[Funland] Tìm hiểu về nhà Gamuda

khu này đẹp mà, không bị đội giá quá cao so với thị trường, hàng trăm khách hàng đi tìm hiểu những ngày đầu tiên nhưng rồi về sau vẫn quay lại vì hiếm có khu nào được như vậy

Huy Taun

Xe tải
Website
viettuans.vn
Mà sao Gamuda dự án làm xong rồi mà các hạ tầng đường xá xung quanh ko hoàn thiện các cụ nhỉ để cứ phải đi các ngõ 885 tắc suốt ngày

Được gửi từ Gà đen 2 - Otofun

Ngoc Que

Xe buýt
Khu này vùng trũng của TP, trũng đủ mọi thứ. Phản ánh vào giá hết rồi. Trước em cũng nghiên cứu vì mỗi ưu điểm làm gần CQ, nhưng từ khi có thêm cái BV covid thì nó trũng quá nên em bỏ ý định.

hahaha111

Xe máy
Khu này vùng trũng của TP, trũng đủ mọi thứ. Phản ánh vào giá hết rồi. Trước em cũng nghiên cứu vì mỗi ưu điểm làm gần CQ, nhưng từ khi có thêm cái BV covid thì nó trũng quá nên em bỏ ý định.
Cứ trũng như được Ga đi thì thì cái Hà Nội này đẹp quá r ạ. Toàn thể loại ko chịu khó tìm hiểu mà cứ đi đọc comment xong thấy người ta bảo trũng thì mồm cũng “trũng” rồi “phản ánh vào giá”… có biết cái gì đâu.. đúng là ếch ngồi đáy giếng :D

hahaha111

Xe máy
Mà sao Gamuda dự án làm xong rồi mà các hạ tầng đường xá xung quanh ko hoàn thiện các cụ nhỉ để cứ phải đi các ngõ 885 tắc suốt ngày

Được gửi từ Gà đen 2 - Otofun
Do quận HM cụ ạ. Mà thật ra người mua Ga e thấy đa phần vì hạ tầng trong khu Ga, chứ còn cái hạ tầng xung quanh thì hầu như chả ai lại mong chờ gì ở cái quận Hoàng Mai này đâu. Nếu muốn fancy thì ở Vin còn muốn substance thì ở Ga :)

không sợ gì

Xe tải
Do quận HM cụ ạ. Mà thật ra người mua Ga e thấy đa phần vì hạ tầng trong khu Ga, chứ còn cái hạ tầng xung quanh thì hầu như chả ai lại mong chờ gì ở cái quận Hoàng Mai này đâu. Nếu muốn fancy thì ở Vin còn muốn substance thì ở Ga :)
nếu ở Ciputra hoặc Tây hồ tây thì là gì hả cụ?

Cứ trũng như được Ga đi thì thì cái Hà Nội này đẹp quá r ạ. Toàn thể loại ko chịu khó tìm hiểu mà cứ đi đọc comment xong thấy người ta bảo trũng thì mồm cũng “trũng” rồi “phản ánh vào giá”… có biết cái gì đâu.. đúng là ếch ngồi đáy giếng :D
xét theo nghĩa đen thì mưa bão cả cái Hà Nội ngập chắc gì Gamuda nước đã đến gót chân. mấy ông toàn có ăn cơm rau muống nói chuyện thế giới.

Đào Tử Thi

Xe container
Trũng đâu mà trũng, Gamuda mà trũng ngập thì chỗ cụ rùa tổ chức giải bơi lội 4 bánh được luôn. Cụ chịu khó tìm hiểu kỹ hơn rồi hãy kết luận nhé, trận mưa to nhất ở Hà Nội ngập khắp nơi thì Ga cũng khô ron ngay lập tức.

Tri_BK

Xe hơi
Ngõ 727 đã đi vào Ga được chưa các cụ? E từ hôm giãn cách chưa đến.

T.arc

Xe tải
Tìm hiểu trên bàn phím hả cụ ? :)

nguyenvu1207

Xe hơi
em thấy garmuda mấy tháng gần đây bị đẩy giá ác quá, quay đi quay lại tháng trước rao 11 tỷ tháng này đã rao 12 tỷ, mua thời điểm này ko biết có đu đỉnh ko nữa :D

xuan vinh

Xe máy
em thấy garmuda mấy tháng gần đây bị đẩy giá ác quá, quay đi quay lại tháng trước rao 11 tỷ tháng này đã rao 12 tỷ, mua thời điểm này ko biết có đu đỉnh ko nữa :D
Thôi, tôi không đẩy nữa kẻo Admin lại khó chịu xóa thớt.

Tommy Beelas

Xe máy
Từ giờ đến cuối năm còn tăng nữa, giờ chả mấy người bán, bán xong chả mua được ở đâu, tiền cũng không có nhiều cơ hội kinh doanh vào lúc này khi covid vẫn đang lấp ló rình rập.

Được gửi từ iPhone - Otofun

nguyenvu1207

Xe hơi
Từ giờ đến cuối năm còn tăng nữa, giờ chả mấy người bán, bán xong chả mua được ở đâu, tiền cũng không có nhiều cơ hội kinh doanh vào lúc này khi covid vẫn đang lấp ló rình rập.

Được gửi từ iPhone - Otofun
Em là dân có nhu cầu ở thật và cũng thấy khu GA này ổn, hợp lý hợp túi tiền. Nhưng tình hình dịch và kinh tế khó khăn thế này e cũng đang nghe ngóng xem liệu bds thị troung chung có hạ giá hay đi ngang 1 thời gian ko để xem xét, chứ tốc độ tăng vèo vèo ko hạ trong thời gian ngắn thế này thì cũng khiếp thật. Cũng muốn nghe ngóng ý kiến các cụ :D