hungalpha

@ cụ admin: tin này em có thể cho lên này lên trang đầu được không ạ

Robinair

Xe tải
Chương trình hay đây. Đi mua dé ngay kẻo số lượng có hạn ko đc xem trực tiếp
Tivi phát trên kênh lào các cụ nhỉ

icetea

Xe hơi
Hí haaa lát phi ra xem các cụ các mợ lều trại tn oy

quanglehd

Xe hơi
phải ra làm mấy kiểu anh mới dc hahaha

Voi con

Xe hơi
Em có một ý kiến đóng góp với ban tổ chức:

Hôm sinh nhật rất đông người, BTC nên có hướng dẫn và quy định để mọi người không vứt rác lung tung. Các quầy hàng phải có phương án cho đựng rác, tránh làm xong sinh nhật thì rác ngập sân. Hôm vừa rồi đi xếp xe kỷ lục, không biết sau khi xếp xe xong ra về thì mọi người có thu nhặt vỏ chai lavie, bò húc mà mình đã uống không, em nghĩ là không vì bác nào xong cũng phi xe đi thẳng luôn. Diễn đàn của mình nên có những hướng dẫn và cam kết vì môi trường xanh sạch.

Một vấn đề nữa là nhà vệ sinh, em chưa vào SVD Hoa kỳ đình nên không rõ hệ thống nhà vệ sinh ở đó như thế nào, có đảm bảo đáp ứng đủ cho mấy nghìn OF không nhưng thiết nghĩ BTC cũng nên có thông báo hướng dẫn các khu vực trên, đồng thời nhắc nhở mọi người không giải quyết nhu cầu bừa bãi. Hôm đó có F1 đi nữa nên em e là sẽ nhiều cụ lười, cho F1 thiên nhiên luôn. Tết vừa rồi em đi Văn Miếu, nhà vệ sinh cách có 10 bước chân nhưng có ông bố vẫn cứ để cho con thiên nhiên ngay bãi cỏ mọi người ngồi chơi.

Vài lời góp ý để có một SN OF vui và văn minh. Em xin hết!!!
Vote cụ. Ý kiến cụ chuẩn. Các ofer hãy nêu cao tinh thần vì cộng động, vì môi trường của chúng ta ! Em luôn nhắc nhở F1 là cầm rác ở tay cho tới khi thấy thùng rác mới bỏ rác vào thùng. Nếu những nơi ko có thùng rác thì chịu khó gói lại mang về nhà mình. Nếu ăn kẹo cao su thì phải nhả bã vào giấy gói lại, tuyệt đối ko được trực tiếp nhả bã kẹo cao su vào bất cứ đâu (kể cả xuống đường). Các phụ huynh hãy là tấm gương cho con em mình nhé. Chúc cả nhà vui vẻ ! %%-

quanghuy74

Xe hơi
Em thick nhất vụ đâm nổ túi khí . Em toàn nhìn các hãng xe test trên Ti vi thoai . chưa đc chứng kiến thật bao giờ .

Chỉnh sửa cuối:

Maz

Xe tải
iéo participate ược rồi, tiếc quá...minh lại có trip vào đúng 6/6. @all ofers: Have fun!