Thông báo về thi bằng A2 vào khoảng tháng 10/2010

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
Các cụ ơi bên box Raovat của pkl.vn có bác bảo sắp tới có 1 khóa thi tháng 5 ở HN là Ntn ạ ??? Bác nào có thông tin j PM ae với ạ

minhmom

Xe đạp
Không biết đến tháng 10/2011 anh em ta có được thi chưa nhể ???(:|

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net
Các cụ ơi e nghe phong phanh bên PKL có bác rao tháng 5 có thi ở HN ... :"> . Đang tính làm hồ sơ phát . :)

nguyenvinh.atv

Xe hơi
Website
traitimyenbai.net

toanvinh_forever

Xe điện
lên thớt cho đỡ lãng quên này>:)

jonnyenglish

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Bác Thắng cho em hỏi là giờ em muốn rút hồ sơ, lấy lại tiền thì giải quyết ntn ạ? Em chạy xe npp, nên thiết nghĩ cũng k cần cái A2 lắm :-?

Black_Hands

Xe đạp
Gửi bác Thắng, em cũng có nguyện vọng như Jonnyenglish, đợt trước có qua nhà bác nhưng bác ko có nhà nên nộp tiền và hồ sơ cho 2 cụ. Giờ e muốn rút hồ sơ và lấy lại tiền vì cũng ko có nhu cầu bằng A2 và cũng vì chờ lâu quá.

BachLee

Xe máy
Cố chờ đi các bác...em nộp khắp nơi rồi, chờ 2 năm roài mà vẫn chưa đến lượt đây...

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Bác Thắng cho em hỏi là giờ em muốn rút hồ sơ, lấy lại tiền thì giải quyết ntn ạ? Em chạy xe npp, nên thiết nghĩ cũng k cần cái A2 lắm :-?
Gửi bác Thắng, em cũng có nguyện vọng như Jonnyenglish, đợt trước có qua nhà bác nhưng bác ko có nhà nên nộp tiền và hồ sơ cho 2 cụ. Giờ e muốn rút hồ sơ và lấy lại tiền vì cũng ko có nhu cầu bằng A2 và cũng vì chờ lâu quá.
Theo em thì 2 cụ ko nên làm thế.
Bác Thắng chỉ là người đứng ra giúp anh em mình, hồ sơ thì cũng đã nộp hết rồi, coi như chỉ đợi ngày thi thôi nhưng do cái cơ chế thi A2 nó khù khoằm thế nên anh em ráng đợi. Bác ấy đã đi nộp giúp không công, lại bắt bác ấy đi rút thì có nên không? Hồ sơ cũng chỉ là hồ sơ photo thôi lấy về làm gì?

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ quote, viết chữ e nghĩ cụ cứ nên để bình thường như các bác trên đây.

Cần gì phải bôi đậm, căn giữa làm chi cho mệt ra cụ :-bd
Các cụ ơi bên box Raovat của pkl.vn có bác bảo sắp tới có 1 khóa thi tháng 5 ở HN là Ntn ạ ??? Bác nào có thông tin j PM ae với ạ
Các cụ ơi e nghe phong phanh bên PKL có bác rao tháng 5 có thi ở HN ... :"> . Đang tính làm hồ sơ phát . :)

Đang chờ đợt thi tháng 5 này ở HN ... xem sao ;))

Em đã nhắc nhở bác về việc chữ viết của bác trong diễn đàn. Mong bác lưu ý dùm. Và hầu như các cm của bác trong thớt đều chung 1 nội dung từ 1 thớt làm A2 bên diễn đàn pkl (hiện tại đã bị bem vì BQT thấy nhiều hành vi mập mờ, không rõ ràng...).

Không hiểu bác có ý định tuyên truyền gì hộ chủ thớt bên đấy không ?

Black_Hands

Xe đạp
Especen : gửi bác, e biết bác Thắng có lòng giúp anh em và a e đều rất trân trọng nhưng thời gian cũng quá lâu từ tháng 8 năm ngoái và có thể là ko làm được nữa. Vậy nguyện vọng rút tiền về cũng là chuyện bình thường thôi mà bác. Đúng như bác nói hồ sơ photo bỏ cũng được.

Kính bác.

thanh_black0

Xe máy
Website
www.facebook.com
Em chưa gặp bác sexylam lần nào cả nhưng lòng nhiệt tình có thể nghe thấy rõ trong từng lời nói. Cai A2 từ trước đến giờ vẫn thế, nếu nó cứ bình thường thì chả gọi gì là A2. Người quyết định ngày thi là bác Hùng moto ở Thái bình. Vì bận quá nên cũng chưa thu xếp lịch thi cho anh em được, A2 đợt này còn sau vụ A3 dưới đó nữa. Mong anh em bình tĩnh và thông cảm cho.

koolnet

Xe tải
Có 2 bộ gửi bác sexy em thì quên bố nó mất còn thằng bạn thì cứ hỏi suốt. Theo em đã trót thì trét đợi luôn đến tháng 8 cho tròn năm rồi tính:D

hoankim

Xe hơi
Em cũng rứa.... dưng mà cơ chế nó vậy thì mình vậy thôi :-"

HungHD

Đi bộ
Chào các bác,em nghĩ rằng anh em chơi PKL đều có một điều chung đó là chung tay góp sức tạo nên một cộng đồng moto thân thiện,nhiệt tình và đoàn kết.Cái giấy phép lái xe thì ai cũng cần nhưng ko phải ai cũng làm được vì vậy khi có một người như bác Thắng nhiệt tình giúp đỡ thì đó là điều rất may mắn,chúng ta đã tin tưởng bác ấy thì chúng ta càng phải tiếp tục tin tưởng bởi lòng nhiệt tình của bác ấy.Còn ko phải chỉ một mình bác ấy quyết định được việc này mà đó là cả một sự khó khăn rất lớn ở đằng sau mà chúng ta ai cũng biết nên em nghĩ rằng mọi người hãy tiếp tục đợi trong sự nhiệt tình vì anh em đáng chân trọng của bác ấy.=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Trạng thái
Thớt đang đóng