[Funland] Thuốc mê, trò cũ nhưng em vẫn dính chưởng :((

sidecardesigner

Xe điện
Nếu phải là em thì...hĩ hĩ Không những mất cái mà còn mất cả nước nữa cơ :">
Dù sao cũng xin chia buồn cùng mợ.Mong mợ từ nay cảnh giác hơn!
Cụ thông cảm, cửa hàng em mặt đường, nó rất liều mới dám oánh thuốc mê em ban ngày như vậy, cửa kính toàn bộ, trừ phi thằng đấy ( con đấy ) bị điên, thần kinh, bệnh hoạn thì mới nghĩ có thể làm gì em lúc ấy. Vì bên ngoài vẫn có người đi qua đi lại chứ ko phải nhà ko người.
Ngoài ra nó còn chạy vứt cả dép lại thì cụ nghĩ nó có thời gian làm gì ạ?

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
Thôi, tự an ủi của đi thay người. Từ giờ tới ngày sinh thì ở nhà đi, nghỉ ngơi, đừng ra ngoài làm gì nữa. Sức khỏe và F1s là trên hết!

sidecardesigner

Xe điện
Nó tẩm ether vào cái áo vừa mua của Mợ, bản thân nó bịt mũi để không hít vào, còn Mợ thì hít nhiều nên gây choáng váng và buồn ngủ, khi Mợ đủ "ngấm" thì nó ra tay lục lọi khua khoắng.
Bạn Hình sự cũng bảo em như vậy ạ, bạn ấy bảo có 2 trường hợp : 1 là tẩm vào tiền, 2 là vào áo.
Và em bán cái đó ở ngoài đường, sau đó 1 p thì vào trong cửa hàng mới bị ngấm ạ.
Đây là em ở giữa phố mà còn bị vậy nên muốn cảnh báo để các cụ mợ cảnh giác, nếu nhà ở trong ngõ vắng thì rất nguy hiểm.

Lamborghini78

Xe điện
Mà bọn này độc ác quá, thật sự là liều thuốc mê của nó rất nặng mà em lại đang bầu bí to nên người yếu hơn người thường, nhỡ mà có sao thì chắc chết mất.
Chia buồn với mợ, thôi thì của đi thay người. Em có qua cửa hàng nhà mợ rồi, phải nói là bé tí teo lại cửa kính nữa thì thuốc mê có nhẹ mợ vẫn phê :D Đang bầu bí thì thôi chịu khó giữ gìn mợ nhé

sidecardesigner

Xe điện
Chia sẻ với mợ, nhất là lúc đang có bầu !
THeo em, mợ lắp luôn camera đề phòng bất trắc, trong lúc chưa lắp thì làm luôn cái biển treo trước cửa : cửa hàng có camera ghi hình.
Mới hôm kia em còn hỏi 1 cụ trên OF lắp Camera ạ, cụ ấy cho giá thấy đang hơi cao, định tìm chỗ giá tốt hơn chút thì có biến, đúng là đàn bà hay tiếc tiền chả đúng chỗ :(

sidecardesigner

Xe điện
Thế là thuốc mê dạng xịt hả mợ ? Nguy hiểm nhể, quán lúc ấy mà có 2 người thì chắc bà đấy ko dám manh động thế đâu :|
Cháu cũng nghĩ thế ạ. Chắc thấy cháu 1 mình nên mới thế.

namtuoc8x

Xe tải
CHia buồn với cụ thôi.
Em cũng đang chuẩn bị mở hàng, phải cẩn thận mới được :)

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Mới hôm kia em còn hỏi 1 cụ trên OF lắp Camera ạ, cụ ấy cho giá thấy đang hơi cao, định tìm chỗ giá tốt hơn chút thì có biến, đúng là đàn bà hay tiếc tiền chả đúng chỗ :(
Chia buồn với mợ.. cẩn thận lần sau mợ nhé...

sidecardesigner

Xe điện
Chia buồn với mợ, thôi thì của đi thay người. Em có qua cửa hàng nhà mợ rồi, phải nói là bé tí teo lại cửa kính nữa thì thuốc mê có nhẹ mợ vẫn phê :D Đang bầu bí thì thôi chịu khó giữ gìn mợ nhé
Em cảm ơn cụ nhiều ạ, em vốn ở nhà cũng lâu lâu rồi ạ, hôm nay bạn bán hàng xin nghỉ về quê nên em tiếc mới mò ra trông hàng, ai dè...:(

sidecardesigner

Xe điện
Thôi, tự an ủi của đi thay người. Từ giờ tới ngày sinh thì ở nhà đi, nghỉ ngơi, đừng ra ngoài làm gì nữa. Sức khỏe và F1s là trên hết!
=(( Em biết mà, híc..

minhqs

Xe tải
Bạn Hình sự cũng bảo em như vậy ạ, bạn ấy bảo có 2 trường hợp : 1 là tẩm vào tiền, 2 là vào áo.
Và em bán cái đó ở ngoài đường, sau đó 1 p thì vào trong cửa hàng mới bị ngấm ạ.
Đây là em ở giữa phố mà còn bị vậy nên muốn cảnh báo để các cụ mợ cảnh giác, nếu nhà ở trong ngõ vắng thì rất nguy hiểm.
Thuốc dạng xịt nếu tẩm vào tiền or vào áo nồng độ phải rất mạnh, mợ sẽ bị ngấm ngay sau 3-5s, e dự nó là loại khác. Bạn Hsự ko chuyên ngành về món này. phải là KHHS mới chuẩn.

beck_vn

Xe tăng
Chia buồn với mợ, coi như cái hạn của đi thay người vậy

zamin

Xe máy
Khổ thân mợ quá, may là mợ ko sao.. của đi thay người nhé... Năm nay em cũng sao giống mợ đấy ạ.. mất của liên miên.. tai bay vạ gió đủ kiểu.. bao giờ mới hết năm 2012 này đây :((

sidecardesigner

Xe điện
Thuốc dạng xịt nếu tẩm vào tiền or vào áo nồng độ phải rất mạnh, mợ sẽ bị ngấm ngay sau 3-5s, e dự nó là loại khác. Bạn Hsự ko chuyên ngành về món này. phải là KHHS mới chuẩn.
Cái này em cũng ko rõ lắm ạ, hồi em còn nhỏ mẹ em cũng bị dính chưởng 1 lần, hôm ấy cả nhà ở nhà nhưng thấy mụ xịt thuốc mê nói chuyện với mẹ em như người quen biết nên ko để ý và ra ngoài hết, mẹ em ngồi nc với bà ấy xong thì tự nhiên mở tủ lấy hết tiền, vàng đưa bà ấy rồi còn hỏi : có lấy nữa không...
Khi bà ấy đi lâu lắm rồi mẹ em mới biết bị mất và kêu lên thì đã muộn ạ. Năm ấy rầm rộ vụ xịt thuốc mê này. Rất nhiều luôn.

minhqs

Xe tải
Cái này em cũng ko rõ lắm ạ, hồi em còn nhỏ mẹ em cũng bị dính chưởng 1 lần, hôm ấy cả nhà ở nhà nhưng thấy mụ xịt thuốc mê nói chuyện với mẹ em như người quen biết nên ko để ý và ra ngoài hết, mẹ em ngồi nc với bà ấy xong thì tự nhiên mở tủ lấy hết tiền, vàng đưa bà ấy rồi còn hỏi : có lấy nữa không...
Khi bà ấy đi lâu lắm rồi mẹ em mới biết bị mất và kêu lên thì đã muộn ạ. Năm ấy rầm rộ vụ xịt thuốc mê này. Rất nhiều luôn.
Đấy là thuốc gây ảo giác tạm thời và có thể mẹ bị thôi miên. Mợ còn giữ cái áo đấy ko?

nangct

Xe tăng
sợ nhỉ, thuốc mê vậy mua ở đâu cụ, mợ nhỉ :-@

sidecardesigner

Xe điện
Đấy là thuốc gây ảo giác tạm thời và có thể mẹ bị thôi miên. Mợ còn giữ cái áo đấy ko?
Bà ấy mang đi rồi ạ, vì cháu ko cho đổi nên mua thêm 1 cái rồi đi ạ.

_MBBG_

Xe điện
Vãi chưởng nhỉ,giờ muốn tìm người tốt chắc chỉ lên of may ra tìm thấy.