Chi hội Thớt ảnh của Mát xa Hội!

Trạng thái
Thớt đang đóng

mecghi

Xe buýt
E vào cho đỡ vắng vẻ nhé, nhân ngày đầu tiên có giao diện mới pot vài photo vừa choạch được

[/IMG]
Cảm giác tinh khôi
Ảnh này nhìn có tinh khôi thật nhưng sao bông nào cũng nở bung hết thế hả bác?:D

Mazda3301086

Xe buýt
Mợ Mecghi đấy à, nếu mợ có thời gian, E sẽ báo cáo với các kụ lãnh đạo Mazda để Mợ gia nhập bang hội cho Fun nhé ( nói nhỏ với Mợ bên này các kụ, mợ rất hay đấy, và một điều khá thú vị là còn ối kụ ế ẩm và rất nhiều kụ Tiền mãn tin mợ ợ:redface:..... )

Chỉnh sửa cuối:

mecghi

Xe buýt
Mợ Mecghi đấy à, nếu mợ có thời gian, E sẽ báo cáo với các kụ lãnh đạo Mazda để Mợ gia nhập bang hội cho Fun nhé ( nói nhỏ với Mợ bên này các kụ, mợ rất hay đấy, và một điều khá thú vị là còn ối kụ ế ẩm và rất nhiều kụ Tiền mãn tin mợ ợ:redface:..... )
:), đồng ý với bác. Em không biết các cụ sao chứ em thấy các mợ thì rất hay rồi ( dù em chưa gặp hồi nào nhưng đọc chữ ký thì nhận ra một số người em quen).

Khi nào các cụ, các mợ ở đây caffe thì cho em đi cùng nữa nhé. Mà em không phải của fan nào ,cũng không gia nhập nhóm hội nào, không rành cả về ô tô luôn, vậy vào bên các cụ, mợ thì có bị phản đối không ạ.

zoom zoom

Xe tải
Ai mà phản đối thì em với Mợ cafe cũng được, ứ cần nhà nào cả cho đỡ vướng!!!!

nghienOTO

Xe tăng
E mới tập toẹ mong các cụ chỉ giáo ợ, nhân đi dã ngoại nhà quê E có vài cái ảnh bon chen téo mong các cụ đừng ném đá hộc :

Chủ đề là hoa cỏ dại nhà quê :

1/ Hoa no đủ ợ , cụ nào cũng khoái ............

2/ Đua sắc............

3/Greenlife .......... Cuộc sống xanh ......

Tạm thế busy quá, rảnh E lại cho lên tiếp ......................*-)*-)*-)

Chỉnh sửa cuối:

honglaumong

Xe tăng
mục vootska bây h nằm đâu các cụ nhỉ???
Phía dưới cùng bên trái có cái ngôi sao, nhấn vào đấy là đc.
Hôm nay đội Ny lông bắt đầu phọt ảnh roài. Lại chơi tuyền hoa lá cành, Không biết do giao diện mới hay do cái màn hình máy tính của em mà màu Ny lông cứ xỉn xỉn vậy nhể??? :21::21::21:

avril

Đi bộ
Iem chào các kụ các mợ. Lâu roài không lượn otofun, thú thực là iem hoa hết cả mắt, tìm mỏi mắt mới thấy hội mazda nhà mình. Ôtofun đổi giao diện cứ như là đập nhà cũ sửa nhà mới ý nhey, khổ nỗi nhà mới hiện đại quá e chả biết lối nào mà đi nữa cơ. Nhé: trước Hội/Chi hội ngay đầu trang rất chi là dễ tìm, giờ kéo chuột mỏi tay, nhìn mỏi mắt dưới cuối trang mới thấy, vodka chả biết lãnh đạo cất ở đâu để e rót mời mọi người, tiếng Việt chả hiểu sao e ko gõ đc (e type trong word rùi sửa soạn paste ra ôtofun đấy ợ), ảnh các kụ cờ hụp đẹp thế mà tại cái giao diện e thấy các em hoa lá cứ buồn buồn…Ối chết, lâu không thò mặt lên, cứ “phàn làn” lại bị ném đá vỡ đầu ra, thôi, e về tìm cái mũ cối của ông chú ngày xưa đi bộ đội để lại đội vào cái đã rùi e ra ngồi hóng đá ném. Hehehe… :69::69::69:

Mazda3301086

Xe buýt
Phía dưới cùng bên trái có cái ngôi sao, nhấn vào đấy là đc.
Hôm nay đội Ny lông bắt đầu phọt ảnh roài. Lại chơi tuyền hoa lá cành, Không biết do giao diện mới hay do cái màn hình máy tính của em mà màu Ny lông cứ xỉn xỉn vậy nhể??? :21::21::21:
chăc tại giao diện kuj nhể, ảnh Macro thì phải? cứ hỏi kuj chứ trả biết đúng sai thế lào....

E vừa làm quả tập 2 hôm kia xong kuj HLM mừng cho em nhé, ,,,,, ( đùa tý cho nó Fun )
[/IMG]

Mazda3301086

Xe buýt
Iem chào các kụ các mợ. Lâu roài không lượn otofun, thú thực là iem hoa hết cả mắt, tìm mỏi mắt mới thấy hội mazda nhà mình. Ôtofun đổi giao diện cứ như là đập nhà cũ sửa nhà mới ý nhey, khổ nỗi nhà mới hiện đại quá e chả biết lối nào mà đi nữa cơ. Nhé: trước Hội/Chi hội ngay đầu trang rất chi là dễ tìm, giờ kéo chuột mỏi tay, nhìn mỏi mắt dưới cuối trang mới thấy, vodka chả biết lãnh đạo cất ở đâu để e rót mời mọi người, tiếng Việt chả hiểu sao e ko gõ đc (e type trong word rùi sửa soạn paste ra ôtofun đấy ợ), ảnh các kụ cờ hụp đẹp thế mà tại cái giao diện e thấy các em hoa lá cứ buồn buồn…Ối chết, lâu không thò mặt lên, cứ “phàn làn” lại bị ném đá vỡ đầu ra, thôi, e về tìm cái mũ cối của ông chú ngày xưa đi bộ đội để lại đội vào cái đã rùi e ra ngồi hóng đá ném. Hehehe… :69::69::69:
Úi giời tóm được rồi, Mợ này được bang hội giới thiệu mấy tháng nay, chưa được nhìn mặt thật,toàn nhìn ảnh, trong ảnh xinh hết hồn luôn, mà thấy nói phóng xe còn khủng hơn cụ Vietqv, mong lắm, mong lắm, cụ LÔNG ơi làm quả chui đi, để E còn được nhìn Mợ ấy ngoài đời thực, chắc sướng lắm đây................

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
:), đồng ý với bác. Em không biết các cụ sao chứ em thấy các mợ thì rất hay rồi ( dù em chưa gặp hồi nào nhưng đọc chữ ký thì nhận ra một số người em quen).

Khi nào các cụ, các mợ ở đây caffe thì cho em đi cùng nữa nhé. Mà em không phải của fan nào ,cũng không gia nhập nhóm hội nào, không rành cả về ô tô luôn, vậy vào bên các cụ, mợ thì có bị phản đối không ạ.
Thía mợ chuyên ngành gì để em nghiên cứu tài liệu để mạn đàm cafe với mợ. Em hay ngồi cafe HighLand Nhà hát lớn ý. Lúc nào mợ đi cafe được thì alo em

Chỉnh sửa cuối:

toanvinh_forever

Xe điện
phóng xe khủng phải là mợ cá rô cơ, mợ này thì chỉ xinh đẹp thui:69::69::69:

Mazda3301086

Xe buýt
Vẫn chưa ngủ được, già mất rồi.....Lôi quả đeo tay ra làm vài phát Macro, nhưng màu chưa đạt, cụ Lông bày cho em cách xủ lý với........

[/IMG]

[/IMG]

[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng