Thực sự rất cần lời khuyên và hỗ trợ của các cụ cho vụ bùng cọc

Mr kokneu

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E cũng hóng kết quả, đến nay là quá mấy ngày rồi nhỉ.

tuanb211

Xe hơi
Chủ thớt đanh đá lải nhải. Già néo đứt dây?
Thực ra câu chuyện có vẻ hư cấu, để viết báo?

kvboto

Xe container
Xong rồi sao nhỉ,
Liệu có phải bài kích không nhỉ,

lykai

Xe tăng
Cụ dễ tính nhỉ, lươn khươn tăng giá thế mà vẫn cố đu theo đc. Phải em next luôn từ đầu.
Mà đã thích rồi thì cọc phát to vào, điều khoản phạt gấp 3.

kenzzz

Xe tải
Thôi mất 100tr rồi , bài học cho cụ chủ , cũng là bài học cho mọi người khi giao dịch bds. .

thuongnho

Xe tải
Chủ thớt đanh đá lải nhải. Già néo đứt dây?
Thực ra câu chuyện có vẻ hư cấu, để viết báo?
Cụ đặt địa vị vào e rồi hãy nói được ko? Em cần tư vấn chứ ko cần chỉ trích. Nếu ko tư vấn dc thì đâu cần cụ phải comment.
Em thấy mình cứ dung túng cho cái xấu thì rồi mình sẽ gặp chuyện xấu thôi vì nó ngày càng có chỗ phát triển.

thuongnho

Xe tải
Em muốn hỏi nhờ các cụ, nếu người ta tố cáo em ra công an tội bôi nhọ họ (đưa thông tin trên facebook của cơ quan họ) nhưng thực tế em không làm thì em nên làm gì để bảo vệ mình?. Chắc nhà này gây thù chuốc oán nên có ai đó rất bức xúc mà đã mạo danh em. Đã làm công chức (có khi còn là đảng viên), giao dịch tài sản nhiều lại còn gây bức xúc cho nhiều người khác thì em nghĩ là họ đã không nghĩ xa mà chỉ nghĩ cái lợi trước mắt.
Ngoài ra, em không biết khi cơ quan công an có kết luận thì em nên làm gì?. Trong trường hợp ghét nhau quá thì em kiện lại họ tội vu khống được không ạ?

agrimeco

Xe container
Em muốn hỏi nhờ các cụ, nếu người ta tố cáo em ra công an tội bôi nhọ họ (đưa thông tin trên facebook của cơ quan họ) nhưng thực tế em không làm thì em nên làm gì để bảo vệ mình?. Chắc nhà này gây thù chuốc oán nên có ai đó rất bức xúc mà đã mạo danh em. Đã làm công chức (có khi còn là đảng viên), giao dịch tài sản nhiều lại còn gây bức xúc cho nhiều người khác thì em nghĩ là họ đã không nghĩ xa mà chỉ nghĩ cái lợi trước mắt.
Ngoài ra, em không biết khi cơ quan công an có kết luận thì em nên làm gì?. Trong trường hợp ghét nhau quá thì em kiện lại họ tội vu khống được không ạ?
Cây ngay ko sợ chết đứng, việc của xxx kệ họ, chẳng ai làm gì đc cụ nếu ko có chứng cứ đâu mà lo.

sontung89

Xe buýt
Cụ lại dây vào chỗ ko nên dây rồi, giờ đưa ra công an thì cụ khác gì mua thòng lọng 100tr đưa vào cổ mình rồi, chia buồn

thuongnho

Xe tải
Cụ lại dây vào chỗ ko nên dây rồi, giờ đưa ra công an thì cụ khác gì mua thòng lọng 100tr đưa vào cổ mình rồi, chia buồn
Em không hiểu ý cụ lắm, em có là người đưa ra công an đâu ạ?
Ý cụ là em ko nên làm gì hay thế nào ạ? Người ta sai và làm không đúng thì mình lại nên im lặng và để mất 100tr à cụ?

thuongnho

Xe tải
Cây ngay ko sợ chết đứng, việc của xxx kệ họ, chẳng ai làm gì đc cụ nếu ko có chứng cứ đâu mà lo.
Vâng, em chỉ nghĩ cách để bảo vệ mình vì sợ nhỡ công an họ có cách gì đó để gán cho mình thôi.

hungk46

Xe tải
Thuê ls và đơn từ thôi cụ. Bên kia họ cũng sợ bị đơn từ và mục tiêu họ là bùng việc phạt cọc nên nếu cụ cũng chơi tới bến thì họ sẽ phải ngồi cùng để thỏa thuận. Vụ này vai trò MG quan trọng. Cụ và bên kia thông qua MG để thỏa thuận nhưng tránh bị ghi âm nhé. Đen cho cụ gặp bên bán lật lọng làm cụ khó lường nhưng nhân quả hết cụ ạ.

thuongnho

Xe tải
Thuê ls và đơn từ thôi cụ. Bên kia họ cũng sợ bị đơn từ và mục tiêu họ là bùng việc phạt cọc nên nếu cụ cũng chơi tới bến thì họ sẽ phải ngồi cùng để thỏa thuận. Vụ này vai trò MG quan trọng. Cụ và bên kia thông qua MG để thỏa thuận nhưng tránh bị ghi âm nhé. Đen cho cụ gặp bên bán lật lọng làm cụ khó lường nhưng nhân quả hết cụ ạ.
Cám ơn cụ ạ.

LuckyCar

Xe container
Cụ chủ nhớ cập nhật kết quả để mọi người thêm kinh nghiệm chiến đấu với xxx nhé.

boileroperator

Xe hơi
Vụ Facebook cụ không đưa lên thì cụ cứ kệ đi. Đã như thế này rồi thì cụ cứ làm cái đơn cho chính thống.