Thông báo khẩn - Bẫy của XXX ở ngã tư Đại Cổ Việt - Phố Huế

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
cụ nói chuẩn đấy ợ, vì lúc cho đi ngược, anh em quen mui rồi mới bắt.
Bố khẻo bọn xxx
Xxx đứng đấy cũng giống ta đi câu í.
Cũng phải có mồi, cũng phải thả thính, cũng phải chờ (rình), cũng phải giật thật nhanh, cũng phải giòng. Có thế thì mới có ăn.
Nói chung là giống đi câu cực.

Lai Au

Xe tăng
Em ngày nào cũng vài lượt qua đấy.
Em thấy cũng tùy hôm, tùy hứng chứ chả phải hôm nào, lúc nào xxx cũng tóm.
Chủ yếu tóm các bác từ Lê Đại Hành tung tăng ra là chính.
các kụ chịu khó quan sát một tý, thấy xxx vẫy gậy cho đi thì đi, không thì cứ đúng đường mà phi

hatuan1983

Xe hơi
Em thấy lúc nào dân tình cũng đi như vậy cả. Nếu xxx bắt thì sẽ phải bắt 1 lúc 4,5 ô tô cơ. Nên em nghĩ xxx sẽ chờ lúc nào chỉ có 1 xe mới bắt thôi. Nói chung đoạn này rất là nguy hiểm. Nếu các bác thấy có người đi trước thì hẵng theo.

taurus214

Xe hơi
Uí xời, iem vừa bị dính quả mấy anh đội 4 ở đấy. Mịa cái bọn GTCC lắp mấy cái đèn ngu quá. Hai cái đèn gần nhau, 1 cái thấp, 1 cái cao. Iem đi vội nhìn nhầm cái sau còn xanh, còn cái trước đèn vàng hỏng nên không để ý. Bực quá vào cãi nhau với mấy thằng đấy, bị ăn quả biên bản vào đầu.
Chẳng hiểu cái luật pháp gì mà bây giờ ra đường cứ nơm nớp dính bẫy, hở cái là mất tiền oan. Không hiểu bao giờ hết cái cảnh này các cụ nhẩy...

9Dragon

Xe tăng
Chẳng bao giờ em đi kiểu vậy, trừ phi xxx ra hiệu cho em đi. Không thì lại cãi nhau mệt lắm

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Theo em thì cứ đúng luậtddungss đường mà đi, khi nào nó đứng ra đấy & chỉ mình đi vào đấy thì mình hãy đi, khi tham gia giao thông thì hiệu lệnh trực tiếp của mấy chú đấy là chuẩn nhất, ko được cãi. Em nghĩ chẳng bọn xxx nào đã chỉ mình đi ào rồi lại có thằng khác vin mình cả.