Tin tức Thư giãn cuối tuần với Harley Davidson Festival

Brave Soldier

Xe máy
Quả thật đội hình "Fullmoon" HD Hanoi rất là trẻ so với các bác HD bên kia :bz:bz:bz:D:-bd !

Vậy còn HD Saigon có như vậy k bác :> ?

Nhạc mà bác đã chọn trong video của HD Hanoi hay ghê, vì đây là 1 trong các thể loại yêu thích của E đấy ợ, phê nhất là khi vừa đc nghe nhạc đó, lại vừa cùng đc thưởng thức 1 loại rượu mạnh ngon, kèm thêm đang ngồi trong 1 lounge rộng rãi, thoáng mát :x:-bd

Chỉ tiếc 1 điều là video nhà mình hơi bị mờ thành ra E k coi đc rõ ràng và đầy đủ dung nhan của các bác đẹp giai nhà mình khi đang ngồi trên HD ;)

Mà sao có bác nào (cái bác mà phun mực kín mình , kiêm "bán nuy") trong Fullmoon Hanoi máu thế trong khi các bác khác vẫn xiêm áo đầy đủ tại cái nhà
hàng HAI XOM gì ấy ;;)

À mà Fullmoon Hanoi có thuộc HD Hanoi chính thức k vậy bác ?
Hiện nay độ tuổi chơi HD tại Hà Nội đang trẻ hóa rất nhiều! Điển hình đang có đội Full Moon của anh em HD Hà Nội và HD Sài Gòn ! Anh em trong hội còn độ tuổi rất trẻ ! Đây là buổi off hàng tháng của anh em HD Hà Nội

[
Hiện nay độ tuổi chơi HD tại Hà Nội đang trẻ hóa rất nhiều! Điển hình đang có đội Full Moon của anh em HD Hà Nội và HD Sài Gòn ! Anh em trong hội còn độ tuổi rất trẻ ! Đây là buổi off hàng tháng của anh em HD Hà Nội

Brave Soldier

Xe máy
Em cũng rất vịnh dự nếu được "diện kiến" bác hehee, e là rider có làn da trắng bóc và đeo khăn che mồm nha bác, và cũng là rider trẻ nhất hehee
Ới bác vuhuyhoang ơi, bác đi vắng đâu rồi, đang định hỏi bác tí tẹo đây :-" :-c !

Tham Khảo

Xe hơi
thể hiện chât mens cua đan ông đay roi

KMN2010

Xe tăng
Em thấy các bác tranh luận sôi nổi quá. Nếu xét về chính thống thì tại Việt Nam hiện nay chỉ có 2 hội: H.O.G HANOI Chapter và H.O.G SAIGON Chapter mà thôi.

Bên cạnh 2 đội HOG này còn có các đội Free Chapter và tại Hanoi còn có thêm đội Fullmoon (đội này đặc Dealer HN hậu thuẫn thành lập chuyên chạy các ngày giữa tháng nhằm quảng cáo cho HD, nhưng đến nay Dealer đã không hỗ trợ cho Fullmoon nữa)

Brave Soldier

Xe máy
Em thấy các bác tranh luận sôi nổi quá. Nếu xét về chính thống thì tại Việt Nam hiện nay chỉ có 2 hội: H.O.G HANOI Chapter và H.O.G SAIGON Chapter mà thôi.

Bên cạnh 2 đội HOG này còn có các đội Free Chapter và tại Hanoi còn có thêm đội Fullmoon (đội này đặc Dealer HN hậu thuẫn thành lập chuyên chạy các ngày giữa tháng nhằm quảng cáo cho HD, nhưng đến nay Dealer đã không hỗ trợ cho Fullmoon nữa)
Chào cụ,

Xin hỏi cụ khí không phải, E dự là cụ cũng đang có 1 chân nào trong HD Vietnam đúng không ợ (căn cứ trên phần trả lời chất lượng của cụ) b-) :D?

Chà, nếu có dịp về đây để gặp và giao lưu với cụ, với các cụ trong team HD tại VN (HN) thì hay quá :-bd

KMN2010

Xe tăng
Chào cụ,

Xin hỏi cụ khí không phải, E dự là cụ cũng đang có 1 chân nào trong HD Vietnam đúng không ợ (căn cứ trên phần trả lời chất lượng của cụ) b-) :D?

Chà, nếu có dịp về đây để gặp và giao lưu với cụ, với các cụ trong team HD tại VN (HN) thì hay quá :-bd
Em ko phải làm HD Việt Nam, em chỉ là biker và tham gia H.O.G Hanoi chapter thôi.

Đội hàng tháng đều sinh hoạt cafe, tập xe, đi dã ngoại vào các dịp cuối tuần.