[Funland] Thông báo số 3

Chester4T

Xe hơi
Em ko biết cụ ở đội nào ! Nhưng cụ đừng phát biểu như vậy !

1 sân chơi chung mà BTC cũng đã cố gắng hết sức , cũng như sự tập luyện hoặc tham gia ( dù chả mưu cầu gì như đội em ) ...cũng ít nhiều thể hiện sự góp mặt tham gia của từng thành viên ofer đến từng đội bóng ! Vậy ...chúng em làm trò ? Chúng em diễn hài cho cụ ở ngoài phát biểu 1 cách vô trách nhiệm như vây ? Cụ là ai ...mà coi thường bao nhiêu con người vậy ...hay chỉ là 1 kẻ ném đá ao bèo ...việc vớ vỉn nhất mà ai cũng có thể làm được !!! Thói đời ...xây khó hơn phá ! Nếu cụ chứng minh được bất kỳ 1 giải đấu nào dù chuyên nghiệp hay ko , amateur cho đến phủi hay giải phong trào như OF Cup 2015 này ... 1 giải nào đó mà ko có sạn ...ko có 1 vấn đề nào đó ...để đưa ra giới báo chí , truyền thông mổ xẻ hay lăng xê , dìm hàng ... Vậy từ cái nhỏ , hãy nhìn rộng ra , mà thời đại đang có câu là nghĩ cục bộ tư duy hành động toàn cầu . Hoặc ngược lại ... Chí ít nôm na là nhìn qua cái đỉnh mũi chút đi ... Đừng nhặt thóc vãi quanh cái cối xay !

Chỉ 1 còm ...cũng đánh giá được tư chất 1 con người ! Diễn đàn ảo ...nhưng con người thật . Chúng em cũng đã ít nhiều đổ mồ hôi với giải đấu ... Nhưng ko hề vì những còm , những người như cụ ...kẻ vô trách nhiệm ...dù chỉ là với lời còm !
Ko đánh giá đc tư chất 1 con ng qua 1 comment đâu cụ ơi... E chả có trách nhiệm j với giải đấu này cả nên cụ đừng mắng tu từ e là kẻ vô trách nhiệm, mọi năm e chả bh quan tâm đến giải bóng ọp nhưng năm nay có nhiều người a người bạn tham gia nên cũng vào hóng hớt tí, e hóng đc sao thì phát biểu vậy thôi, thấy nó buồn cười thì bảo buồn cười thôi chứ có j mà cụ vào mắng e té tát:))
Cuộc sống xã hội bh nó là như vầy cụ ạ, toàn những kẻ đâm bị thóc chọc bị gạo thôi, khi mình hay thì yên tâm ngẩng cao đầu mà bước, còn khi mình dở thì nhận những lời chê bai châm chọc âu nó cũng là lẽ thường, lặng lẽ mà cúi đầu bước đi thôi... mà cụ có công nhận với e giải bóng OF năm nay quá FUN ko :))
Tự các cụ (những ng tổ chức và những người tham gia) đã không xây dựng được hình ảnh 1 giải bóng đá đẹp, trong sạch. Toàn các ông máu ăn thua thuê phủi vào đá, rồi dỗi rồi bỏ giải rồi blah blah..tự mình phá hỏng giải đấu thì đừng mong khán giá như e vỗ tay mà khen đc.
PS: Đừng mắng e và cũng đừng mong e comment có trách nhiệm hay đóng góp j cho giải SUPER FUN CUP nhé... e chỉ là ng bình thường qua đường trong xã hội thôi, giống như cụ đi qua 1 nhà thấy vợ chồng con cái cởi chuồng oánh nhau cụ cũng đứng lại buông lời châm biếm rồi lướt :))
Đã diễn không hay còn quay chửi khán giả. LẠY CỤ

imhotep

Xe buýt
Các bác tạm dừng để e hóng cái thông báo số 4 nào:-))

Chester4T

Xe hơi
Chester4T : thôi nhá !

Mình nhớn cả rồi :D
Vâng ạ. E hiểu ý của cụ là chỉ mong giải đấu thành công và kết thúc đẹp, cơ mà nó lại đang diễn ra ko như chúng ta mong muốn, thôi hi vọng sang năm. Chúc cụ thi đấu tốt với tâm trạng vui vẻ giao lưu là chính, đừng máu ăn thua cụ nhế