tìm chỗ nhận dạy nghề nội thất ô tô

em chào các anh trong cộng đồng otofun. dạ hoàn cảnh của em cũng khổ lắm em học xong đại học mà không xin được việc. em mở tiệm rửa xe bươn chải ngoài nay được mấy năm rồi giờ em muốn hướng sang học về nội thất ô tô như: bọc ghế, bọc sàn, gián kính, lắp đồ chơi linh tinh... nên giờ em muốn hỏi xem có anh tiền bối nào nhận cho em đi theo thời gian học nghề được không ạ? anh chị nào biết ở đâu nhận dạy nghề nội thất ô tô thì chỉ giúp em với. em xin cảm ơn nhiều. sdt của em: 01685779701 . em nhà trên LAI CHÂU lận ạ.

Chỉnh sửa cuối:

namsvmore

Xe hơi
Cụ nên làm chuyên 1 cái, k nên ôm hết như thế.
Bọc ghế, bọc sàn: cụ phải biết may vá, còn lại lắp thì không quá khó, khó nhất là may vá, mà k phải ai cũng làm được.
Dán kính: cái này không quá khó, tay quen thôi. Cụ xin vào làm chỗ nào dán kính, làm vài tháng là ok hết. Nhưng đừng nghĩ tách ra làm riêng là đơn giản. Đơn giản thì thợ người ta tách ra hết rồi. Vì lúc đó nó liên quan đến quảng cáo, nguồn hàng, chăm sóc khách hàng chứ không chỉ là dán kính.
Lắp đồ chơi: giống dán kính. Nên xin vào 1 chỗ nào đó làm và học dần thôi ạ.
Mấy cái này không có trường lớp đâu, chỉ đâm đâu vào làm rồi sẽ ra ngô ra khoai thôi a.

em biết là vậy rồi bác ạ. giờ chỉ mong có bác nào cho theo làm đệ tử học nghề thôi

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
mong có bác nào tốt bụng ghé qua giúp mình
Nhận thì đầy người nhận cụ ạ nhưng quan trọng là người nhận cho cụ làm cái gì thôi. Nghề này khó kiếm thợ là bởi mấy bạn trẻ lao vào học nghề rồi mót dc ít kinh nghiệm rồi lại tách ra làm riêng, hay ăn cây táo lại rào cây sung.... em là em chỉ nhận người quen dù về sau có đủ lông đủ cánh xin tách ra làm riêng cũng vui lòng. Người khác thì thôi rm xin kiếu ạ

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
em chào các anh trong cộng đồng otofun. dạ hoàn cảnh của em cũng khổ lắm em học xong đại học mà không xin được việc. em mở tiệm rửa xe bươn chải ngoài nay được mấy năm rồi giờ em muốn hướng sang học về nội thất ô tô như: bọc ghế, bọc sàn, gián kính, lắp đồ chơi linh tinh... nên giờ em muốn hỏi xem có anh tiền bối nào nhận cho em đi theo thời gian học nghề được không ạ? anh chị nào biết ở đâu nhận dạy nghề nội thất ô tô thì chỉ giúp em với. em xin cảm ơn nhiều. sdt của em: 01685779701 . em nhà trên LAI CHÂU lận ạ.
Cụ ở hà nội thì em còn giớ thiệu chứ , trên lai châu em k quen cửa hàng nào ạ

Cụ ở hà nội thì em còn giớ thiệu chứ , trên lai châu em k quen cửa hàng nào ạ
dạ bác ơi em ở lai châu nhưng em sẽ đi tới những nơi mà người ta nhận cho em đi theo học hỏi ạ. cụ biết ggíp đỡ em với. em biết ơn bác nhiều

Nhận thì đầy người nhận cụ ạ nhưng quan trọng là người nhận cho cụ làm cái gì thôi. Nghề này khó kiếm thợ là bởi mấy bạn trẻ lao vào học nghề rồi mót dc ít kinh nghiệm rồi lại tách ra làm riêng, hay ăn cây táo lại rào cây sung.... em là em chỉ nhận người quen dù về sau có đủ lông đủ cánh xin tách ra làm riêng cũng vui lòng. Người khác thì thôi rm xin kiếu ạ
em hiểu bác ạ. em không giám nói em có phải loại người như bác nói trên hay không nhưng thực sự em rất muốn đi theo nghề này. em làm rửa xe lâu nay rồi nên em rất muốn đi lên từ nghề này ạ. nếu bác suy nghĩ lại có thể chiếu cố xem xét hoàn cảnh của em mà nhận em cho em theo học nghề ạ. mong bác xem xét

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
Cụ xuống hà nội , rất nhiều cửa hàng nội thất nhận luôn ,

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
em hiểu bác ạ. em không giám nói em có phải loại người như bác nói trên hay không nhưng thực sự em rất muốn đi theo nghề này. em làm rửa xe lâu nay rồi nên em rất muốn đi lên từ nghề này ạ. nếu bác suy nghĩ lại có thể chiếu cố xem xét hoàn cảnh của em mà nhận em cho em theo học nghề ạ. mong bác xem xét
em không dám nói Cụ đâu, nhưng bản chất của cái nghề này nó vậy. Em làm nghề 15 năm nay, cũng đi lên từ làm thợ và cũng rất vất vả đổ mồ hôi thậm chí là cả nước mắt mới có một chỗ đứng cho riêng mình. Hy vọng cụ thành công và khi ở địa vị của em chắc hẳn cụ sẽ thấy những gì mà những gì em chia sẻ là đúng. một lần nữa chúc cụ thành công

Bác xuống đi nếu k nhận em nhận dạy bác ạ
Mình vui quá. Biết ơn bác rất nhiều. Mình sẽ thu xếp việc trên này để về theo bác học nghề. Bác cho mình số điện thoại mình dễ liên lạc với. Thự sự biết ơn bác nhiều lắm

Thực ra em quê nghệ an các bác ạ. Em học xong 4 năm đại học về quê không xin đựơc việc rồi lên lai châu cũng không xin được việc. Sau đó em dùng so tiền xin việc cùng anh trai mở tiệm rửa xe trên thành phố lai châu. Nhưng nghề rửa xe bạc lắm. Rửa mỗi xe có 50 k mà đất lai châu xe nào cũng toàn bẩn đầy đất rửa rất mất công sức nhiều. Tóm lại 2 năm nay với rửa xe em thấy bạc lắm. Ngược lại em mua ít đồ linh tinh về bán lại thấy có duyên nên em muốn tiến thân vào lĩnh vực nội thât. Và em cũng yêu mất nghề này rồi không còn ý nghĩ xin vào nhà nước nữa. Rất cảm ơn các bác đã quan tâm. Biết ơn các bác nhiều lắm

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra em quê nghệ an các bác ạ. Em học xong 4 năm đại học về quê không xin đựơc việc rồi lên lai châu cũng không xin được việc. Sau đó em dùng so tiền xin việc cùng anh trai mở tiệm rửa xe trên thành phố lai châu. Nhưng nghề rửa xe bạc lắm. Rửa mỗi xe có 50 k mà đất lai châu xe nào cũng toàn bẩn đầy đất rửa rất mất công sức nhiều. Tóm lại 2 năm nay với rửa xe em thấy bạc lắm. Ngược lại em mua ít đồ linh tinh về bán lại thấy có duyên nên em muốn tiến thân vào lĩnh vực nội thât. Và em cũng yêu mất nghề này rồi không còn ý nghĩ xin vào nhà nước nữa. Rất cảm ơn các bác đã quan tâm. Biết ơn các bác nhiều lắm
Số em 0962982990, em cũng là thợ đk gần 4năm ,