Tìm chỗ học lái xe B2

bino135

Đi bộ
Các cụ cho em chưa biết lái, muốn học tử tế kiếm cái bằng b2 thì nên học ở đâu tốt a. Nên đăng ký qua trung tâm hay qua thầy?
Hôm trước em có đến trung tâm PCCC ở Khuất Duy tiến và hỏi một số thầy (cũng trường PCCC) trên mạng thầy giá báo khác nhau quá. Cụ nào có kinh nghiệm rồi chỉ em với. Cảm ơn các cụ trước.

tuantiptx

Xe hơi
Các cụ cho em chưa biết lái, muốn học tử tế kiếm cái bằng b2 thì nên học ở đâu tốt a. Nên đăng ký qua trung tâm hay qua thầy?
Hôm trước em có đến trung tâm PCCC ở Khuất Duy tiến và hỏi một số thầy (cũng trường PCCC) trên mạng thầy giá báo khác nhau quá. Cụ nào có kinh nghiệm rồi chỉ em với. Cảm ơn các cụ trước.
cụ xauxi6868 vào giúp cụ ý kìa. e cùng đồng nghiệp cầm bằng từ chỗ cụ ý ra đấy cụ vào gian hàng mà tham khảo

Changeme

Xe đạp
Để học thật sự và học tốt nhất, chất lượng nhất, đúng kỹ thuật, số giờ cầm lái cao, mọi địa hình di chuyển thì ở Miền Bắc này em nghĩ không chỗ nào tốt bằng Trung tâm Lái xe An toàn của Honda Vietnam ở Phúc Thắng, Phúc Yên, Vĩnh Phúc.

Nhà em học ở đó, cũng theo lời giới thiệu của 1 bác trên OF này.
(nói không có bác lại bảo em là người của Honda đi quảng cáo)

Cái các bác mất là công sức và thời gian đi từ HN lên. Còn chất lượng, hiệu quả/chi phí thì không trung tâm nào ở Miền Bắc có thể so được.
(vì nhà em cũng học 2 chỗ khác rồi).
Nếu xác định để học tốt, tự tin và đem lại an toàn cho chính mình và mọi người thì nên cân nhắc đầu tư công sức và thời gian.
Nhà em ưu tiên những tiêu chí đó nên đầu tư thời gian đến đây học.

Chỉnh sửa cuối:

ltcuc

Xe tải
Học luôn chỗ chất lượng gần nhà cụ cho thích cụ ơi