[VOC] Thông báo kết quả vòng loại Hội thi kỹ năng lái xe địa hình Việt Nam 2010

Trạng thái
Thớt đang đóng

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Hì hì, em dính 1 cọc ở hố so le vô duyên quá, mất đứt 50đ. Lần sau phải cẩn thận hơn mới dc.

Tom Tit-Tot

Xe tăng
mày bị càng hay cầu rơi vào đầu à? Không có tao thì xe anh ý hỏng cách đích xa thêm vài mét có mà kéo vào tai%-(
Anh cứ ngồi đấy mà cãi nhau, lo thi thố đi, kiếm cái cúp bán đi trả em tiền dầu, ko có can dầu thi cái máy xúc vàng ươm với bác tài Hải Âu đỏ lòm đấy có mà cưu hộ xe bác Cua bằng tai à? ^#(^

cachoi

Xe điện
Giang trọc thực ra nếu ko có chã Kiên kèn ngồi cạnh chắc cũng đứt. Chã cũng phải có CĂN ( Copyright by 3Bugi)
Thầy phán chuẩn, nhưng mà có căn chưa đủ nó phải hơi Bóng nữa thì mới Vô đối :19:

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Anh cứ ngồi đấy mà cãi nhau, lo thi thố đi, kiếm cái cúp bán đi trả em tiền dầu, ko có can dầu thi cái máy xúc vàng ươm với bác tài Hải Âu đỏ lòm đấy có mà cưu hộ xe bác Cua bằng tai à? ^#(^
Nghe thấy chưa Gay, toàn nhờ vả vớ vẩn rồi quên mang tiếng quá anh còn 1 can hôm trước nữa đấy

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Toàn những ông đánh võ mồm. Hôm trước hạng heavy mà phải thi thì đến bây giờ có khi ngồi vò đầu bứt tai đổ tại số thằng chã đen nên xe mình về sau xe chúng nó, với lại chạm cọc nhiều hơn.

3G

3Bugi
Em thấy một chã bị giống đuổi : Babuzi !=))
Huyền thoại kể rằng khi xe bị lầy khi về đích , giống GT bảo xuống kéo cáp thì chã bảo: "ông xuống mà kéo....có lên được thì lên ...."chắc nhờ câu ấy nên GT mắm môi mắm lợi đạp ga, may mà về đích=))=))=))=))
Hehe...........lúc đấy Giang trọc nói em
-Mày xuống móc cáp đê......
- Cáp là gì? em biết gì đâu !..........mà ở dưới bẩn lắm,nhà em hôm qua mất nước...........cố lên dốc đê

Thế mà Giang trọc cũng cố lên được.............thế mới biết là làm Chã cũng phải có Căn :D

Đúng là may có dì 3, không thì GT cũng phải kéo 2 lần, mất hết điểm ;))

Chi Chi

Xe điện
Hehe...........lúc đấy Giang trọc nói em
-Mày xuống móc cáp đê......
- Cáp là gì? em biết gì đâu !..........mà ở dưới bẩn lắm,nhà em hôm qua mất nước...........cố lên dốc đê

Thế mà Giang trọc cũng cố lên được.............thế mới biết là làm Chã cũng phải có Căn :D
Em mà k bựn hôm VOC thì... :( không thì em tuyển 10 men ăn mặc kiểu Scottland đứng cổ vũ dì, đảm bảo dì k nhứt thì cũng gần nhứt :$

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Em mà k bựn hôm VOC thì... :( không thì em tuyển 10 men ăn mặc kiểu Scottland đứng cổ vũ dì, đảm bảo dì k nhứt thì cũng gần nhứt
quote kiểu này may ra mới nổi được chữ của dì

B_e

Xe điện
Đội thi Bơ Vơ Club kính báo:

Vì lí do cá nhân, đội Bơ Vơ CLUB xin phép được rút khỏi giải VOC2010. Thông báo đã được gửi tới bác Nguyễn Mạnh Thắng (Xehoi_Options).

Chúc các đội thi đấu hoàn thành tốt bài thi, vui vẻ và an toàn :)>-:)>-:)>-

truonganh2003

Xe buýt
Đang định bảo nhà b_e đổi Land lấy UAZ của em mà chiến, thế mà đã thôi rồi, híc .....

B_e

Xe điện
UAZ chỉ chiến đường khó thôi :D Chúc đội FOR FUN vô địch :-bd

Trạng thái
Thớt đang đóng