[Funland] Thương Tín - Sao tội nghiệp quá

conmeomuop

Xe tải
Tự mình gây ra thôi, không biết giữ gìn thì chịu thôi

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Hình như ô này trước còn nghiện nữa. Đội này hay kêu thôi chứ có tiền lại đi Bar thâu đêm suốt sáng. Ủng hộ phí tiền. Ngược :D

imagination123

[Tịch thu bằng lái]
Ít ra mấy ông CTin, T Tín còn đẹp trai, tài đóng phim, phim hay, nhớ mãi, và có chất nghệ thuật. Nên ông ta có thể sống được, nếu nói xấu là đi xin được, ăn mày dĩ vãng.
chứ như mấy ông Q Tèo, G Còi, Tự Long,...thì có gì mà xin ? mà xuất hiện suốt trên tivi.

Rồi anh nào cũng đi xin, ăn mày như nhau cả thôi. Kể cả mọi người ở đây, chê gì người ta. Đi xin, cho thì cho, ko cho thì thôi, chả ảnh hưởng gì tới xh cả. Tốt.

Đóng vai cho ra con người, lịch duyệt, trí tuệ, đẹp trai...chứ như ông Quyênh đóng vai điên điên khùng khùng, rồi ông đi chăn vịt, chửi nhau, rạch mặt ăn vạ, rồi nuốt cá tràu...như diễn viên m Bắc thì hỏng.

đấy cũng là 1 dạng tư cách điện ảnh, những gì mà thế hệ như C Tín, T Tín, Lý Hùng...làm được thế hệ sau còn kém xa lắm.. Tiếc là cuối đời như này.

Chỉnh sửa cuối:
Hôm qua, ảnh lên báo than thở...sau đột quỵ, ảnh sức khỏe yếu không làm ra tiền, đành để vợ ôm con bỏ đi....

...hôm nay, ảnh lại lên báo nữa, vợ con bỏ đi rồi mà ảnh bị Covid, lại chưa tiêm vx.

Haizzzzzzzzzzzzzzzzz, tội nghiệp quá chừng.
.
.
.
.

ps: cuối mỗi bài báo luôn nhắc đến...quyên góp, quyên góp =)) =)) =))
Túng quá làm liều. Mặt cũng chai rồi.

.Xukthal

Xe container
Nhiều cụ không hình dung ra chứ thời đỉnh cao phong độ, chị em chỉ cần đến trường quay nhìn thấy TT từ xa đã ra nước rồi ấy chứ.
Các cụ dưới là đ.ô thì đánh giá thế thôi chứ cụ trên nói có cơ sở đấy. TT tuy dáng ko đẹp như CT nhưng ánh mắt rất có hồn và thiêu chị em chảy nước là có thật :))
Đọc hết mấy trang, chả thấy cụ nào thông cảm cả.
Vậy thì rõ là do ăn ở rồi.
Mà cụ Chánh Tín ngày xưa mới tài tử chứ, cụ Thương Tín này cũng loàng xoàng thôi mà. Lứa bọn em đánh giá bình thường.
Chuẩn cụ. Tay này so thế nào được với Chánh Tín!

Phỡn

Xe tăng
Lớp trẻ nó học lớp già mà ra cả, đúng là show bích!!

cocsku

Xe cút kít
Bác Sơn rất tự trọng nhé, nghiện lòi ra nhưng chỉ cấu ở nhà thôi, anh em DV rất quý nhưng bác ý ko bao giờ cào cấu.
Cụ Sơn chưa lên hàng sao nên cấu cũng khó. Thương Tín ngông nghênh thế mới nhiều người hâm mộ. Cụ yên tâm là sẽ có nhiều người cho ông ấy tiền.

Fiat2007

Xe buýt
Bác Sơn rất tự trọng nhé, nghiện lòi ra nhưng chỉ cấu ở nhà thôi, anh em DV rất quý nhưng bác ý ko bao giờ cào cấu.
Bác này nhà ở phố Đồng Xuân thì phải. Cháu nhớ kỷ niệm bác ấy nửa đêm qua ks cháu lấy 1 phòng vì khu bên bác ấy mất điện. Sáng sau bác ấy trả sớm nên ko có kịp xin chữ ký, hihi.

MrSpy

Xe điện
Chắc có bạn bè người quen nào khóc hộ thôi chứ các cụ trách cụ ấy làm gì.

vandatAT

Xe container
Hồi trẻ, phong độ nhìn manly thật :).
Nhưng do ăn chơi, ko giữ được thì phải chịu.
Em ko thích kiểu ăn bám hào quang quá khứ.

.Xukthal

Xe container
Cụ Sơn chưa lên hàng sao nên cấu cũng khó. Thương Tín ngông nghênh thế mới nhiều người hâm mộ. Cụ yên tâm là sẽ có nhiều người cho ông ấy tiền.
Bác Sơn thì ace DV rất nế vì hồi ông ý giàu giúp nhiều người và rất thoáng với bạn bè. Sau bị bễ thì bán hết nhà cửa nhưng rất tự trọng ko xin xỏ lung tung đâu, sau ace cũng xúm vào giúp cai được thì lại dính căn bệnh hiểm nghèo rồi mất.

Fightingman

Xe tải
Và tay này ngoài lười lao động lại còn lười suy nghĩ nữa. Em nghĩ tay này mà chịu khó suy nghĩ, kết hợp với tay nhà báo hay nhà văn nào đó, cứ gọi là làm cuốn sách kể về cuộc đời của mình thì biết đâu lại lên hương. Chứ cứ kêu khóc để xin xỏ kiểu này thì người cho tiền người ta cũng khinh cho.

.Xukthal

Xe container
Và tay này ngoài lười lao động lại còn lười suy nghĩ nữa. Em nghĩ tay này mà chịu khó suy nghĩ, kết hợp với tay nhà báo hay nhà văn nào đó, cứ gọi là làm cuốn sách kể về cuộc đời của mình thì biết đâu lại lên hương. Chứ cứ kêu khóc để xin xỏ kiểu này thì người cho tiền người ta cũng khinh cho.
Có tự truyện rồi mà viết như hạch nên ko ai đọc :))

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
vâng, cái loại người này em thấy chả ra gì.

Lavender168

Xe buýt
Đúng phóc rùi còn dề :D ngày xưa ko dán ảnh 2 anh ý em chịu bữa bia nhá :!!
Kg thuộc tuýt thích nghệ sĩ cậu em nhé. Bảo thích gương mặt Ca sĩ Mạnh Quỳnh trông ngoan ngoan đã đành.
À mà chả dán ảnh thằng bỏ mẹ nào ha ha 😀. Không có chuyện chị hâm mộ nghệ sĩ đâu em ơi. Cả nam lẫn nữ. Người khác chỉ hay nhìn mặt trc còn chị cứ nhìn mặt trc nó sọt ra mặt sau 😂😂
Đoán chi mà trật lấc 😀, tự đoán tự sướng tự cười vui thế 😀

Chỉnh sửa cuối:

NguyenAnhPhan

Xe container
Em lại liên tưởng đến cảnh nước nào đang cố vay tiền để làm đsct😅
Ăn mày , mượn bợ không biết ngượng...
- Cơ mà khác ở chỗ là vưỡn đút bịch to, bao nhỏ vào túi. Và vẫn khóc nghèo, than khổ để đi xin viện trợ. Về các ông lều lại bốc lên mây xanh...rằng thì là có lợi cho con đen..