[VOC] Thông báo chính thức của BTC về điều lệ giải VOC 2011

Trạng thái
Thớt đang đóng

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Cũng muốn lịch sự nhưng người của ban kỹ thuật nhà bác chửi tao trước nên mới thế haha
Tình huống tiếp:
đội về nhất (thời gian nhanh nhất) đâm 3 cọc còn 47 điểm thua đội về nhì ko húc gì 48 điểm
=> đội về nhì thành nhất => theo điều lệ trên thì lại đc biếu thêm 3 điểm thành 50 hả
Lúc này đội nhất trên đường thi này là đội có 48 điểm, đội nhì có 47

Khái niệm xếp hạng nhất trên 1 tường thi có nghĩa là đoạt được nhiều điểm nhất trên đường thi đó.
Khái niệm nhanh nhất trên 1 đường thi không có nghĩa là xếp hạng nhất trên đường thi đó

BTC đang xem xét đưa thêm luật '' Thí sinh nào hỏi nhiều ngu ngơ thì nhốt vào thùng muối i-ốt 1 tuần'' hoặc bổ sung giải '' i-ốt man of the year''>:)

thớt mở ra èo uột quá tôi bơm cho xôm thôi, ông và đại diện btc nên thay đổi cách trả lời vì đây ko phải trả lời cho tôi mà là cho những ng quan tâm.
mọi người chưa đọc kỹ thôi, nếu đọc kỹ điều lệ (chưa sửa nhé) tôi nghĩ nhiều người hỏi giống tôi :)
Há há... việc trả lời mặc kệ ông VOC :) Tôi cũng vào chọc ông tý cho nó xôm thôi :) ai ngờ chọc nhẹ phát là nhẩy dựng lên :))

Chỉnh sửa cuối:

kar

Xe điện
"Ta chỉ là chiếc lá, việc của mình là xanh". Bạn Black ạ, chúng mình tìm cách nào chia giải đi. Hoặc bạn đừng có vội đuổi siêu xe Niva của mình đi, mình sẽ giận và đem nó ra chạy Open là các bạn hỏng ăn đấy :-|

hienty

Xe tăng
"Ta chỉ là chiếc lá, việc của mình là xanh". Bạn Black ạ, chúng mình tìm cách nào chia giải đi. Hoặc bạn đừng có vội đuổi siêu xe Niva của mình đi, mình sẽ giận và đem nó ra chạy Open là các bạn hỏng ăn đấy :-|
Hớ hớ, mang Niva đi dọa từ Stock đến Open, đề nghị BTC ko cho ông này thi vì tội không trung thực trong đăng kí thi đấu

saigonvw

Xe tăng
Niva đang để chỗ BL giờ này trong xilanh hơi của niva có khi toàn cát
Cát thì phô quá, nghĩa lộ ngay . Hôm trước thấy Chủ tịch Blách cầm bịch đường lọ mọ gì ở chỗ xe NIVA ấy . Kar ơi cẩn thận Giang hồ hiểm ác lắm nha
:)) :)) :))

m72

Xe hơi
Xe Niva đấy toàn người chạy chứ xe đi được đâu các bác nhỉ D

hanoingocthu

Xe tải
Hix Hix em có tay nghề mà chẳng có xe bác nào thuê em nhỉ?em tốt nghiệp trường lái công nông ra

hienty

Xe tăng
Hix Hix em có tay nghề mà chẳng có xe bác nào thuê em nhỉ?em tốt nghiệp trường lái công nông ra
Bác có Tay nghề, e có xe. Hay bác thuê xe e đi, e có cái công nông phun ốp sừn. Bác đoạt giả e tặng tiền thuê cho bác e lấy quà. Bác ko đoạt giaỉe xin bác 15 củ...ý bác sao?

TheOne

Xe điện
Fair Play :-bd

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Em hỏi thông minh 1 chút với BTC, BDH của VOC là:
- Tại sao hạng Modify lại bị cấm dùng lốp Xtreme? (Năm ngoái có cấm đâu, và tay đua VDH không dùng lốp Xtreme vẫn vô địch đấy thôi).

hienty

Xe tăng
- Tại sao hạng Modify lại bị cấm dùng lốp Xtreme? (Năm ngoái có cấm đâu, và tay đua VDH không dùng lốp Xtreme vẫn vô địch đấy thôi).
Có 2 vấn đề
1/ VDH năm ngoái có lắp Xtreme
2/ lốp xtreme năm nay chưa cắt phế cho BTC, BĐH....:-bd

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Có 2 vấn đề
1/ VDH năm ngoái có lắp Xtreme
2/ lốp xtreme năm nay chưa cắt phế cho BTC, BĐH....:-bd
Hay là tại có 2 ông cay cú:
1 là ông có lốp xtreme năm ngoái không vô địch.
2 là có ông mắt nổ mắt xịt thua cuộc vì không mua lốp Xtreme.
Xin lỗi là em nói có vẻ hơi mất lòng quan chức.

Vu Son

Xe tăng
Câu hỏi cần câu trả lời nghiêm túc đây:

1/ Các giải sau nếu đã là xe độ hạng này thì dùng lốp xtreme thoải mái,chỉ cấm khoản cắt đầu, cắt đuôi, làm lại... còn các loại độ nâng cấp không bị cấm dùng.
2/ Giải này có cái quá độ riêng của nó, do tính chất để gây dựng phong trào nên sau khi bàn bạc và trao đổi rất kỹ, đến cuối cùng là lấy biểu quyết (bao gồm cả các bạn phía nam) thì số đông ủng hộ phương án năm nay chia 3 hạng và hạng Modify không được dùng lốp xtreme.

Các giải sau này mọi việc sẽ chu đáo, cởi mở và chuyên nghiệp hơn rất nhiều, do mọi việc còn hạn chế và mới mẻ nên cũng còn một số điểm chưa thoả đáng mong các bác hết sức thông cảm và chia sẻ.

Trạng thái
Thớt đang đóng