Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Sáng nay e thấy bắt cả xe đỗ cả xe đi. Đạp điện là chủ yếu
Vâng, hôm nay xe đạp điện lên xe thùng hơi nhiều, em chỉ ngạc nhiên là sao không nộp tiền để đi luôn mà cứ bị cho lên thùng như thế..hic..hic.

Mấy hôm nay lên khu trung tâm TP kiếm được chỗ đỗ xe rồi đi bộ ngược lại nơi cần giao dịch mệt quá các cụ ạ :D.
Vâng, giờ càng ngày càng nhiều xe mà cụ.

Bear_Say

Xe hơi
Đang tháng cao điểm mà cụ. Chiến dịch là phải có sản phẩm mang về. Xe máy thì nhà e thấy đi ngay còn đạp điện thì cứ lên thùng

vmcgf

Xe tăng
Em đã cập nhật được nhũng tt bổ ích, tks các cụ dưới đó ! Lâu lâu rồi ko gặp cụ kăng và cụ vịt,cụ aq... roài, các cụ vẫn hay ngồi ở lều chứ ạ ?

aq79

Xe container
Bọn e vưỡn tọa đấy thôi.

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Đang tháng cao điểm mà cụ. Chiến dịch là phải có sản phẩm mang về. Xe máy thì nhà e thấy đi ngay còn đạp điện thì cứ lên thùng
Chắc xe đạp điện đưa lên thùng dễ hơn cụ à..hi..hi.

gunner_hp

Xe tăng
Sáng nay em nghe Đồng hành 24 có vụ tai nạn chết 1 mạng người trước cửa công ty Điện Cơ Hải Phòng, có cụ nào hóng được gì ko ạ ?
Cũng sáng nay lúc đi làm,em với cụ quynhhp82 đang bon đoạn Nguyễn Văn Linh gần đầu ngã 4 Big C thì bên kia đường chỗ gần khu nhà ở Đầm Bà Tài lại thấy 1 vụ va chạm xe,1 người phụ nữ ngã ra đường đang được 2 người khác bế dựng lên, ko rõ có sao ko...Mới sáng ra mà lắm chuyện quá....

Morning 15a

Xe điện
Sáng nay em nghe Đồng hành 24 có vụ tai nạn chết 1 mạng người trước cửa công ty Điện Cơ Hải Phòng, có cụ nào hóng được gì ko ạ ?
Cũng sáng nay lúc đi làm,em với cụ quynhhp82 đang bon đoạn Nguyễn Văn Linh gần đầu ngã 4 Big C thì bên kia đường chỗ gần khu nhà ở Đầm Bà Tài lại thấy 1 vụ va chạm xe,1 người phụ nữ ngã ra đường đang được 2 người khác bế dựng lên, ko rõ có sao ko...Mới sáng ra mà lắm chuyện quá....
Vụ tn cụ nghe đc chắc là vụ này đây, lx vô lương tâm thật

http://docbao.vn/tin-tuc/03-10-2013/Phu-nu-mang-thai-8-thang-bi-hung-than-container-can-chet/29/198340/

gunner_hp

Xe tăng

aq79

Xe container
tởm nhất là thằng lái xe tải đỗ bên đg.

MIT-ONE

Xe điện
Thế này có gọi là thông tin ATGT không ạ ?

Đại tá đâm chết người, biển xe được bịt kín
Báo Đất Việt - 49 phút trước
(Tin tức thời sự) - Chiếc xe ôtô liên tiếp tông vào hai người phụ nữ đang đi xe đạp trên đường Cầu Bính, Q.Hồng Bàng (Hải Phòng) làm một phụ nữ tử vong. Công an TP Hải Phòng ngày 4/10 cho biết tài xế lái xe ô tô Nissan gây tai nạn liên hoàn là đại tá Tạ Xuân Phượng, trưởng phòng PV28 Công an TP

romantic_kt1

Xe tăng
Dạo này thớt ATGT nhiều "âm hồn" quá, đọc mà cứ như đang phảng phất quanh đây. Rợn cả người! tối nay nằm ngủ chắc chẳng ngon giấc được.
Các cụ đừng up mấy cái tin này nữa, em sợ lắm ợ.

gunner_hp

Xe tăng
Em bẩu các cụ roài mà...Đi taxi cho lành, nhậu xong có hứng đi ra biển thì cũng là taxi, đỡ...lộ hàng :D
@ cụ Romantic: những vụ tai nạn em thấy ở thành phố mình, liên quan đến xe container em thấy đều do cánh xxx làm luật hội này nên hội lái xe cont đi ẩu thành quen cụ ạ.

HoangTung76

Xe điện
Tuần nay rồi, xx lại bắn đoạn từ ngã ba Sở dầu về phía ngã ba cầu Bính, điểm bắn cách cửa ga Thượng Lý 50m lùi về phía Sở dầu, nhận biết là có 1 xe Kiamorning mầu vàng đỗ ngoài, phía đường cùng chiều đc che bằng biển Rửa xe to đoành, điểm bắt là ngã ba cầu Bính, các cụ nhẹ chân ga cho.

romantic_kt1

Xe tăng
Hải Phòng nhà mềnh dạo này ít thấy bóng dáng xxx nhưng số vụ tai nạn nghiêm trọng lại có vẻ tăng.
???????????????????

gunner_hp

Xe tăng
Hải Phòng nhà mềnh dạo này ít thấy bóng dáng xxx nhưng số vụ tai nạn nghiêm trọng lại có vẻ tăng.
???????????????????
Bận vặt người đi đường chứ tai nạn là vấn nạn quốc gia, chả phải riêng của xxx

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải

HoangTung76

Xe điện
Các cụ lưu ý đoạn đi từ ga Tiền Trung về Sao Đỏ nhé, xx bây giờ thuê bọn xe ôm cầm bộ đàm ở các đoạn đường rẽ có kẻ vạch liền và bắt cả chiều đi và chiều về có hết. Hôm rồi em đi Côn Sơn - Kiếp Bạc bị vẫy, sau 20 phút tranh đấu em cũng đã chiến thắng, tsb chúng nó khốn nạn toàn quay mồm thôi, không co hình ảnh gì cả. Chuyện thế này:
xx1: chào đàng hoàng, đn anh cho kiểm tra giấy tờ ?
em : Anh cho tôi biết lỗi gì mà anh dừng xe tôi?
xx1: Anh đi sai phần đường?
em : Đề nghị anh nói rõ tôi sai ở đoạn nào?
xx2: Gọi bộ đàm hỏi xe biển số xxxx vi phạm ở đâu? trong bộ đàm trả lời bị ở 2 điểm km ... và km ...
Em sinh nghi ngay là thằng này ngồi chỗ nào mà có thể quay đc em 2 chỗ xa như thế, em cương quyết yêu cầu cho xem hình ảnh, đồng thời cầm cái điện thoại xin phép các anh em quay phim các anh để làm bằng chứng. Đọc số hiệu như các ofer được một lúc xx2 mời vào yêu cầu rất nhỏ nhẹ là anh tắt máy quay đi, em thấy nỏ nhẹ tưởng nó dặn dò rồi cho đi luôn, khi em vừa tắt xong thì nó lại dở giọng ngay là đợi 15ph mang hình ảnh về cho xem, và lúc đấy đừng có xin và nói luôn là cho kiểm tra giấy tờ, em cương quyết ko cho xem chỉ cầm ở tay cho nó nhìn thấy.
xx2: Theo Thông tư 65 là chúng tôi có quyền ktra khi dừng xe anh.
em : Vậy anh cho biết quyền đấy của các anh trong thông tư 65 nó nằm ở điều nào?
xx2: tịt ngòi và lục cặp tìm.
em : Anh không phải tìm tôi có mang đây, anh dở cho tôi xem ở điều nào, xx2 ngượng quá không nói gì nữa bắt em đứng lui ra để giải quyết các xe khác đang bị vẫy đông như kiến đứng sau lưng em. Em cũng nói luôn là đoạn các anh bắt tôi từ đó các vạch liền đều đã mờ hết, nếu mang hình ảnh mà vạch mờ thì không đc phạt tôi đâu, tất cả tôi đều lưu trong máy của tôi đây rồi. Em đứng ra ngoài và bảo: Đã hết 5ph còn 10ph nữa anh ko cho xem hình ảnh tôi sẽ đi đấy.
xx2: cầm bộ đàm nói như quát : bảo cầm hình ảnh về mà sao lâu thế? Chả thấy ai trong bộ đàm trả lời.
Em đứng một lúc, thấy các xe khác đi vào rất nhanh dúi ....k, xe thì .....k, rồi cầm giáy tờ đi luôn, khoảng đc 5 xe, em quay ra hỏi :
em : Sao các xe kia các anh dừng lại tôi chả thấy báo lỗi vi phạm gì cả mà chỉ thấy thì thầm rồi đưa t.... mà ko ghi biên bản đ/c nhỉ?
xx2 quay ra nhìn em, tay em đang cầm cái camera hành trình chĩa vào đó. xx2 ra thì thầm với xx1. xx1 lại gọi em ra hỏi bla bla linh tinh nhà ở đâu, làm gì .... sau đó nói em quay đc cái gì cho anh xem, e bảo em chả quay gì cả, rồi xx1 ngọt nhạt kể lể nỗi khổ của xx khi đứng đường. Mất 5ph chia sẻ cuộc sống với em, và bảo thôi chú đi đi, anh em với nhau và nhất quyết ngọt nhạt bảo em xóa cái clip trong camera hành trình của em đi. Em đưa cho anh ta xem tưởng nó không biết gì, làm cái vèo 1 phát format toàn bộ thẻ, rồi cười tươi bắt tay em bảo em đi.
Bố khỉ. Đi đến đoạn trạm thu phí cầu Bình đã phá lại gặp mọt đội bắt vạch và bắn tốc độ, may em cảnh giác nên ngon, đoạn này vạch liền rõ nét luôn. kinh quá xx Hải Dương giờ quá miệt mài. các cụ lưu ý nhé.

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Hôm nay em đi đường 5 từ HP-HN, đếm có đến 4 vụ tai nạn lạ nhất có vụ xe container chở xi măng húc vào vỉa hè qua đoạn xxxx Hải Dương chốt khoảng vài chục mét, e dự là định ko muốn cho 50k đây

Trạng thái
Thớt đang đóng