Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

Spring is me

Xe tải
Website
nhabaoquandoi.blogtiengviet.net
Thưa các cụ, các mợ!

BĐH luôn lắng nghe các ý kiến của các cụ, các mợ để OF ngày càng phát triển và phục vụ tốt hơn cho cộng đồng.

Mọi ý kiến đóng góp xin vui lòng đưa vào đây.

Trân trọng
Thưa Ban điều hành,
Tôi mới vào OF, thấy cho mình có nhiều điều bổ ích. Nhưng tôi cũng thấy có nhiều trường hợp chưa thật lòng, nhất là ở mục bán xế, lúc nói đăng hộ, lúc nói giúp (bác, dì, chị, mợ, anh em), rồi cả có cuộc "ném đá' nhau đòi Mod phân xử... Đề nghị BDH yêu cầu các offer khi đăng diễn đàn phải trung thực thông tin, như thế là tạo niềm tin cho mọi người. Có gì không phải, BĐH bỏ qua cho. Tks!

Spring is me

Xe tải
Website
nhabaoquandoi.blogtiengviet.net
Thưa Ban điều hành,
Tôi mới vào OF, thấy cho mình có nhiều điều bổ ích. Nhưng tôi cũng thấy có nhiều trường hợp chưa thật lòng, nhất là ở mục bán xế, lúc nói đăng hộ, lúc nói giúp (bác, dì, chị, mợ, anh em), rồi cả có cuộc "ném đá' nhau đòi Mod phân xử... Đề nghị BDH yêu cầu các offer khi đăng diễn đàn phải trung thực thông tin, như thế là tạo niềm tin cho mọi người. Có gì không phải, BĐH bỏ qua cho. Tks!
Rất mong làm sao Ô tô Fun là nơi được tin tưởng.

EyeStorm

Xe điện

Cụ admin có thể đổi màu chữ ở các group nằm trong phần nâu đậm cho sáng lên được không ạh :D :D :D
Màu này chìm với background quá, em muốn vào các box tuyền phải để chuột vào rồi nhìn cái dòng url hiện dưới cùng bên trái của Chrome để xác định đúng địa chỉ rồi mới clik ý :) :) :)

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
[@OF-Patrol;4736] cụ ktra xem of mấy hôm nay onl hay bị lỗi badgateway hay lỗi báo data base trắng màn hình kể cả máy tính lẫn mobile

X6-6978

Xe máy
min mod ơi, nếu theard của em bị del thì e tưởng phải thông báo lý do chứ ạ.
chứ tự nhiên em tìm hoài ko thấy, vô search mới biết bị del rồi.

mà cái thớt ý em buôn dưa lê về nụ hôn đầu đời thôi ạ, chứ có séc xiếc gì đâu, sao mod với min lại del em

vuanhanghi

Xe điện
Em thấy ofun bây giờ thành trang rao vặt mua bán, cóp pết vớ vẩn báo mạng đến 70-80%.
Chỉ 20-30% là các bài viết liên quan đến xe cộ, kỹ thuật và các nội dung ý nghĩa khác. Cứ ấn bào viết mới 10 bài thì 9 bài là mua bán.
Min mod có hướng phát triển diễn đàn ntn để hạn chế tình trạng này

Quangkeo

Xe đạp
em nghĩ adim phải chăm lái xe nhiều vào chứ. chưa đủ 100ah

Quangkeo

Xe đạp
em nói thật mod như em bận lắm lười lãi lắm. mãi chả đủ 100 bài ah! mod nên tính thêm năm kinh nghiệm ah

trongtoibds

Xe tải
Mong các cụ thương con e chúng con. Đói quá nên phải đi kiếm ăn các cụ ah.^#(^
Thân ái và quyết thắng

Lubricant

Xe tăng
Em có ý kiến. Nếu đổi Voka ra diệu thật thì có đựoc không ơ?:D Ý em là nếu các cụ rót cho người khác thì bầu diệu của mình phải vơi đi , như thía diệu ló mí ngon ợ:P
Như vậy thì không được đâu cụ ơi, say quá lái xem vù vù trên OF sao dc

chick_be07

Xe buýt
Gửi Min Mod,

Em nghĩ phần quote nên cho ngắn lại. Có những bài khi reply quote lại dài loằng ngoằng, lại còn ảnh nữa chứ. Theo em là chỉ nên hiển thị khoảng 10 dòng, tối đa là nửa số màn hình, phần còn lại có thể ẩn đi, có thêm mục "ấn vào để mở rộng" toàn bộ phần quote.

maylanhototp

Xe máy
Mod cho em hỏi cái. Em đang muốn mở 1 gian hàng trên OF mà chưa có đủ 100 bài, không biết OF có chế độ tính phí khi mở gian hàng không để em đỡ phải cày. Mod trả lời sớm cho em cái nhé

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
Mod cho em hỏi cái. Em đang muốn mở 1 gian hàng trên OF mà chưa có đủ 100 bài, không biết OF có chế độ tính phí khi mở gian hàng không để em đỡ phải cày. Mod trả lời sớm cho em cái nhé
100 bài hay k chả liên quan gì đến mở gian hàng cụ nhé. Mỗi tháng 600K, đóng 6 tháng một lần Cụ nhé.

pipopipa

Xe hơi
Em có góp ý trên cơ sở thực tế như sau:
- theo em biết chưa có quy chế cấp kinh doanh chuyên nghiệp cho gian hàng kinh doanh BĐS, em biết qua fone thực tế văn phòng mình
- bản thân box BĐS cũng mới mở và chưa có nội quy điều lệ cụ thể
- với nội quy chung áp vào các box mới như box BĐS để phạt thẻ spam, quảng cáo, kinh doanh trá hìnhv.v.... thì nên chăng có đánh giá công tâm hơn vì nếu chỉ vì tham gia xây dựng box mới như box BĐS mà bị tước quyền tham gia các box khác thì thật chưa thỏa đáng.
- Box BĐS bây giờ, các cụ họat động lâu năm 1 chút tham gia vào lĩnh vực mới là có (vì nó liên quan trực tiếp đến kinh doanh cần sớm có cơ chế cấp kinh doanh giống như "mua xe bán xế" và "chợ giời"), tuy nhiên chỉ sau vài đường kiếm của các mob đã không còn cơ hội quay đầu các box truyền thống vẫn tham gia.... Thì cũng đáng tiếc!
- trường hợp phạt thẻ cũng cần công tâm linh động, vì đặc thù của box BĐS cũng nhạy cảm (như nhà em muốn làm kinh doanh chuyên nghiệp lắm, gửi đơn 3 làn 3 tháng nay chưa được duyệt, nên luôn ưu tiên các reply có đầu tư 1 chút để đáp ứng trao đổi, và cung cấp thông tin không spam thô thiển).
- thời điểm phạt thẻ em cũng góp ý là nên hợp lý hơn vì tùy theo mức độ và đánh giá tính cấp thiết, để các cụ không tham gia được trao đổi dịp nhàn rỗi này, đúng 1 tuần lễ 30/4 và 1/5 quả là đáng tiếc! Chả gì ngày này lễ hội mở nơi nơi mà mình lại trong xiềng xích b-(
Em xin cảm ơn và xin phép cụ [@UAZ;544] cho em tag 1 cái ợ :P
---
Leika

Chỉnh sửa cuối:

bb_9650

Xe buýt
Mod làm ơn cho em hỏi. thiết bị em dùng là IPhone, e sử dụng cả Dolphin và Chrome mà từ khi thay đổi giao diện OF, khi em mở nhiều Tab một lúc (giữ và chọn newtab), e truy cập vào tab mới đều không dẫn đến link mà em cần đến mà nó lại chỉ đưa em về trang chủ của OF. liệu đây có phải là do bản Beta chưa hoàn thiện không ạ?

Note: nếu tick thẳng vào link đó thì được, nhưng mỗi lần xem xong lại phải Back trở lại để xem nội dung tiếp theo thì rất mất thời gian.

Rất mong Ban Điều hành nghiên cứu giúp e ạ

Chân thành cảm ơn các Mod

tomt

Xe hơi
em ko hiểu sao e ol bằng đt thì ít bị out mà ol bằng lap thì đăng nhập lại thường xuyên ạ

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Em muốn có phần theo dọi xem ai đã chuốc rượu mình để em chuốc lại mà cứ nhấn vào thì ra tràng giang đại hải các bài viết. Em nghĩ 4R nên có phần theo dõi này ạ, vì nhiều khi say quá mà muốn tìm người rót để đáp lễ mà mông lung quá ạ, thanks các Cụ Sếp.

phuonganh1993

Xe hơi
:) em chả có ý kiến vì hoàn hảo :)

Em vừa làm 1 bài mới trên mục xe Mit. Em muốn có 1 mục chuyên về tài liệu học tập, nghiên cứu. Lúc đó mới có cơ sở kiến thức mà trao đổi. Cao hơn nữa là độ nội ngoại thất, âm thanh,...và tự trang bị cho mình những kiến thức cơ bản khi xe có sự cố.
Điều này đặc biệt hữu ích cho những ai mới ngồi lên xe như em.
Thanks for reading.

Nhìn cái Ava cua ad em biết ngay em với cụ cùng cơ quan mà. :)