[SNOF] Thông báo chi tiết về chương trình Sinh nhật OF lần thứ 5

bes

Xe lăn
Vụ đâm túi khí nổ của nhà Tốp hấp dẫn đây! Cho va chạm để nổ hay là kích nổ nhỉ?
Bọn em đang cần người ngồi để test va chạm túi khí, cụ có máu không ?
Còn không thì kích điện demo thôi ạ.

muadem

Xe cút kít
Lúc trao chứng nhận kỷ lục có bắn pháo hoa không nhể, oách thế cơ chứ :41: :41: :41:

phong2v

Xe tăng
Website
www.flickr.com
Cảnh báo các cụ nên ăn uống trước, ko trong chương trình đang ăn mà xem mấy cái clip vớ vỉn là đạn từ miệng bay vèo vèo vào hết ông phía trước, chưa kể còn phí tiền :)):)):)):)):))

KhanhBeo

Xe buýt
Website
muaoto.vn
Cảnh báo các cụ nên ăn uống trước, ko trong chương trình đang ăn mà xem mấy cái clip vớ vỉn là đạn từ miệng bay vèo vèo vào hết ông phía trước, chưa kể còn phí tiền :)):)):)):)):))

đúng đó, đúng đó, vụ này các kụ phải chuẩn bị tinh thần trước ko thì vỡ đầu các bác đằng trước đới =))

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
ở ngoài sân thì tối k cóa chỗ ngủ, kiểu j cũng phải về nhà với Gấu rùi ;))
Thế tối hôm đấy mợ ở đâu ạ, trại nhà Piaggio nhiều phòng riêng lắm ạ :))

@ bác Bes : qua nhà em ngủ, trông nhà hộ em luôn ạ b-)

bes

Xe lăn
Thế tối hôm đấy mợ ở đâu ạ, trại nhà Piaggio nhiều phòng riêng lắm ạ :))

@ bác Bes : qua nhà em ngủ, trông nhà hộ em luôn ạ b-)
Hự hự, em ngủ ở đó thì hôm sau hết cửa về nhà luôn :((
Em chỉ ở nhờ ban ngày thôi.

Vâng, tối thứ 7 cụ ra bia bọt giao lưu các lều trại chi hội nhé.
Đi taxi cho cẩn thận, kẻo say không về được đâu.
@Cụ Bes: E không biết đã có gian hàng nào đăng ký bán bia hơi chưa nhỉ? Nếu chưa e có thể mang bia vào bán cùng gian hàng của một mợ trong chi hội em không? Em hỏi nghiêm túc đấy! Vụ này mà thiếu bia bọt thì chán lắm. Cụ trả nhời nhanh để em còn đăth hàng bia hơi chuẩn nhé .

hanguyen157

Xe máy
Em có một ý kiến đóng góp với ban tổ chức:

Hôm sinh nhật rất đông người, BTC nên có hướng dẫn và quy định để mọi người không vứt rác lung tung. Các quầy hàng phải có phương án cho đựng rác, tránh làm xong sinh nhật thì rác ngập sân. Hôm vừa rồi đi xếp xe kỷ lục, không biết sau khi xếp xe xong ra về thì mọi người có thu nhặt vỏ chai lavie, bò húc mà mình đã uống không, em nghĩ là không vì bác nào xong cũng phi xe đi thẳng luôn. Diễn đàn của mình nên có những hướng dẫn và cam kết vì môi trường xanh sạch.

Một vấn đề nữa là nhà vệ sinh, em chưa vào SVD Hoa kỳ đình nên không rõ hệ thống nhà vệ sinh ở đó như thế nào, có đảm bảo đáp ứng đủ cho mấy nghìn OF không nhưng thiết nghĩ BTC cũng nên có thông báo hướng dẫn các khu vực trên, đồng thời nhắc nhở mọi người không giải quyết nhu cầu bừa bãi. Hôm đó có F1 đi nữa nên em e là sẽ nhiều cụ lười, cho F1 thiên nhiên luôn. Tết vừa rồi em đi Văn Miếu, nhà vệ sinh cách có 10 bước chân nhưng có ông bố vẫn cứ để cho con thiên nhiên ngay bãi cỏ mọi người ngồi chơi.

Vài lời góp ý để có một SN OF vui và văn minh. Em xin hết!!!

chinh_rua

Xe tăng
cụ ơi, em có 1 thẻ thì được attach mấy người ạ? (gấu, f1, bồ câu...)
mà sao vụ thẻ 100k k thấy công bố công khai ở đâu ợ???

bes

Xe lăn
@Cụ Bes: E không biết đã có gian hàng nào đăng ký bán bia hơi chưa nhỉ? Nếu chưa e có thể mang bia vào bán cùng gian hàng của một mợ trong chi hội em không? Em hỏi nghiêm túc đấy! Vụ này mà thiếu bia bọt thì chán lắm. Cụ trả nhời nhanh để em còn đăth hàng bia hơi chuẩn nhé .
Thật ra việc ăn uống là của Ban Hậu Cần, nhưng em mạn phép trả lời : Toàn bộ bia uống trong SN do hãng beer Coors Light tài trợ.

Em có một ý kiến đóng góp với ban tổ chức:

Hôm sinh nhật rất đông người, BTC nên có hướng dẫn và quy định để mọi người không vứt rác lung tung. Các quầy hàng phải có phương án cho đựng rác, tránh làm xong sinh nhật thì rác ngập sân. Hôm vừa rồi đi xếp xe kỷ lục, không biết sau khi xếp xe xong ra về thì mọi người có thu nhặt vỏ chai lavie, bò húc mà mình đã uống không, em nghĩ là không vì bác nào xong cũng phi xe đi thẳng luôn. Diễn đàn của mình nên có những hướng dẫn và cam kết vì môi trường xanh sạch.

Một vấn đề nữa là nhà vệ sinh, em chưa vào SVD Hoa kỳ đình nên không rõ hệ thống nhà vệ sinh ở đó như thế nào, có đảm bảo đáp ứng đủ cho mấy nghìn OF không nhưng thiết nghĩ BTC cũng nên có thông báo hướng dẫn các khu vực trên, đồng thời nhắc nhở mọi người không giải quyết nhu cầu bừa bãi. Hôm đó có F1 đi nữa nên em e là sẽ nhiều cụ lười, cho F1 thiên nhiên luôn. Tết vừa rồi em đi Văn Miếu, nhà vệ sinh cách có 10 bước chân nhưng có ông bố vẫn cứ để cho con thiên nhiên ngay bãi cỏ mọi người ngồi chơi.

Vài lời góp ý để có một SN OF vui và văn minh. Em xin hết!!!
Cám ơn ý kiến của bác,

Đề nghị Ban hậu cần thuê hoặc mượn 1 số thùng rác di động để bố trí rải rác các khu vực cho mọi người tự giác giữ vệ sinh chung.

Về WC thì bác khỏi lo, phía trong của khán đài A có hệ thống nhà WC tiêu chuẩn như khách sạn 4,5 sao :-bd

muadem

Xe cút kít
cụ ơi, em có 1 thẻ thì được attach mấy người ạ? (gấu, f1, bồ câu...)
mà sao vụ thẻ 100k k thấy công bố công khai ở đâu ợ???
One thẻ one người, cụ qua OTV 11 Nguyễn Thị Định gặp Ms Lan, không thì cụ đợi hôm SN lấy ở SVĐ luôn ;))

Lạc mất vợ

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho hỏi chương trình "truyền hình trực tiếp phát sóng toàn cầu" cho các ofer như thế nào nhỉ??? Hỏi rồi nhưng ko ai trả lời,giờ hỏi nữa !heheheheehe

Chỉnh sửa cuối:

chinh_rua

Xe tăng
Thật ra việc ăn uống là của Ban Hậu Cần, nhưng em mạn phép trả lời : Toàn bộ bia uống trong SN do hãng beer Coors Light tài trợ.

khỉ gió con mụ cơ bắp thế kia nó ngồi đúng cái chỗ anh em ghé mồm vào uống
em nói thật, cun lai nên thay bằng ảnh 1 em việt nam nuột nà xinh xắn nhìn đỡ sợ hơn
em thà ôm cái avata của em còn đỡ sợ

bes

Xe lăn
khỉ gió con mụ cơ bắp thế kia nó ngồi đúng cái chỗ anh em ghé mồm vào uống
em nói thật, cun lai nên thay bằng ảnh 1 em việt nam nuột nà xinh xắn nhìn đỡ sợ hơn
em thà ôm cái avata của em còn đỡ sợ
Sao cụ không nhìn lên cao đoạn trên rún, lại nhìn tít xuống đó ạ ? :P
Trên đó cũng là Coors Light mà

bes

Xe lăn
Các cụ cho hỏi chương trình "truyền hình trực tiếp phát sóng toàn cầu" cho các ofer như thế nào nhỉ??? Hỏi rồi nhưng ko ai trả lời,giờ hỏi nữa !heheheheehe
Cụ chờ đi ạ, ban kỹ thuật đang setup. Lúc nào hoàn thiện sẽ thông báo rộng rãi trên diễn đàn.