Thông báo Tiếp thu ý kiến đóng góp để phát triển OF

congtuocsaohom

Xe hơi
Em đề xuất ở trong các box mua bán thì có thêm tính năng lọc khu vực. Ví dụ khu vực Hà Nội, Sài Gòn, Đà Nẵng sẽ tiện để tìm chứ cứ căng mắt đi tìm được cái xe ưng ý thì gọi điện hỏi biết họ ở cách mình cả ngàn KM. Chán luôn!

0916115687

Xe máy
cụ min ơi.cho em hỏi 1 chút.em là lính mới.chờ mãi mới được đủ 90 ngày.vào phần xe cộ.hóng với các cụ.mà có thông báo.phải đủ 100 bài mới cm được.em không biết làm thế nào.mong các cụ đàn anh chỉ cho em với ak.rất mong các cụ dúp đỡ.

cụ min ơi.cho em hỏi 1 chút.em là lính mới.chờ mãi mới được đủ 90 ngày.vào phần xe cộ.hóng với các cụ.mà có thông báo.phải đủ 100 bài mới cm được.em không biết làm thế nào.mong các cụ đàn anh chỉ cho em với ak.rất mong các cụ dúp đỡ.
Thì cụ cứ đi đủ 100km thôi ạ. Chứ cái này đâu ai giúp cụ được

3_banh

Xe điện
Quán cafe em đề nghị 1nick sau 5-10 ngày mới cho tạo 1 thớt mới để khi tạo có chọn lọc, có ông ngày lập 4-5 thớt toàn copy link báo.

khanhuyen

[Tịch thu bằng lái]
em tham gia vào diễn đàn cũng mới thời gian ngắn thôi, phải nói BDH đã cố gắng rất nhiều trong việc cập nhật các thông tin, kiến thức liên quan đến xe máy, qui định của luật pháp trên các lĩnh vực, nhất là giao thông. các thành viên cũng cập nhật nhiều bài viết, nhiều câu chuyện khá thú vị... tuy nhiên ở mục quán cafeotofun thì những việc tích cực, việc tốt chẳng được ai nhắc đến, mà chỉ toàn thông tin tiêu cực. em đề nghị BĐH nghiên cứu thêm việc gạn lọc bớt nội dung bàn luận của một số thành viên đưa lên, nhiều vấn đề đưa lên có vẻ như gợi mở cho một số người lấy đó để chửi bới hoặc cố ý hướng cách bình luận vào những tiêu cực phát sinh trong đời sống, nhìn vào những bàn luận đó người ta sẽ thấy môi trường xã hội chúng ta đang sống giống như rất lộn xộn, vô chính phủ, luật pháp như bị bỏ ngỏ vậy... người ta gợi ra những ý kiến đấy với mục đích gì? theo em thì đây chẳng phải là nhằm góp ý làm cho xã hội phát triển đi lên mà chỉ là cố ý tô đậm thêm những tiêu cực phát sinh ra trong đời sống xã hội hàng ngày, nhằm gây hoang mang dư luận và chia rẽ xã hội mà thôi. em chỉ có chút ý kiến vậy thôi, rât mong diễn đàn ngày một phát triển, là một kênh thông tin lành mạnh của tất cả mọi người, nhất là những người cầm lái!

Marula

Xe tải
Ad bên Bảo hiểm cho em hỏi tại sao các thớt em tạo đều không qua được kiểm duyệt trong khi nội dung còn hơn hẳn mấy thớt nhảm sẵn có trong đó thế ợ?

namhoang_96

Xe hơi
Em thấy điều kiện 100 bài viết mới được vào chợ giời cũng có phần bất cập ạ. Em biết mục đích của 100 bài viết ấy để làm gì, nhưng có thể có điều kiện linh hoạt hơn ví dụ như là thời gian gắn bó với diễn đàn chả hạn ạ. Nick em dùng 3 năm, phần lớn toàn vào để đọc bài, nên mãi vẫn chưa đủ điều kiện để vào chợ giời.

Trungbonbanh

[Tịch thu bằng lái]
Mod cho em xin lỗi vì em không biết cấm giao dịch sim.
Vì vậy em mắc lỗi. Xin Mod thông cam.
Em viết thư này mong Mod bỏ qua cho em.
Em xin rút kinh nghiêm ạ.
Thank Mod nhiều.

quanduc

Xe buýt
Dear Mods,
Mod cho em hỏi em vi phạm điều gì mà topic dưới đây em không comment được nữa ạ? Tất cả những điều em viết là chia sẻ từ câu chuyện thực tế của gia đình.
https://www.otofun.net/threads/phap-luan-cong-nguy-hiem-phet.1145856/page-34
Kính mong mod giải thích giúp và mở lại quyền comment cho em,
Thanks mod nhiều!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Dear Mods,
Mod cho em hỏi em vi phạm điều gì mà topic dưới đây em không comment được nữa ạ? Tất cả những điều em viết là chia sẻ từ câu chuyện thực tế của gia đình.
https://www.otofun.net/threads/phap-luan-cong-nguy-hiem-phet.1145856/page-34
Kính mong mod giải thích giúp và mở lại quyền comment cho em,
Thanks mod nhiều!
Các chủ đề liên quan tới chính trị, tôn giáo, văn hóa là những nội dung không khuyến khích và thậm chí là không cho phép trao đổi trên OF. Phần này bác có thể tham khảo thêm nội quy.

Bài viết của bác có thể chỉ là chia sẻ thông tin đã trải qua, nhưng khi nó ra ngoài phạm vi mà chúng ta có thể trao đổi thì BĐH có thể khóa và cũng có thể xóa, nếu trong tương lai tính thời sự của nó không còn.

An_Vi

Xe điện
Các chủ đề liên quan tới chính trị, tôn giáo, văn hóa là những nội dung không khuyến khích và thậm chí là không cho phép trao đổi trên OF. Phần này bác có thể tham khảo thêm nội quy.

Bài viết của bác có thể chỉ là chia sẻ thông tin đã trải qua, nhưng khi nó ra ngoài phạm vi mà chúng ta có thể trao đổi thì BĐH có thể khóa và cũng có thể xóa, nếu trong tương lai tính thời sự của nó không còn.
Các mod nghiên cứu đưa thêm mấy cái chấm HS + TS vào bản dồ để thể hiện chủ quyền VN nhỉ!? :D

nguyenanh89

Xe máy
Em thấy điều kiện 100 bài viết mới được vào chợ giời cũng có phần bất cập ạ. Em biết mục đích của 100 bài viết ấy để làm gì, nhưng có thể có điều kiện linh hoạt hơn ví dụ như là thời gian gắn bó với diễn đàn chả hạn ạ. Nick em dùng 3 năm, phần lớn toàn vào để đọc bài, nên mãi vẫn chưa đủ điều kiện để vào chợ giời.
em cũng thấy thế ạ!
chắc các ad muốn khả năng tương tác của thành viên tốt với diễn đàn hơn nên đặt ra điều kiện này,
tuy nhiên không phải thành viên nào cũng có time để comment hay tạo bài viết mới, đôi khi họ chỉ vào các bài viết comment cho nhanh, cho đủ 100 mà ko quan tâm nội dung là cái gì, nhanh đủ 100 còn vào chợ giời,
đôi khi cũng thấy bất cập vì thấy con xe mình thích muốn hỏi giá cả, hỏi địa điểm này nọ mà vướng cái BOT 100 này e thấy admin nên xem xét tạo điều kiện

Viettel

[Tịch thu bằng lái]
Em có tạo một thớt "thu bằng lái vĩnh viễn" ở bên dưới, nếu không đúng chỗ cụ Mod OF-Patrol xóa hộ em.
Sao em lại bị tịch thu bằng lái vĩnh viễnhả cụ OF-Patrol ? Đánh máy nó lỗi chính tả nhẩy loằng ngoằng đấy chứ! Em cũng chỉ vào OF xem và giải trí thôi! Cụ xử thế hơi nặng ạ! Cụ chỉ nên xì hơi nick của em thôi! Em đăng bài khiếu nại cụ Mad lên đây vì em thấy thái độ cụ ấy chưa đúng mực với KH và cũng chỉ mong diễn đàn này càng minh bạch và phát triển thôi cụ ạ!

Văn Lô

Xe hơi
WC đến rồi sao BĐH OF không lập thớt dự đoán kết quả các trận cho vui nhễ, hình thức trả thưởng có thể là tăng số km hay mã lực cho các of vừa đáp ứng được nguyện vọng nhiều of lười cày cấy bài viết. Nếu of chơi thua thì trừ km hoặc mã lục. OF nào âm điểm thì ghi nợ km hay mã lực sau này cày trả nợ dần.

dcmalfa

[Tịch thu bằng lái]
Tôi là thangve, tự nhiên bị xóa nick với lý do dùng nhiều nick, trong khi đó tôi chỉ dùng 1 nick này, hay do nhà tôi dùng chung mạng wifi của trụ sở chi nhánh Viettel, có thể có nhiều nick khác cũng dùng chung mạng nên trùng IP. Đề nghị các Chã xem xét giùm