[Đã bán] Thuốc chữa Gout, Viêm khớp - Cắt đau nhanh - Không uống - Ổn định lâu dài

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
1,500 VNĐ

Xuân Bách

Xe buýt
Các cụ nên sử dụng để bảo vệ sức khỏe của mình, đặc biệt là tạng phủ như Gan, Thận …

Xuân Bách

Xe buýt
Bị Gout thì cho dù cụ có kiêng khem, giữ gìn đến thế nào đi chăng nữa thì hầu như ai cũng vẫn phải dùng thuốc lâu dài. Tác dụng phụ của uống thuốc là điều gần như không thể tránh khỏi khi các cụ uống thuốc, ảnh hưởng đến tạng phủ như Gan, Thận …

Xuân Bách

Xe buýt
Ngâm chân giúp máu lưu thông và giảm axit uric. Bàn chân là một trong những nơi hội tụ các kinh mạch của cơ thể con người, bằng cách ngâm mình trong y học cổ truyền và kích thích các huyệt đạo này, bạn có thể điều hòa kinh mạch, nạo vét khí huyết, điều chỉnh chức năng của các cơ quan, từ đó điều trị bệnh gút. Ngâm chân trong nước nóng có tác dụng thúc đẩy tuần hoàn máu, giảm mệt mỏi, giảm axit uric, có tác dụng rất tốt trong việc điều trị bệnh gút.

Xuân Bách

Xe buýt
Lợi ích của việc ngâm chân là chữa bệnh gút, bồi bổ cơ thể, trừ tà, tăng cường lá lách, bổ khí, bổ thận, có thể kích hoạt tuần hoàn máu và loại bỏ ứ máu, tăng nhiệt độ tứ chi, đồng thời giảm sự hình thành tinh thể axit uric, có lợi cho việc phòng ngừa và điều trị bệnh gút.

huyvq83

Xe tải
Em đăng ký một chỗ hóng các cụ đã thử phản hồi. Theo em Cụ chủ cho luôn giá thành mỗi gói thuốc lên để các cụ ngâm cứu luôn thì tiện ạ

Chỉnh sửa cuối:

ranieu3007

Xe tải
Báo cáo các Cụ, Em chính là nhân vật ở trên đây (47t).
Phải nói là thuốc của cụ chủ hiệu nghiệm.
Em bị tái phát gout mấy lần rồi. Mỗi lần kéo dài 1 tuần. Lần nào cũng uống
Allopurinol (30 ngày) và Colchicin (7 ngày). Tuy nhiên khoảng 2-3 ngày đầu, đêm rất đau và mất ngủ.
Hôm qua mua thuốc của Cụ chủ, là bắt đầu đến ngày thứ 2, đã uống 1v Allopurinol và 1v Colchicin.
Tối qua E bắt đầu xông và ngâm chân theo hướng dẫn. Tự nhủ nếu đêm nay mà ngủ được, có nghĩa là thuốc có hiệu quả. Đêm trước đó đã có triệu chứng mất ngủ do đau.

Vầ thật không ngờ là E đã ngủ ngon giấc, thức giấc sau khoảng 3 tiếng thì đã thấy đỡ đau khoảng 50-60%.
Sáng nay E lại xông và ngâm chân thêm lần nữa. Hiện tại, sau chưa đầy 24 tiếng, chân E đã đỡ đau khoảng 80% và E cũng đã dừng uống thuốc tây.
Tối nay E sẽ tiêp tục xông và ngâm.

Quả thật là thuốc có hiệu quả, rất tốt. Chưa hiểu có tác dụng như nào với tinh thể urat nếu chỉ xông và ngâm, nhưng Em thấy đỡ đau rất nhiều.
Hi vọng có nhiều Cụ chuột bạch như Em nếu bị gout.

Cảm ơn Cụ chủ!

Xuân Bách

Xe buýt
Bị Gout thì cho dù cụ có kiêng khem, giữ gìn đến thế nào đi chăng nữa thì hầu như ai cũng vẫn phải dùng thuốc lâu dài. Tác dụng phụ của uống thuốc là điều gần như không thể tránh khỏi khi các cụ uống thuốc, ảnh hưởng đến tạng phủ như Gan, Thận …

Xuân Bách

Xe buýt
Báo cáo các Cụ, Em chính là nhân vật ở trên đây (47t).
Phải nói là thuốc của cụ chủ hiệu nghiệm.
Em bị tái phát gout mấy lần rồi. Mỗi lần kéo dài 1 tuần. Lần nào cũng uống
Allopurinol (30 ngày) và Colchicin (7 ngày). Tuy nhiên khoảng 2-3 ngày đầu, đêm rất đau và mất ngủ.
Hôm qua mua thuốc của Cụ chủ, là bắt đầu đến ngày thứ 2, đã uống 1v Allopurinol và 1v Colchicin.
Tối qua E bắt đầu xông và ngâm chân theo hướng dẫn. Tự nhủ nếu đêm nay mà ngủ được, có nghĩa là thuốc có hiệu quả. Đêm trước đó đã có triệu chứng mất ngủ do đau.

Vầ thật không ngờ là E đã ngủ ngon giấc, thức giấc sau khoảng 3 tiếng thì đã thấy đỡ đau khoảng 50-60%.
Sáng nay E lại xông và ngâm chân thêm lần nữa. Hiện tại, sau chưa đầy 24 tiếng, chân E đã đỡ đau khoảng 80% và E cũng đã dừng uống thuốc tây.
Tối nay E sẽ tiêp tục xông và ngâm.

Quả thật là thuốc có hiệu quả, rất tốt. Chưa hiểu có tác dụng như nào với tinh thể urat nếu chỉ xông và ngâm, nhưng Em thấy đỡ đau rất nhiều.
Hi vọng có nhiều Cụ chuột bạch như Em nếu bị gout.

Cảm ơn Cụ chủ!
E cảm ơn cụ nhiều nhé

Xuân Bách

Xe buýt
Thuốc đã được Sở Y tế tỉnh Lai Châu cấp Giấy chứng nhận Bài thuốc gia truyền theo Quyết định số 258/QĐ-SYT ngày 30/4/2023. Là một trong số rất ít thuốc gia truyền có uy tín và được cấp phép của ngành Y tế. Đảm bảo an toàn và hiệu quả cao khi sử dụng.

Xuân Bách

Xe buýt
Hiện nay khi lên con đau Gout cấp. Chúng ta gần như chỉ có 1 lựa chọn duy nhất là thuốc Colchicil. Tác dụng của thuốc và tác dụng phụ các bác biết rồi.
Thuốc của mình thì ngoài cắt đau nhanh còn có tác dụng “làm sạch” khớp. Do vậy ngoài cắt đau nhanh còn Ổn định được lâu dài.

HaiViSaoLac2009

Xe hơi
. Hóng review của các cụ

Xuân Bách

Xe buýt
Hiện nay khi lên con đau Gout cấp. Chúng ta gần như chỉ có 1 lựa chọn duy nhất là thuốc Colchicil. Tác dụng của thuốc và tác dụng phụ các bác biết rồi.
Thuốc của mình thì ngoài cắt đau nhanh còn có tác dụng “làm sạch” khớp. Do vậy ngoài cắt đau nhanh còn Ổn định được lâu dài.

Xuân Bách

Xe buýt
Mình thấy ai dùng cũng ước biết đến cái này sớm hơn để không làm tổn thương tạng phủ.

HungNc2000

Xe buýt
Em chào cụ, em bị Gout năng, hạt Tophi nổi nhiều chỗ ở khớp tay và chân, cụ chủ cho hỏi dùng thuốc của cụ thì có tiêu dduowcjw hạt Tophi ko? Tks cụ nhiều

Xuân Bách

Xe buýt
Em chào cụ, em bị Gout năng, hạt Tophi nổi nhiều chỗ ở khớp tay và chân, cụ chủ cho hỏi dùng thuốc của cụ thì có tiêu dduowcjw hạt Tophi ko? Tks cụ nhiều
E chào cụ.
Thuốc có tác dụng giảm đau nhanh, giúp làm giảm acid uric và đào thải muối Urat.

Với hạt tophi thì Thuốc của em có ngăn sự hình thành hạt tophi và tiêu giảm hạt tophi. Tuy nhiên để làm biến mất hạt tophi cần nhiều thời gian đấy cụ. Đối với hạt tophi có kích thước nhỏ như đầu ngón tay út hay đầu đũa thì có có hy vọng chứ to quá thì tìm nên tìm phương pháp khác cụ ah.

Xuân Bách

Xe buýt
Mình thấy ai dùng cũng ước biết đến cái này sớm hơn để không làm tổn thương tạng phủ. Các cụ nên sử dụng để bảo vệ sức khỏe của mình, đặc biệt là tạng phủ như Gan, Thận …

Xuân Bách

Xe buýt
Mình thấy ai dùng cũng ước biết đến cái này sớm hơn để không làm tổn thương tạng phủ. Các cụ nên sử dụng để bảo vệ sức khỏe của mình, đặc biệt là tạng phủ như Gan, Thận …

HDSD: Các cụ thể tham khảo tại đây.
Website: http://xuongkhopxuanbach.com/

Xuân Bách

Xe buýt
Thuốc Xương khớp Xuân Bách có tác dụng tại chỗ (dùng ngoài bằng cách đun nước ngâm hoặc chườm), không phải uống nên loại bỏ hoàn toàn nỗi lo tác dụng phụ do uống thuốc gây nên. Thuốc được nhiệt dẫn nên thẩm thấu nhanh, sâu có tác dụng loại bỏ hàn khí, thúc đẩy lưu thông khí huyết, thông kinh mạch nên có tác dụng:

- Làm giảm nhanh chóng các triệu chứng của bệnh Gout (Thống phong) ở giai đoạn cấp tính và ngăn ngừa tái phát.
- Giảm nồng độ Acid Uric
- Hạt tophi nhỏ sẽ hết (hạt tophi lớn cần thời gian nên các cụ cân nhắc nên đi tiểu phẫu).

Trạng thái
Thớt đang đóng