[CCCĐ] Thu vàng nơi xứ Mù!

ndinhsea

Xe hơi
trời lạnh vào mời các cụ chút cho ấm bụng

similacvietnam

Xe hơi
Lão chủ thớt đấy cụ :))

Chiều mưa phải ngắm gì chứ cụ ;))

Thằng đờ rai vơ nó đi chơi rồi cụ ;))

Cảm ơn cụ

Đang hóng đây

Việt Nam rộng lớn mà mợ, lúc nào cũng mới a :)

Chuẩn bị còn lâu lâu nữa bác ạ :D

Món này thì em chịu rồi :)

Vắng như chùa bà đanh cụ nhể :D

Nhìn thấy toàn lão già cụ nhể :D. Cụ nói thấy trẻ lại cho em hỏi khí không phải cụ đã 60 chưa ạ :)

Chào cụ, mời cụ tự nhiên
Em đầu 7 đuôi nhỏ nhất thôi cụ ah.

nguyenlananh987

Xe tải
Bay dù lượn là trò chơi rất mạo hiểm và khá kén người chơi. Nên nhìn thì thích đấy nhưng không phải ai cũng bay được, dát chết như em thì ngồi hóng cho lành

Tay lái dù còn quay ra lườm nữa chứ

ât
Công nhận nhìn cảnh này thích thật đấy mỗi tội ko dám

nguyenlananh987

Xe tải
Ở đời nhiều cái phải thử cụ ơi. Thử 1 lần để biết sợ lần sau không dám nữa
Hiii nếu mình mà đã thử càng sợ thì lần sau mình lại càng quyết tâm thực hiện nó bằng được :D

an-duong

Xe tải

echnikj

Xe container
Hiii nếu mình mà đã thử càng sợ thì lần sau mình lại càng quyết tâm thực hiện nó bằng được :D
Một lần em thử cái trò thảm bay hay gì đó: leo lên buộc chặt chân tay rồi nó văng cho không thở đc, chỉ 1 lần cho biết.
Một lần khác thằng bạn xui, chơi trò này thíc lắm vào đi, trượt cái máng gì đó dài lắm, tưởng thật em nhảy vào, nó ném mình tung bay, thôi chết rồi, bụng bảo dạ, người ta nghĩ ra trò này chắc không chết đc đâu. Đến lúc ra mới hoàn hồn, hoá ra thằng bạn cũng sợ như mình nên nó lừa mình vào để mình cũng phải sợ như nó. Đúng là thời trẻ trâu:)):)):))

30Y9744

Xe buýt
Em lại vào mời các cụ :)

nguyenlananh987

Xe tải
Một lần em thử cái trò thảm bay hay gì đó: leo lên buộc chặt chân tay rồi nó văng cho không thở đc, chỉ 1 lần cho biết.
Một lần khác thằng bạn xui, chơi trò này thíc lắm vào đi, trượt cái máng gì đó dài lắm, tưởng thật em nhảy vào, nó ném mình tung bay, thôi chết rồi, bụng bảo dạ, người ta nghĩ ra trò này chắc không chết đc đâu. Đến lúc ra mới hoàn hồn, hoá ra thằng bạn cũng sợ như mình nên nó lừa mình vào để mình cũng phải sợ như nó. Đúng là thời trẻ trâu:)):)):))
Hiiii thế hồi đó ai bảo gì cụ cũng nghe à :)):)):)):)):)):))

Lequythuan185

Xe tải
Sốt hết cả ruột, chân tay thì như đang bắt chuồn chuồn, nhìn các thành viên khác cứ viết hết bài này đến bài khác về cái xứ này mà ngồi cũng không yên. Đi 3 ngày 2 đêm thì không có thời gian, còn đi 2 ngày 1 đêm thì lại hơi gấp rút. Cũng gần giai đoạn cuối năm chạy nước rút nên có vẻ như ai cũng bận đặc biệt lũ trẻ đi học rồi nên cũng không dễ xin nghỉ như những chuyến trước. Nên chuyến đi này chỉ có người lớn, mà cũng thi thoảng phải có chuyến người lớn đi với nhau để thẩm cảnh và ảnh chứ.

Trước khi đi mấy hôm lịch trình vẫn đi theo đường QL 32, nhưng thấy nhiều người đi quá nên cái đội muốn khám phá lại đi ngược lại. Cũng xem đường QL 279 chạy cạnh Đông dãy Hoàng Liên nó như nào - hay nói cách khác khám phá những cung đường mới khi nhóm chưa đi bao giờ. Lịch trình cơ bản cũng có một số sự thay đổi trên đường để phù hợp với thực tế chuyến đi. Đường Cao tốc Nội Bài Lào Cai thì không xa lạ gì nên sơ đồ chỉ những điểm đến mới

Thế là 3 xe hẹn nhau 6h bắt đầu xuất phát từ Trạm thu phí cao tốc Nội Bài Lào Cai. Hẹn cũng sớm nên lại hơn 5h đã phải xuất phát từ nhà. Đại lộ Võ Nguyên Giáp cũng nhiều phương tiện tham gia giao thông khá sớm

Đường qua sân bay lại quay trở về tốc độ 60km/h.

P/s: Đợt này em hơi bận nên có thể không úp thường xuyên được, mong các cụ mợ thông cảm. Có thời gian em update ngay. Chào mừng các cụ mợ nhà buôn :)!
Các cụ 7x đến lúc nào lại đi tiếp vậy ạ? Sắp cuối năm rồi, cc kiếm chỗ nào mà hoa đào với hoa ban nhiều thật là nhiều cc nhé :x

duna3

Xe điện
Vào tối mời các cụ ly diệu ngủ cho ngon :D

Kiyokawa

Xe tải
Biểu dương lực lượng

Cụ Dũng Đinh đi chuyến này ạ!
Lần trước uống bia ở Thanh Miện em cũng nghe cụ nói, nhưng nghe nói thôi thì em ko nghĩ nó đẹp đến mức này ạ!
Kiểu gì từ giờ đến cuối năm em phải làm chuyến ạ :) Nhưng không phải là ngắm lúa!