Thông báo chính thức của CLB Dương Binh về thành viên Tuyến đá quý

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
thạch anh tóc thì có giá trị hơn các cụ ạ, cái này em mua 3 năm nay rồi, 700K ạ

Khonghieu

Xe container
Có cụ Tranngochay hay Tranhgochay thì phải. Hai nick khác nhau nhưng nhìn thoáng qua tưởng là một.

dongcasper_2

Xe tăng
Chơi thì được, chứ e chẳng có cảm tình với kiểu lê la quen biết, đan đúm phục vụ lơi ích cá nhân

dauroi

Xe tăng
Từ ở nơi kiểm định ra theo đúng kế hoạch sẽ về thằng nhưng lúc này với sự cẩn trọng cao nhất, tính toán sao cho đảm bảo không có bất cứ khe hở nào trực tiếp chủ tịch Da xong hội y cùng Phó chủ tịch Captiva (cáp già) thay đổi kế hoạch đi ra ngay cửa hàng bán vòng này để đảm bảo đúng nó là giá đó, hàng trợ cũng như bán theo cân.
Trên đường đi do sử dụng hai xe 3 người trong ban điều hành gồm Bang (PCT), Tuấn anh lại (PCT) Da xong thất lạc nhau khi đi tìm cửa hàng theo Kill cho địa chỉ vì vậy lúc này Tôi đã đt cho Kill buộc ra ngay và chỉ ngay cửa hàng nhằm tránh tình trạng có sự chuẩn bị.
Kill đã ra và đưa tôi cùng Tuấn anh lại vào cùng kiểm tra xác thực như sau:
- Đây là loại vòng cực kỳ rẻ tiền và thực tế không có một chút nào giá trị nào trong phong thủy cũng như bảo vật
- Giá 350.000đ một vòng cổ khi mả cả sẽ còn 300.000đ. Với một vòng cổ khi cắt ra sẽ có 2 vòng tay có nghĩ 1 vòng tay sẽ có giá khoảng 150.000đ
- Nếu mua với số lượng vài chục vòng giá sẽ rẻ hơn
- Nếu mua theo tạ sẽ bán theo Kg.
Thật bất ngờ khi mọi người ở trong đó thì Tuyến do cũng lấy hàng ở đây tại thời điểm này lại cũng đến và bị Bang (PCT) bắt gập, Tuyến vấn kịp rút điện thoại chụp vài kiểu ảnh và phong xe bỏ chạy.
Sự việc đã được Bang báo cáo ngay với BQT +B

Đây là anh mà sau này Tuyến đá quý đã sử dụng để phát tát, nói sấu, chia rẽ và làm rạn nứt từ trong bộ máy BQT +B cũng như gây hoang mang cho toàn +B trong thời gian qua

Mợ Yến

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Vòng của bác đẹp nhưng theo khuyến cáo của bác sỹ Phụ khoa thì bác nên cắt móng tay để tránh tình trạng viêm nhiễm ạ :)
em không muốn lạc đề nhưng cụ nhầm thế nào chứ tay em ổn mà :)
chống spam: chuyện đã như thế này mong cụ Tuyến đá quý trả lại tiền và xin lỗi mn vì nhỡ cụ ấy cũng không biết thì sao ạ

springsea

Xe container
Đã viêm gan B lại còn lừa đảo :|

Khonghieu

Xe container
Nhìn cụ Dauroi hớt hải đi như thế tự nhiên em lại cảm phục cụ í, dù từ xưa đến giờ em rất ghét. Chúc cụ luôn có nhiều hành động tốt đẹp cho diễn đàn và cộng đồng hơn nữa.

dauroi

Xe tăng
Lúc này vì nghĩ còn tương lai và đường thoát cho Tuyến trực tiếp tôi cùng mọi người đã tác động đến những người bị hại yếu cầu dừng sự việc ở đây cụ thể
1- Ngoan Trần
2- Ông Tí đô
3- Thông báo BĐH otofun đề nghị tạm coi đây là việc riêng của nhóm không công bố, nếu thong tin sang kiến nghị xóa.
Cùng lúc này BĐH đăng thớt công bố kết quả kiểm định đã làm, nhưng tuyệt không bàn đế giá để tuyến có cơ hội làm lại từ đầu và thay đổi con người.
Nhưng cũng lúc này để nhận lấy sự trợ giúp, chia rẽ BQT, tạo mối hiệm khích trong +B tuyến đã gửi ảnh chụp có cắt đi hình ảnh những người khác và chỉ thể hiện ảnh của Kill cùng Da xong và loang tin toàn bộ kết quả là sự dàn xếp, vu vạ cũng như bôi nhọ danh dự thậm trí còn yêu cần phải chính thức xin lỗi công khai.
Cũng tời điểm này Hùng nguyễn – Ngô Tất Tố cũng đăng thớt kiến nghị về việc sản phẩm đấu giá nhưng BQT không công nhận bởi
1- đấu giá là tự phát
2- Tả giá là tự nguyện
3- Việc này hoàn toàn BQT không biết và tại thời điểm đó quy định chưa hoàn thiện vì vậy kết quả là hợp pháp các bên tự chịu trách nhiệm với hành vi
Cũng trong lúc này BQT bị rạn nứt và chi ra thành hẳn hai phe đối lập với nhau với 2 định hướng, cách nghĩ khác nhau.
Toàn bộ việc ảnh do Tuyến chuyển lúc này cá nhân chủ tích vẫn không hề được biết mà nó chỉ lan chuyện trong nội bộ BQT mà thôi.
Chỉ đến chiều ngày 18 tháng 4 khi đỉnh điểm của sự rạn vớ xẩy ra lúc này Da xong mới biết và nhanh tróng lên kế hoạch nhằm đảm bảo
1- Tính khách quan
2- Tính công khai
3- Tính công bằng
4- Theo đúng tiêu trí của +B

tuikhongten

Xe buýt
Em đánh dấu để theo dõi .

thientamnt

Xe điện
Bỏ mie, em cũng có tí dính dáng đến bố lày :D.

lead2011

Xe container
Zời ạ! Cụ còn cười... hu hu... Gấu em mà biết thì cười em thối mũi. Gấu bảo đi kiểm tra thì em cứ cãi sống cãi chết là anh kiểm tra rồi. Hu hu....
Ko...em cười cái cmt của Bún Rối nó hài quá thôi mà.

Trạng thái
Thớt đang đóng