Tìm nơi sửa điều hòa cho Rx 450h

bang c nang cap

Xe máy
Báo cáo các cụ là con lexus rx 450h của em nó lại trở chứng: trời nóng mà điều hòa của nó phải đi 50 km mới mát. Mà nó không mát sâu. Nhờ các cụ cho xin địa chỉ uy tín sửa dòng này giúp em với!

namoadidaphat

Xe đạp
Xin chào, xe của Cụ có một cái lọc gió điều hòa, để ở trong hộp phía trước ghế phụ. Cái lọc gió này đã được kiểm tra và vệ sinh chưa? Cụ nên xem cách sử dụng điều hòa trong sách hướng dẫn của xe. Xin lỗi nếu làm phiền Cụ

Taco Motocare

[Tịch thu bằng lái]
84/180 Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội
Website
cermavietnam.com
Báo cáo các cụ là con lexus rx 450h của em nó lại trở chứng: trời nóng mà điều hòa của nó phải đi 50 km mới mát. Mà nó không mát sâu. Nhờ các cụ cho xin địa chỉ uy tín sửa dòng này giúp em với!
Em gửi cụ sản phẩm chăm sóc hệ thống điều hòa ô tô của Cerma bên em cụ tham khảo:

• Tăng hiệu suất
  • Rút ngắn chu trình máy nén
  • Tiết kiệm năng lượng – Giảm tới 40% chi phí điện năng
  • Cải thiện việc truyền nhiệt – Khí từ khe thông hơi lạnh hơn
  • Tăng độ làm lạnh
  • Giảm độ ẩm bên trong và việc tích tụ acid
  • Máy nén hoat động yên tĩnh hơn, giúp giảm tiếng ồn và độ rung
  • Giảm chi phí sửa chữa và gia tăng tuổi thọ thiết bị
  • Phục hồi hệ thống khó khởi động
  • Loại bỏ cặn dầu và làm thông thoáng hệ thống dây dẫn
  • Cải thiện cả hệ thống mới và cũ
  • Hình thành lớp phủ mỏng chống lắng cặn cho hệ dây dẫn
  • Cho phép các hệ thống làm việc với hiệu suất cao nhất
  • Thân thiện với môi trường và là sản phẩm hữu cơ
  • Chỉ dùng một lần cho tới hết vòng đời của hệ thống
  • Nâng cao chỉ số Hiệu năng năng lượng theo mùa (SEER)
  • Giảm lượng khí thải carbon

tiaset

Xe đạp
Chào cụ, cụ qua gara Hà Thành 500 đường Võ Chí Công, Tây Hồ cụ ạ, em mứi làm xong em mer ở đó, thấy ổn mà giá cũng hợp lý cụ ạ.

gayrong

Xe đạp
Chào cụ, cụ qua gara Hà Thành 500 đường Võ Chí Công, Tây Hồ cụ ạ, em mứi làm xong em mer ở đó, thấy ổn mà giá cũng hợp lý cụ ạ.
Lúc đầu em qua Hà Thành sửa vài thứ thấy mấy cậu nhân viên trẻ ra làm em cũng hơi lo lắng, nhưng khi lấy xe về lại rất yên tâm các bác ạ, giá thành lại hợp lý, mấy cô nhân viên chăm sóc khách hàng cũng tận tình, mấy hôm gọi hỏi tình trạng về xe ổn chưa, nói chung gara làm uy tín, đảm bảo chất lượng. Đây là địa chỉ có bác nào cần thì tham khảo mà qua thôi ạ. 500 Võ Chí Công, Tây Hồ, các bác nhé.