[Funland] Thư của tổng biên tập báo Bild gửi chủ tịch Trung Quốc Tập Cận Bình

haivanphe

Xe container
Riêng cái vụ ngoài biển Đông thì em hoàn toàn đã có quyền chửi TOSHIBA thằng Khựa rồi.

Future_50

Xe điện
Kiện dồi, 5000 người Mỹ làm chuột bạch cho Chính Phủ, không biết thua kiện thì lệ phí luật sư ai trả.

TQ đáp trả rằng Mỹ không bồi thường cho ai chết vì cúm heo hay Sida.

họ biết dù thắng kiện thì China mặt dày cũng đâu chịu thua:D:D:D. nên cụ không cần nghĩ họ thua thì không đủ tiền để trả:D:D:D

vudh045

Xe hơi
Từ xưa đến nay độ thâm độc của thằng Tung Của vẫn là số 1

30H-4324

Xe hơi
họ biết dù thắng kiện thì China mặt dày cũng đâu chịu thua:D:D:D. nên cụ không cần nghĩ họ thua thì không đủ tiền để trả:D:D:D
em nghĩ bày trò ra kiện để che lấp đi những sai lầm trong cách phòng chống dịch của thôi, dân tư bản họ rất tin tưởng chính quyền cho nên lệch cái là toi ngay. Còn TQ giờ là ông lớn, kiện thế kiện nữa vẫn trơ mặt ra thì làm gì đc nhau. TQ giờ đóngt 1 cánh cửa lại bớt giao du thôi là khối thằng đái ra máu rồi.

Aurora.Borealis

Xe hơi
Ôi giời, cũng chỉ là bôi nhọ lãnh đạo nước khác. Em chả thấy hay ho gì khi đổ lỗi một cách vô lý cho người khác, dù sao trong thâm tâm em vẫn mong muốn một Trung Quốc hùng mạnh và thanh bình như nó đang có. Chứ mọi thứ thiên về một bên thì nó chẳng còn thế giới, kẻ mạnh nhất sẽ áp đặt mọi thứ lên kẻ khác
Em cũng thấy cái lũ mỹ và bọn này chả có hay ho gì. Khi Trung Quốc và Việt Nam, một số nước khác làm mạnh tay, phong tỏa thành phố, cách ly dân vùng dịch, dùng bằng mọi cách có thể để ngăn dịch thì mỹ với nhiều nước a dua theo nó coi như cúm mùa, không có gì nghiêm trọng, bỏ qua mọi cảnh báo. Dân châu Á ra đường đeo khẩu trang còn bị đấm vì sự tuyên truyền, lơi lỏng của chính phủ. Đến khi mọi thứ nó toang ra trong dân, không kiểm soát được, dân chết ầm ầm thì quay ra đổ lỗi, cả một đám lại chĩa mũi nhọn vào nước khác. Thế mà mình vẫn có những người a dua hùa theo, như kiểu cảm tính hay do tư tưởng auto bài tàu ấy. Việc này của mỹ và đồng bọn quả là trơ trẽn
Cụ nói như cái ồn ấy..., thế cụ không sang bảo bọn Indonesia, Malaysia, Phi..., mấy nước xung quanh thỉnh thoảng lại đặt mìn đánh chìm tàu cá, bắt ngư dân mình đi tù, không muốn thì chuộc bằng tiền. Hoàng Sa, Trường Sa cả đấy, hay cụ chị auto chống Trung Quốc. Trong khi tụi mỹ và Châu Âu thì sao, bỏ phạt thẻ vàng hải sản Việt Nam vì có những báo cáo vi phạm ngư trường chưa. Vi phạm nước nào, ở đâu. Có mấy cái đảo giờ đến năm bảy nước nhận, dân nước nào nó cũng khẳng định như em với cụ là của mình đấy
Trong này lại còn có cái lũ người dùng từ của người tàu để nói người tàu và chửi chính mình mà không biết nhục. Cái gì là dân tộc man di, thế người mỹ là cái giống gì, họ đã tự cho mình là nước không có chủng tộc, nước cẩu tạp chủng rồi mà lại có những kẻ ở tận Việt Nam xa xôi bê lên đầu, đặt họ là dân tộc thượng đẳng mà không biết nhục là gì. Đáng buồn vì có những kẻ như vậy, thật sự không hiểu trong đầu bọn chúng đã nghĩ gì, ở đây thấy có taplai2012, tieuyeu, Future....
Đây, lộ mặt rõ nhé. Mong TQ hùng mạnh chứ ko phải mong VN hùng mạnh. Đất nước thanh bình gì mà lợi dụng tình hình dịch gây sự quân sự. VN viện trợ cho 500k còn chả thèm cảm ơn, lại còn lợi dụng lúc VN dịch bệnh để đâm tàu cá, tuyên ngôn chiếm đảo.
Mỹ là "nước cẩu tạp chủng", giọng đầy hằn học vô văn hóa. Chửi hết từ thằng Mỹ, Âu, Đông Nam Á, trở đi mà toàn "nước trung quốc, người tàu" thân thiết thế :))

Cụ có mong lưỡi chó của nó liếm hết biển đông như nó đang muốn không? Xin cụ trả lời thẳng!
Cụ hỏi khó thế thì tàu nô trả lời thế nào được ;;)

winterrain7x

Xe tải
Đây, lộ mặt rõ nhé. Mong TQ hùng mạnh chứ ko phải mong VN hùng mạnh. Đất nước thanh bình gì mà lợi dụng tình hình dịch gây sự quân sự. VN viện trợ cho 500k còn chả thèm cảm ơn, lại còn lợi dụng lúc VN dịch bệnh để đâm tàu cá, tuyên ngôn chiếm đảo.
Mỹ là "nước cẩu tạp chủng", giọng đầy hằn học vô văn hóa. Chửi hết từ thằng Mỹ, Âu, Đông Nam Á, trở đi mà toàn "nước trung quốc, người tàu" thân thiết thế :))

Cụ hỏi khó thế thì tàu nô trả lời thế nào được ;;)
Lộ mặt gì, chả mặt gì ở đây cả. Ghét cái kiểu cứ cúm mùa với cả không sao đâu, trong khi người ta đã dùng đủ mọi cách mạnh mẽ nhất để ngăn chặn. Khi dân chết đầy ra thì tìm cách đổ lỗi với hô hào một lũ tuyên truyền vớ vẩn. Thấy đểu giả, trơ trẽn, cả những kẻ hùa theo nó cũng vậy

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trong này lại còn có cái lũ người dùng từ của người tàu để nói người tàu và chửi chính mình mà không biết nhục. Cái gì là dân tộc man di, thế người mỹ là cái giống gì, họ đã tự cho mình là nước không có chủng tộc, nước cẩu tạp chủng rồi mà lại có những kẻ ở tận Việt Nam xa xôi bê lên đầu, đặt họ là dân tộc thượng đẳng mà không biết nhục là gì. Đáng buồn vì có những kẻ như vậy, thật sự không hiểu trong đầu bọn chúng đã nghĩ gì, ở đây thấy có taplai2012, tieuyeu, Future....
Gì vậy cu? Ức lắm à =))

Chỉnh sửa cuối:

nguyencharlie

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói quá chuẩn.
Mấy thằng chó Khựa cứ thấy ai chửi khựa là quay ra chửi Mỹ, để dân ta sa đà tranh luận Mỹ và khựa thằng nào xấu hơn, trong khi 2 việc đó éo liên quan.
Tàu khựa ngàn năm vẫn là lũ ăn cướp, bẩn bựa, khốn nạn, kẻ thù truyền kiếp của dân Việt ta.
Có lẽ cụ đang nói tới thằng Gcar.

bentley8

Xe điện
Kiện khựa hẳn lên tòa án công lý của LHQ đi, kiện vì chinese virus đi em trả xèng cho hehe, cho thối thằng mặt hủi tập xấu chơi đê.

hoantoanmayman

Xe tăng
Người OF
Em cũng chả tán thành bon liếm gót giầy Tây mí bọn Tàu cẩu nô. Cơ mà em công nhân mí cụ là Tàu giỏi ăn cấp công nghệ , và định hướng dư luộn
Chuyện ăn cắp công nghệ nó như cơm bữa trên toàn thế giới cụ ạ, Mỹ cũng ăn cắp, Nga cũng ăn cắp, các nước châu Âu cũng ăn cắp, Nhật Hàn cũng có ăn cắp, Việt Nam mình cũng ăn cắp tợn, các cụ nghe báo đài Mỹ với phương Tây thì đương nhiên chỉ thấy đối thủ của Mỹ với phương Tây toàn thằng ăn cắp, chả thằng nào ngu tự vạch áo mình cả.

dangdixemay

[Tịch thu bằng lái]
Chửi nó khác gì thiếp vàng lên mặt nó. Để ngồi lên cái ghế đó da mặt dày ko phải bình thường.

winterrain7x

Xe tải
Gì vậy cu? Ức lắm à =))
Không ức gì vì không chấp, chẳng qua là thấy trình độ quá kém, chỉ nói nhăng cuội vớ vẩn là nhiều. Còn chuyện đấy tất nhiên là không bao giờ xảy ra và không ảnh hưởng gì đến tình hình thế giới. Chứ cái giọng điệu mà bất kỳ người nào nghe đều cảm thấy chán ghét thì có bao giờ làm được điều gì

provtc

Xe container
Bựa làm sao bằng mỹ, chỉ cần giơ mỗi lọ nước javen ra mà xóa sổ luôn cả iraq. ngưu tầm ngưu mã tầm mã thôi.

dungnv10

Xe tăng
chửi bọn này thì chửi làm ếu gì, mệt

Future_50

Xe điện
em nghĩ bày trò ra kiện để che lấp đi những sai lầm trong cách phòng chống dịch của thôi, dân tư bản họ rất tin tưởng chính quyền cho nên lệch cái là toi ngay. Còn TQ giờ là ông lớn, kiện thế kiện nữa vẫn trơ mặt ra thì làm gì đc nhau. TQ giờ đóngt 1 cánh cửa lại bớt giao du thôi là khối thằng đái ra máu rồi.
cụ viết kiểu này em cười tý sặc rồi. China mà là ông lớn gì cụ, nhưng trơ mặt thì đúng.
* China tự đóng cửa thử xem, chính China mới là kẻ mạt vận.;;)
* Còn việc kiện à, họ kiện rồi đấy:
- chờ China hầu, tuy nhiên China sẽ không đi hầu, nói nhăng nói cuội thôi.:D
- sau đó Tòa án Quốc tế phán quyết China thua và China tiếp tục trơ mặt. :D

*Tuy nhiên đây chính là cơ sở để hạ nhục China và các đòn đánh tiếp theo vào China, lúc đó có bị ăn đòn cũng chẳng kêu đươc, ngoại trừ dọa lấy Nuclear bomb ra dọa như ông Nga:D
cuộc chơi còn dài ;;)

Future_50

Xe điện
thôi bỏ mợ, em tội đến thế này á.:D