Thùng thư góp ý về dịch vụ và sản phẩm của các [Gian hàng] cung cấp trong TTTM

Hoa Mộc Trắng

Xe điện
Website
hoamoctrang1.multiply.com
Giiờ e mới biết có thớt này. Sao Mod k mở một thớt để khách hàng khen sản phẩm, dịch vụ của các gian hàng CN nhỉ???
Em đồng tềnh với ý kiến của Mợ. Like mợ đấy!;)) Có chê thì phải có khen chứ Mợ nhể?:)

tcthegioioto

Xe điện
Hy vọng cụ X_O nghe thấy lời thỉnh cầu của "đám con buôn" :))

Chuẩn luôn cụ ạ, chả có ma nào vào. huu. Ra chợ giời thì soi từng tí một. Có cái chữ màu hơi đỏ tí cũng xóa bay bài + khóa thớt.

Có thể pm nhắc nhở em sửa lại màu đen ngay phút mốt..
Chẳng biết các cụ thế nào, chứ em đang suy nghĩ đến vấn đề tạm dừng ko KDCN khi hết thời hạn nữa.

Quá buồn...

tcthegioioto

Xe điện
Bản chất em là nhà phân phối chính, chứ bán lẻ giá siêu thấp, có lãi lời gì đâu,
Mục đích giao lưu với các cụ nhà mình là chính, cụ nào đến bên em cũng hài lòng cả.

Nhưng quá khắt khe và nguyên tắc. Chẳng khác gì cái chợ cá. Nghĩ mà ức thật.

Thiếu tôn trọng gian hàng KDCN và bao nhiêu cụ đang hỏi han mua hàng hóa. Ko chấp nhận dc.

s0s82

Xe tải
Chuẩn luôn cụ ạ, chả có ma nào vào. huu. Ra chợ giời thì soi từng tí một. Có cái chữ màu hơi đỏ tí cũng xóa bay bài + khóa thớt.

Có thể pm nhắc nhở em sửa lại màu đen ngay phút mốt..
Chẳng biết các cụ thế nào, chứ em đang suy nghĩ đến vấn đề tạm dừng ko KDCN khi hết thời hạn nữa.

Quá buồn...
Dân Việt mình vẫn thích đi chợ hơn là vào plaza mà :((. Hiện có hơn 600 mạng bên chợ mà chỉ có tầm 150 mạng lượn lờ plaza (tính cả chủ gian hàng) :D. Trong khi chờ bên trên xem xét thì các cụ các mợ chịu khó khắc phục tình hình thôi.

Em thì có ý kiến là phía bên phải khu chợ trời ngay dưới quảng cáo đang còn nhiều. Sao không cho một cái feed thông tin từ plaza sang nhỉ. Coi như là list các topic ở bên plaza ý ạ. Nếu mà các cụ thấy ý kiến của em okie mà chưa có người làm em nhận thầu làm miễn phí ạ:D.

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Mấy tuần trước bên em bắt đầu chương trình khuyến mại " tháng bán hàng không lợi nhuận ", em có làm 1 thớt giới thiệu ngoài chợ giời, thì nhận được sự ủng hộ của các cụ trên OF cũng khá hơn trước, đến khi thớt bên chợ giời bị xóa thì gian hàng em lại đìu hưu, bên em lập gian hàng trên Of cũng được hơn 1 năm và lượng khách ghé gian hàng trong 1 năm được khoảng 5000 lượt, khi bên em khuyến mại thì lượng truy cập tăng trên hơn 3000 lượt trong gần 1 tháng, giờ là hơn 8000. Thực ra bên em chủ yếu vẫn là làm dự án là chính, bán lẻ chỉ nhom nhem hơn 1 năm nay, lên OF cũng mong muốn mang tới cho anh em trên OF những sản phẩm chất lượng và có giá tốt. Em mong ban điều hành có sự hỗ trợ nhiều hơn nữa cho mọi người kdcn trên OF tiếp cận gần hơn nữa nhằm mang tới cho anh em trên OF, những sản phẩm tốt với giá cả hợp lý và dịch vụ bán hàng tốt, cho các gian hàng phát triển và gắn bó bền vững với OF. Em xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
em đồng ý với cụ...em lách luật chịu phạt sang chợ giời khách gọi tới tấp luôn..từ hồi sang plaza thọt quá
Em giơ tay xin có ý kiến ạ.
Em mong muốn gộp khu Plaza với khu tự do thương mại ( chợ trời) ạ.
Lúc trước em phi test ở bên chợ trời thì khách hỏi han, pm, gọi điện bủa xua. từ ngay đóng tiền vào plaza em chả bán đc cái gì sất. nhìn lượng khách ra vào plaza ít hơn chợ trời rất nhiều. AI buôn bán cũng mong muốn có đông khách. Cứ kiểu oai oách ngồi trong plaza thế này em ốm mất. chắc hết mấy tháng nữa em đóng cửa hàng luôn quá.

747

Xe tăng
Vậy là chấp nhận ra Côn đảo 15 ngày và kiếm đc hộp sữa cho con, còn hơn vẫn ở hà nội mà đói cả nhà các cụ nhể.
=))

Nhatcuongmobile

Xe hơi
em muốn hỏi tại sao em đăng bài mà không được :(( nó báo : "Bạn phải chọn tiền tố cho chủ đề" mà trong khi đấy em không thấy có chỗ chọn @@
Mod giúp em vụ này ạ.
Em cám ơn

tcthegioioto

Xe điện
em muốn hỏi tại sao em đăng bài mà không được :(( nó báo : "Bạn phải chọn tiền tố cho chủ đề" mà trong khi đấy em không thấy có chỗ chọn @@
Mod giúp em vụ này ạ.
Em cám ơn

Cụ chưa đủ 100 tuổi cụ ạ. OF đủ 100 tuổi mới được vào chợ đăng bài...

Mod giúp em vụ này ạ.
Em cám ơn
Chào cụ,

Cụ muốn đăng bài trong OF Plaza thì cụ phải đăng ký KDCN thì mới đăng bài được a.
Mời cụ vào đây để đăng ký:
http://www.otofun.net/threads/216922-thong-bao-chuong-trinh-dang-ky-kinh-doanh-chuyen-nghiep-tren-of

haphan

Xe tải
Tình hình này có khi phải lập thêm cái chợ đầu mối nữa thôi.

hung cuong

Xe tải
Nhờ MOD giúp với, tình hình là em đăng tin salon bán xe mới nhưng đa số các bác trên này đều không biết có xe mới, do tình cờ các bác ấy lướt xem xe cũ mới phát hiện có salon bán xe mới, em thiêt nghĩ các salon khác cũng có tình trạng như vậy. Do đó em nhờ các MOD đưa thêm thông tin bán xe mới trong tiêu đề thông tin thị trường—rao vặt. Em cảm ơn ạ

bonongcoc

Xe buýt
Em đề nghị Mod xem xét lại tư cách của gian hàng cụ MP3.
Hôm 4/12/2014 em có đặt một sản phẩm hút mùi qua gian hàng cụ ấy và cụ ấy cũng đã xác nhận. Vậy mà hôm nay sau một tuần cụ ấy lại liên lạc lại bảo hết hàng. Em chả hiểu cụ ấy xác nhận sẽ ship rồi để 1 tuần sau đến ngày giao hàng lại báo hết là như thế nào.
http://www.otofun.net/threads/739084-hut-mui-bep-ga-bep-dien-tu-voi-chau-gia-cuc-soc

Chỉnh sửa cuối:

manh.nguyen

Xe đạp
Gửi Mod và các anh em OFer,

Hiện tại đang có vài bức xúc liên quan đến vấn đề nhờ dịch vụ đặt hàng tại Mỹ về VN với shop iSheep, cụ thể là họ báo hàng về chỉ 2-3 tuần trong khi đến hiện tại đã gần 2 tháng nhưng hàng vẫn chưa về hết. Giục quá giờ họ kêu trả lại tiền, mà hàng hàng thì em đang cần gấp, những món đã về cũng không dùng dc do thiếu những món chưa về.
Lý do lý chấu toàn quanh co linh tinh: gần tết các chuyến bay bị delay, nhân viên có việc đột xuất.....
Còn vụ tự ý hủy đơn hàng của em khi em đặt hàng dịp Black Friday nữa: Họ đặt hàng nhầm sau đó gửi trả lại cho saller, nhưng saller không cho đổi nếu muốn đổi thì phải đóng thêm tiền do đã hết hạn khuyến mãi, thế là tự cancel luôn ko thèm báo.
Giờ bên đó nhất nhất đòi trả tiền, đòi tiền bồi thường vụ tự hủy đơn hàng thì im luôn ko chịu trong khi em phải bỏ tiền túi ra mua giá cao hơn nhiều so với giá ngày khuyến mãi. :(:(:(:(

Chỉnh sửa cuối:

hoanghaiaudi

Đi bộ
Gửi Mod và các anh em OFer,

Hiện tại đang có vài bức xúc liên quan đến vấn đề nhờ dịch vụ đặt hàng tại Mỹ về VN với shop iSheep, cụ thể là họ báo hàng về chỉ 2-3 tuần trong khi đến hiện tại đã gần 2 tháng nhưng hàng vẫn chưa về hết. Giục quá giờ họ kêu trả lại tiền, mà hàng hàng thì em đang cần gấp, những món đã về cũng không dùng dc do thiếu những món chưa về.
Lý do lý chấu toàn quanh co linh tinh: gần tết các chuyến bay bị delay, nhân viên có việc đột xuất.....
Còn vụ tự ý hủy đơn hàng của em khi em đặt hàng dịp Black Friday nữa: Họ đặt hàng nhầm sau đó gửi trả lại cho saller, nhưng saller không cho đổi nếu muốn đổi thì phải đóng thêm tiền do đã hết hạn khuyến mãi, thế là tự cancel luôn ko thèm báo.
Giờ bên đó nhất nhất đòi trả tiền, đòi tiền bồi thường vụ tự hủy đơn hàng thì im luôn ko chịu trong khi em phải bỏ tiền túi ra mua giá cao hơn nhiều so với giá ngày khuyến mãi. :(:(:(:(
chia buồn cùng cụ.

Otovina.net

Xe tải
Website
otovina.net

Mợ [@chuông nhỏ;142358] ơi. Em đóng phí duy trì gian hàng em nhé. Liên ngân hàng thì thứ 2 bác Thắng nhận được ạ.
Cảm ơn mợ.

Bomva

Xe điện
Hôm nay em mới biết thớt này, thi thoảng phải ngó qua xem mình có phốt gì không :D