Hải Phòng Thông tin ATGT - Hải Phòng là không lòng vòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Naviman

Xe tăng
Đèn xanh chuyển đỏ luôn, trong khi đúng quy định là phải chuyển vàng đã.Như vậy có thể nói đèn này đang bị hỏng, nhưng xxx vẫn cố tình bắt đấy :))
Lưu ý luôn các cụ chỗ này bắt cả vượt phải nhá, xx đứng nấp nhiều nơi không chạy nổi đâu, theo em nhìn thì có tất cả 3 camera chỗ này, 2 cái di động do 2 chiến si cầm sẵn tay, 1 cái cố định trên chỗ đổ rác =))
Được cụ Gun cảnh bảo mà hôm nọ em vẫn bị phát giật mình ở đoạn này. Mặc dù đã đề phòng mà khi thấy đèn xanh chuyển sang đỏ em chỉ kịp liếc gương đạp phanh mà bánh trước vẫn nằm trên vạch dừng, may mà hôm đó ko có X :D.

gunner_hp

Xe tăng
Được cụ Gun cảnh bảo mà hôm nọ em vẫn bị phát giật mình ở đoạn này. Mặc dù đã đề phòng mà khi thấy đèn xanh chuyển sang đỏ em chỉ kịp liếc gương đạp phanh mà bánh trước vẫn nằm trên vạch dừng, may mà hôm đó ko có X :D.
Cẩn thận ko bị cắn mít cụ nhá :))

pooka

Xe container
Dạo này đi đường tới gần ngã tư BigC em thấy XXX hay bắt cả xe container đi làn giữa ! Chắc một ngày phải tóm gần chục cái

aq79

Xe container
cái sơn 40km đấy là dân họ vẽ và họ nhắc xe máy, ông OF kia 99% là câu view, còn nếu đúng thật thì cũng đáng vì tội .... ngu.

aq79

Xe container
còn vụ lê thánh tông đèn xanh đỏ và vượt chỗ này các cụ gặp cụ Kang nhé, chiều nay cụ Kang mới có vụ hot lắm, đòi xxx lập biên bản mà xxx ko dám lập, ka ka

romantic_kt1

Xe tăng
Cụ Kang trưng hàng nên cho anh em biết vụ của cụ đê.

romantic_kt1

Xe tăng
Các cụ biết luật thì xxx không dám ăn, còn những người không biết thì ...
mà tỉ lệ là 99% không biết luật! :(
Cao thế cơ hả cụ, 99% kia à? Khiếp quá, chém nín cả gió\:D/, em nổi mụn ở da roài @-):-o
Không biết mấy cái trung tâm đào tạo lái xe nó dạy cái gì cụ nhỉ? Hay là cụ nhầm con số là 66% :D :))
Cụ mà khẳng định không nhầm thì em phone cho anh # theo đường dây nóng, em xin trích dẫn nguồn từ cụ nhé, ok???8-x

fiestafun

Xe tải
Cao thế cơ hả cụ, 99% kia à? Khiếp quá, chém nín cả gió\:D/, em nổi mụn ở da roài @-):-o
Không biết mấy cái trung tâm đào tạo lái xe nó dạy cái gì cụ nhỉ? Hay là cụ nhầm con số là 66% :D :))
Cụ mà khẳng định không nhầm thì em phone cho anh # theo đường dây nóng, em xin trích dẫn nguồn từ cụ nhé, ok???8-x
Em nhẩm tính thế thôi, mà thật đấy cụ ạ.
Ps: Ý em không phải là luật nói chung mà là vấn đề: Thiết bị hỏng ko được áp dụng để thi hành luật (cái đèn vàng)

NhanDanTe

Xe hơi
Website
www.japanhome.com.vn
còn vụ lê thánh tông đèn xanh đỏ và vượt chỗ này các cụ gặp cụ Kang nhé, chiều nay cụ Kang mới có vụ hot lắm, đòi xxx lập biên bản mà xxx ko dám lập, ka ka
E lót dép hóng ợ, cụ đưa lên đây cho anh em còn học tập:-w

NamTrieu123

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Tăng cường xử lý vi phạm trên các tuyến đường cao tốc

Bộ Công an vừa có Công điện chỉ đạo Tổng cục CS QLHC về TTATXH và Công an 13 tỉnh, thành phố gồm: Hà Nội, TP Hồ Chí Minh, Bắc Ninh, Thái Nguyên, Yên Bái, Vĩnh Phúc, Phú Thọ, Lào Cai, Hà Nam, Nam Định, Đồng Nai, Long An và Tiền Giang có đường cao tốc đi qua tập trung chỉ đạo lực lượng CSGT tăng cường tuần tra kiểm soát, xử lý vi phạm Luật Giao thông tại các tuyến đường trên.

Theo đó, lực lượng CSGT tiếp tục bố trí lực lượng, tăng cường tuần tra kiểm soát trên các tuyến đường cao tốc; sử dụng các phương tiện, thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ phát hiện và xử lý các hành vi vi phạm là nguyên nhân trực tiếp dẫn tới ùn tắc và TNGT.

Bên cạnh đó, Công an các địa phương có đường cao tốc nêu trên phối hợp chặt chẽ với cơ quan quản lý, khai thác, bảo trì đường cao tốc kiểm tra, phát hiện và xử lý đối với những hành vi vi phạm quy định bảo vệ công trình, hành lang an toàn đường cao tốc; kiểm tra, yêu cầu các đơn vị thi công thực hiện nghiêm các quy định về đảm bảo ATGT trong quá trình thi công; điều tra cơ bản, khảo sát, phát hiện những bất cập về tổ chức giao thông để kịp thời khắc phục. Lực lượng Công an các địa phương cần chủ động trong công tác tuyên truyền Luật Giao thông nhằm nâng cao ý thức người tham gia giao thông, trong đó có các tuyến cao tốc.
Các bác đi đâu chú ý nhé :D

Haiphongoi

Xe buýt
Dạo này em thấy tại bùng binh BigC chiều từ sân bay lên cứ đến 9h tối là có một đội mấy chú xxx áo xanh mũ lưỡi trai vuông ra đứng bắt xe máy, ko biết là đội trật tự hay 113, các cụ cho em hỏi đội này có chức năng bắt vi phạm giao thông ko, mà toàn tối muộn mới ra rình chỗ tối

kenvil90

Xe đạp
Dạo này em thấy tại bùng binh BigC chiều từ sân bay lên cứ đến 9h tối là có một đội mấy chú xxx áo xanh mũ lưỡi trai vuông ra đứng bắt xe máy, ko biết là đội trật tự hay 113, các cụ cho em hỏi đội này có chức năng bắt vi phạm giao thông ko, mà toàn tối muộn mới ra rình chỗ tối
em thấy đứng cả ban ngày lẫn ban đêm, mà không biết đội nào, tưởng chỉ CSGT đeo thẻ xanh mới được quyền dừng xe..khó hiểu :)

fiestafun

Xe tải
Tối qua em cũng để ý. Đội này ko phải CSGT, hình như là 113 bắt xe máy dừng đèn đỏ, ko vi phạm gì cả, chỉ nói là kiểm tra hành chính. có vẻ nhiều người bức xúc lắm.

Haiphongoi

Xe buýt
em thấy đứng cả ban ngày lẫn ban đêm, mà không biết đội nào, tưởng chỉ CSGT đeo thẻ xanh mới được quyền dừng xe..khó hiểu :)
Chỉ tối muộn thôi, lúc 19 h em đưa thằng con đi học qua ko bao giờ có nhưng 21h đi đón con là thấy, làm có vẻ lén lút như kiểu ko hợp pháp

gunner_hp

Xe tăng

fiestafun

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng