Tin tức Thư giãn cuối tuần với Harley Davidson Festival

Brave Soldier

Xe máy
Hiiii tiếng anh thì không thành vấn đề cụ à, nhưng em chỉ theo dõi chứ ko đi được, chú em thì có thể đi
Hiiii chú cụ hay quá, rất "chất" với 1 người ở độ tuổi như chú ấy đấy b-) :bz:D:-bd ! Nhờ cụ chuyển giúp mấy lời mọn này tới chú Tạo nha :-c ! Nếu để so sánh công bằng, thì cụ tự đánh giá cụ được mấy phần so với chú ấy ợ b-) :-? ;;) ? Nhưng sao cụ lại chỉ theo dõi đc mà k đi đc ;;) ? Mà chú cụ lại đi đc ợ ? Thế thực tế chú đã từng đi dự "gun shows" trước đây chưa ợ ? Tại cụ biết k ? Gớm, các mợ (có nhưng ít) ngồi canh tại các gian hàng á, trông toàn kiểu như các nữ Rambo í, khủng lắm . Còn không khí chung thì sôi động k kém, s. đ. cứ như bánh kẹo bày la liệt trên bàn í, đi coi mà vừa thích vừa sợ í ạ @-) b-( :D:-bd

BMW735

Xe tăng
Uầy, em cũng có cái xe này vợ mua cho mấy năm rồi mà chả quen ai hay hội nhóm nào để chơi vui, cụ nào có hội nhóm cho em chơi với...

vuhuyhoang

Xe tải
Tiết lộ với bác 1 điều rất hay, E đã chuyển chia sẻ vui của bác tới 1 vài nhân có gần giống gu của hội kín của bác đấy, nhưng hiện k ở đây :-c**== . Sau khi coi xong clip bác đã gởi E đều ý kiến rằng "Sao vui vậy?" & "Hay lắm" :x . Nếu bác k mật , có thể show sơ qua chút về "nhóm kín Harley Hanoi" của bác đc k? Như về Độ tuổi; đối tượng ;;) ... Bác cứ trả lời đi rồi chắc chắn E sẽ có 1 câu trả lời khác rất thú vị để bác nghe :-@:D
Dạ cảm ơn vì đã được bác khen hehe , nhóm e thì chỉ có vài mạng và thích HD . Đọ tuổi thì khá trẻ , trẻ nhất 23 tuổi trẻ vừa phải 29t và trẻ hơn tí 33 và hơn xí bác ạ . Anh em cũng không chạy được mấy do tính chất công việc mỗi người bận một kiểu nhưng lúc nào rảnh là vác mông lên và đi bác ah, hạn chế gặp nhau chỉ để bia bọt hêh . Và thêm nữa hội mới tự phong nhau là hội "free rider" bác ợ

vuhuyhoang

Xe tải
Uầy, em cũng có cái xe này vợ mua cho mấy năm rồi mà chả quen ai hay hội nhóm nào để chơi vui, cụ nào có hội nhóm cho em chơi với...
Chiếc của vác đẹp quá , sơn này là màu candy hở bác

95qabc

Xe hơi
Em thích con 838 quá mà mãi vẫn chưa cưới được em nó về

Brave Soldier

Xe máy
Góp vui với bác clip nhóm e đi mấy tháng trước . Harley Davidson of Hanoi hehee
Oh, cụ nói thật hay dỡn chơi vậy ợ :> ? Trường hợp nếu cụ nói thật cụ có thể tham khảo fun group :bz:bz:bzcủa bác "vuhuyhoang" này coi sao nhé :-bd =D> :D !
P.S : xe của cụ cũng rất đẹp :x:-bd

Brave Soldier

Xe máy
Dạ cảm ơn vì đã được bác khen hehe , nhóm e thì chỉ có vài mạng và thích HD . Đọ tuổi thì khá trẻ , trẻ nhất 23 tuổi trẻ vừa phải 29t và trẻ hơn tí 33 và hơn xí bác ạ . Anh em cũng không chạy được mấy do tính chất công việc mỗi người bận một kiểu nhưng lúc nào rảnh là vác mông lên và đi bác ah, hạn chế gặp nhau chỉ để bia bọt hêh . Và thêm nữa hội mới tự phong nhau là hội "free rider" bác ợ
Sorry bác, mải vui coi video về nhóm bác :bz:x :D =D> mà quên mất k điều tra coi bác "vờ hờ hờ" đang nói chuyện với E đây là nhân nào trong video vậy? E dự là bác chính là người tác nghiệp cái clip này đúng k ợ :> ?

Độ tuổi ở nhóm bác phong phú ghê cơ \:D/:-bd ! Và đây thật sự cũng chính là điểm mạnh của group "VHH-Free Riders" nếu so với các HD riders U.S **==tại bên này :D . "Của hiếm" đấy ợ =D> ! Đặc biệt là với group của các HD thuộc thế hệ "Baby Boomers" (*) & còn "nhừ" hơn nữa cơ :))! Bác nên chia sẻ điều này cho các "bác viên" nhóm bác cùng vui nhé =D> :-bd!

Tuy rằng mỗi người mỗi cv bận rộn khác nhau, nhưng các bác cũng đừng nên để xe chết dí quá lâu đấy, A E ráng lên lịch mà đi thì mới duy trì cái không khí nhé bác :bz:bz:bz :D !
Uầy, bác "vác" được cả mông lên nữa à =)) ? Dưng mà như thế thì còn tốt chán so với "lết" mông của mấy cha nội chỉ thích sểnh ra là đi bia bọt :)):-bd

Phần E, nếu mà có dịp được offline coffee với nhóm "Free Riders" của bác thì chắc là vui lắm đấy :bz:x :D ! Tại nếu nhóm bác muốn biết những gì về HD U.S nói chung, rồi thì + thêm dăm ba cái sơ thích thú vị hay ho khác khác nữa của giới HD rikers tại U.S ..., sẽ có người giải đáp tường tận để các bác cùng thấu hiểu hơn :-@:-bd. Tất nhiên sẽ là 1 HD bản địa **== b-) :D, và đó k phải là E ^#(^:">. The best vẫn là được vào Tết Nguyên Đán tới, còn jờ thì bận cv + đang ở xa quá :(

vuhuyhoang

Xe tải
Sorry bác, mải vui coi video về nhóm bác :bz:x :D =D> mà quên mất k điều tra coi bác "vờ hờ hờ" đang nói chuyện với E đây là nhân nào trong video vậy? E dự là bác chính là người tác nghiệp cái clip này đúng k ợ :> ?

Độ tuổi ở nhóm bác phong phú ghê cơ \:D/:-bd ! Và đây thật sự cũng chính là điểm mạnh của group "VHH-Free Riders" nếu so với các HD riders U.S **==tại bên này :D . "Của hiếm" đấy ợ =D> ! Đặc biệt là với group của các HD thuộc thế hệ "Baby Boomers" (*) & còn "nhừ" hơn nữa cơ :))! Bác nên chia sẻ điều này cho các "bác viên" nhóm bác cùng vui nhé =D> :-bd!

Tuy rằng mỗi người mỗi cv bận rộn khác nhau, nhưng các bác cũng đừng nên để xe chết dí quá lâu đấy, A E ráng lên lịch mà đi thì mới duy trì cái không khí nhé bác :bz:bz:bz :D !
Uầy, bác "vác" được cả mông lên nữa à =)) ? Dưng mà như thế thì còn tốt chán so với "lết" mông của mấy cha nội chỉ thích sểnh ra là đi bia bọt :)):-bd

Phần E, nếu mà có dịp được offline coffee với nhóm "Free Riders" của bác thì chắc là vui lắm đấy :bz:x :D ! Tại nếu nhóm bác muốn biết những gì về HD U.S nói chung, rồi thì + thêm dăm ba cái sơ thích thú vị hay ho khác khác nữa của giới HD rikers tại U.S ..., sẽ có người giải đáp tường tận để các bác cùng thấu hiểu hơn :-@:-bd. Tất nhiên sẽ là 1 HD bản địa **== b-) :D, và đó k phải là E ^#(^:">. The best vẫn là được vào Tết Nguyên Đán tới, còn jờ thì bận cv + đang ở xa quá :(
Em cũng rất vịnh dự nếu được "diện kiến" bác hehee, e là rider có làn da trắng bóc và đeo khăn che mồm nha bác, và cũng là rider trẻ nhất hehee

mythuatms.com

Xe đạp
Cụ nào có con 883 nào lướt, alo giúp em nhé: 0976984729

Brave Soldier

Xe máy
Em cũng rất vịnh dự nếu được "diện kiến" bác hehee, e là rider có làn da trắng bóc và đeo khăn che mồm nha bác, và cũng là rider trẻ nhất hehee
Yes, nếu E so với các bác HD riders bên đó, chắc chắn E sẽ là trẻ nhất :D ! Nhưng để so sánh với nhóm của bác thì E k biết sẽ dư lào nữa ;)) ... Vậy E cứ để cho bác tạm thời cứ nghĩ là E tre trẻ nhất vậy bác nhá :bz:D:-bd?

À này bác, nhóm bác có thích cái vụ shooting k b-) ? Tại ở bển, thường các bác HD E biết rất thích kèm cái món này + camping đúng kiểu hoang dã í ợ :D , vậy ở HN có nơi chốn nào dành cho môn này k ợ, nghĩa là đúng chất thể thao í. Để khi có dịp E và 1 vài HD **== ... diện kiến nhóm bác , mình thử tổ chức 1 short tour - đi cự li ngắn thôi, để tay k bị cứng quá, và dành t.gian chính cho vụ pằng pằng nè bác =D> , vui lắm bác ạ :-bd<:-P

Cuối tuần rồi, E gởi tặng bác để coi tham khảo 2 videos âm nhạc yêu thích của E, mà E thấy bổ mắt cho cả bác giai + bác gái (áp dụng trong trường hợp nếu bác đang coi 1 mình với video số 1-Shot Caller 8-> @-) :-o, mà người yêu hay vợ bác bắt gặp cau có mặt mày >:Px-(, thì bác chìa ngay ra cho E video số 2- Samba nha, sẽ ổn ngay @-) :x :-bd !

1)

2)

Brave Soldier

Xe máy
Thân tặng cụ 2 videos để coi thư giãn cuối tuần nha @-) :-o b-( 8-> :D !

Tại E thấy cụ cũng là dân nghệ nên chắc là cũng thích văn nghệ đúng k ợ :> ? Nhưng E hơi có tí tò mò xíu, vì sao cụ đang làm mấy cái món nghệ thuật dịu dàng như thế 8-> mà sao lại cũng thích mấy cái anh HD ồn ào dữ tơn vậy ợ **==b-) ;)?

Brave Soldier

Xe máy
Con đấy hợp về khả năng và nhu cầu của em :))
Vậy giờ cụ còn mắc vđề gì nữa mà vẫn chưa rước e nó về khi mà cụ đã xác định đc 838 hợp với bản thân cụ + khả năng của cụ ợ ;) ?

Brave Soldier

Xe máy
Cả 3 bác đang cùng có chung 1 vấn đề về 2 em HD 838 + 883, nên thử connect trực tiếp với nhau coi có gì hỗ trợ đc cho nhau k ợ :bz:D ?

Và cả 3 bác đã tìm hết trong vòng HD Vietnam (bao gồm cả HD Hanoi + HD Saigon/Ở cả tầm cá nhân lẫn các bang hội) chưa ợ ? Nếu vẫn chưa đc, các bác có thể direct contact tới head dealer của HD tại VN :)] . E sẽ thử kiếm thêm 1 vài thông tin về 02 ẻm HD này bên kia, có gì nóng hổi, E báo các bác ngay nha :-@:D !

Em thích con 838 quá mà mãi vẫn chưa cưới được em nó về

vhbinh

Xe buýt
Website
mitsubishi-tonthattung.com
Hiện nay độ tuổi chơi HD tại Hà Nội đang trẻ hóa rất nhiều! Điển hình đang có đội Full Moon của anh em HD Hà Nội và HD Sài Gòn ! Anh em trong hội còn độ tuổi rất trẻ ! Đây là buổi off hàng tháng của anh em HD Hà Nội