Thảo luận Tìm hiểu về Rush

vnsuluoc

Xe buýt
E vừa mới xem clip của Hùng Lâm so sánh 2 con Rush và Xpander, thấy Xpander thắng áp đảo quá làm e cũng hơi lăn tăn các cụ àh :(
Mua xpander đi bác; rẻ hơn nhiều mà option tương đương... tội gì mua rush...

Ku Tre

Xe tải
Các cụ nào đã mua Rush đi một thời gian rồi có cảm nhận con này có nhược điểm gì ko ạ
Em định mua sát tết mà hỏi bên nào cũng cộng 60tr nản quá ! Các cụ đặt xe sớm có bị ép mua gói phụ kiện ko ạ
Thớt toàn Sâu Toy cụ lại đi hỏi nhược điểm của xe thì làm gì có ai trả lời cụ được!

Challenger77

Xe tăng
E vừa mới xem clip của Hùng Lâm so sánh 2 con Rush và Xpander, thấy Xpander thắng áp đảo quá làm e cũng hơi lăn tăn các cụ àh :(
Hùng Lâm đánh giá clip đấy chưa đúng thực tế.
Cụ cứ ra đi thử thôi. Mình mua cho mình thì dựa vào cảm giác của mình chứ không nên dựa vào cảm giá của người khác.

slbadguy

Xe đạp
Cụ mua xpander cũng được, chả biết rush chỗ nào cũng chê, vậy mà lạc chỗ nào cũng có, chứng tỏ có lạc bán vẫn bán được dù bị chê
Mà cái clip đấy ko ổn lắm, riêng vụ túi khí quan trọng cũng chả thấy nhắc, dạo này thích xecung hơn, hunglam review cảm giác nói gì cũng được, nhiều khi thấy nhiều clip với nhau đá nhau chan chát. Riêng mình cũng mong ae mua xpander bớt đi cho rush khỏi có lạc. Nhất quyết nói ko với lạc.

kalzzi

Xe máy
Xe này có vẻ cũng đang hot. Nhập khẩu từ indo các cụ nhỉ

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Thớt toàn Sâu Toy cụ lại đi hỏi nhược điểm của xe thì làm gì có ai trả lời cụ được!
Được chứ sao k được cụ.. Xe nào chẳng có ưu nhược và nó còn phụ thuộc vào cảm nhận của từng nguời nữa cơ. Ví dụ e là 1 nhân viên sale Toyota cảm nhận Rush là 1 chiếc xe có thiết kế đẹp của Toyota, options rất đủ. Hầu như rất ít xe Toyota được trang bị cả camera lùi lẫn cảm biến lùi như Rush. Thiết kế rộng rãi, thoải mái đi đông người. Giá cả 668 triệu là hợp lý trong phân khúc nếu k kèm lạc :)) Về vận hành thì e chưa được đi nhiều nên nhường lời cho các bác đã sở hữu Rush
Nhược: Kèm lạc :)), độ hoàn thiện chưa được nét lắm. Thời gian đặt xe quá lâu

SanHoBien

Xe container
Được chứ sao k được cụ.. Xe nào chẳng có ưu nhược và nó còn phụ thuộc vào cảm nhận của từng nguời nữa cơ. Ví dụ e là 1 nhân viên sale Toyota cảm nhận Rush là 1 chiếc xe có thiết kế đẹp của Toyota, options rất đủ. Hầu như rất ít xe Toyota được trang bị cả camera lùi lẫn cảm biến lùi như Rush. Thiết kế rộng rãi, thoải mái đi đông người. Giá cả 668 triệu là hợp lý trong phân khúc nếu k kèm lạc :)) Về vận hành thì e chưa được đi nhiều nên nhường lời cho các bác đã sở hữu Rush
E thấy cụ là sâu Toy mà rất trung thực :P
Mấy điều cụ nói thì em ok hết, e chỉ lăn tăn về Rush ở chỗ:
1. Khi nhìn từ đằng sau có vẻ mất cân đối, vì nó bị hẹp bề ngang
2. Lazang xe có vẻ ko hợp lắm
3. Hi vọng năm sau nó cải tiến cụ nhỉ :P

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}

E thấy cụ là sâu Toy mà rất trung thực :P
Mấy điều cụ nói thì em ok hết, e chỉ lăn tăn về Rush ở chỗ:
1. Khi nhìn từ đằng sau có vẻ mất cân đối, vì nó bị hẹp bề ngang
2. Lazang xe có vẻ ko hợp lắm
3. Hi vọng năm sau nó cải tiến cụ nhỉ :P
Quan điểm của em là bán hàng bằng sự chuyên nghiệp, cái tâm của ng bán hàng chứ k phải cạnh tranh khốc liệt bằng giá ạ.
Rush là dòng thiết kế rất ok đấy cụ. Nếu mà mất cân đối thì cụ phải nhìn Ecosport. Con hàng này gầm quá cao mà xe lại ngắn :)) Lazang phay cho thể thao :) Xét về lazang đẹp của Toyota thì chỉ có của Hilux 2.8 2 cầu

SanHoBien

Xe container
Đúng rồi cụ àh, Ford Ecosport e loại nó ngay từ vòng rửa chén :P

Tungchina

Đi bộ
Em vừa chốt cọc chiều nay với lạc 46 ! Cho đến sáng nay em quá thất vọng khi gọi một vòng các bên đều chốt lạc 70tr may thay thế nào còn 1 con cuối cùng lạc 50 đúng màu trắng em thích! 5h chiều em mò đến đại lý và chốt luôn lạc 46 ! Hu hú vía!

bigmummy

Xe hơi
Bia lạc với ra biển hơn 800 cc nhỉ. Làm bé crv or cx5 lướt êm hơn.

Ku Tre

Xe tải
Người ta hỏi nhược điểm mà cụ vẫn chứng nào tật nấy show một loạt, lại còn cho cả cam lùi và cảm biến lùi vào làm ưu điểm! Đó là trang bị phổ thông của tất cả các dòng xe khác mà! Còn nhược điểm chính người ta quan tâm cụ đâu có thông tin gì đâu...

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Người ta hỏi nhược điểm mà cụ vẫn chứng nào tật nấy show một loạt, lại còn cho cả cam lùi và cảm biến lùi vào làm ưu điểm! Đó là trang bị phổ thông của tất cả các dòng xe khác mà! Còn nhược điểm chính người ta quan tâm cụ đâu có thông tin gì đâu...
Thưa cụ! e k phải bách khoa toàn thư và e k có trách nhiệm buộc phải show đủ nhược điểm của xe. Đây là diễn đàn giao lưu trao đổi học hỏi trên tinh thần vui là chính nên e biết gì nói ấy cụ nhé. Không biết không dám phán bừa

Yongbi

Đi bộ
Nhà em vừa chốt 1 em do sát têt giá lạc giảm các cụ ợ, mà con này chưa thấy cụ nào trên này test thực tế nhỉ, em thì kết Xpander hơn nên cũng chưa ngó qua em nó lần nào nên cũng không biết gì hơn về em nó, tại người nhà em kết em nó quá nên cũng phải chịu :v

haint261101

Xe máy
Nhà em vừa chốt 1 em do sát têt giá lạc giảm các cụ ợ, mà con này chưa thấy cụ nào trên này test thực tế nhỉ, em thì kết Xpander hơn nên cũng chưa ngó qua em nó lần nào nên cũng không biết gì hơn về em nó, tại người nhà em kết em nó quá nên cũng phải chịu :v
lạc hiện tại còn bao nhiêu vậy cụ?

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Cái loại chúng mày buôn bán thất đức, lạc với lủng, rồi chúng mày sẽ phải trả giá thôi
Cụ nói cũng phải suy nghĩ chứ. Em chỉ là nhân viên bán hàng, chính sách bán hàng là do đại lý đưa ra, em chỉ chuyển tải đến khách hàng. Xe kèm lạc cụ có quyền không mua, cụ chọn xe hãng khác có khuyến mại ý. Còn cụ có chửi cũng không thay đổi được gì đâu ạ.
Chúc cụ năm mới mạnh khoẻ.

Thaico

Xe đạp
Xe đang về nhiều, các cụ cứ thong thả mà mua, chịu khó thuê xe chơi tết, sau tết vừa thêm 1 năm tuổi xe, vừa không kèm lạc, vừa có khuyến mãi :)

nguyenhaiha

Xe buýt
Em vừa chốt cọc chiều nay với lạc 46 ! Cho đến sáng nay em quá thất vọng khi gọi một vòng các bên đều chốt lạc 70tr may thay thế nào còn 1 con cuối cùng lạc 50 đúng màu trắng em thích! 5h chiều em mò đến đại lý và chốt luôn lạc 46 ! Hu hú vía!
Con xe cỏ mà cụ lạc với lẽo, sao cụ phải khổ thế nhỉ, cụ đang trực tiếp làm hư bọn đại lý phân phối xe đấy

pisces_hn

Xe container
Xe này bên Malaysia hãng Perodua bán khoảng 400 củ, khác mỗi cái logo, về VN cộng thêm thuế nó tăng lên 670 củ. Tính ra đắt lên cũng do thuế thôi nếu không có lạc.