Hải Dương Tin Ảnh các hoạt động offline của OF Hải Dương (KHÔNG SPAM)

Blinlove

Xe điện
Xxin thông cáo nhà HD có một HotBoy "già" mới nổi ... tên tuổi của a đưa đưa lên tất cả các tờ báo Nhanh Phú Tho, Mò mò Hải Dương, Xổ số Thanh Hóa và nhiều tỉnh bạn khác nữa ...
E nâng, chàng đỡ còn gì bằng, nhất Cụ đới

Và một HotBoy "già" gần bằng nữa, nhưng sức chinh chiến thì Mr Shinl3017 cũng chạy dài

CaoSonHD

Xe tải
Website
www.hdvietnam.com
8) GIAO LƯU BỮA TỐI CỦA CÁC CHI HỘI VỚI NHÀ OF PHÚ THỌ (BE CONTINUED):

Bây giờ sẽ bắt đầu các màn sôi động của các chi hội:

Cụ Dg8809 sau khi mất hút vụ thăm Đền Hùng, bây giờ bắt đầu lộ diện rất hăng hái:

Cụ DG8809 còn thỏa lòng ao ước tay trong tay uống rượu với mợ ThuLan:

Các cụ mợ thông cảm, do yêu cầu của một số cụ, mợ trong ảnh đề nghị tạm thời không post một số ảnh do có sự hiểu nhầm - em đành dỡ xuống....mong mọi người thông cảm.

Cụ này cứ khăng khăng lôi CaosonHD đi để chộp ảnh cụ với thần tượng của cụ (thực ra cũng là của cả em nữa - đau lòng quá mà cứ phải phục vụ cụ ấy) - Đây là series ảnh của cụ ấy với thần tượng là mợ Thulan (Xin phép mợ Thulan nhé)

Các cụ mợ thông cảm, do yêu cầu của một số cụ, mợ trong ảnh đề nghị tạm thời không post một số ảnh do có sự hiểu nhầm - em đành dỡ xuống....mong mọi người thông cảm.

Cụ DG8809 đang lim dim hưởng thụ cái đê mê ngây ngất bên người đẹp - thần tượng của mình. Cụ đang tưởng tượng là thiên đàng rất là gần gũi đâu đây.....Cụ làm em phát thèm lên quá cơ, phục vụ cụ hết mình nhé....

Mợ AudiRolex cũng không kém phần cụ DG8809 (riêng hàng của couple này em phải gìm thôi, nó khủng long lắm):

Chỉnh sửa cuối:

CaoSonHD

Xe tải
Website
www.hdvietnam.com
9) MÀN CA NHẠC LIÊN CHI HỘI RẤT LÀ SÔI ĐỘNG:

Như mọi khi mợ Thulan vẫn là cây văn nghệ số 1 của buổi tiệc - Nhìn mợ đáng yêu quá mợ à:

Mợ Tinh Sau với ca khúc Tình ta biển bạc đồng xanh Full HD 1080p:
[video=youtube;FtttnDKfXaI]http://www.youtube.com/watch?v=FtttnDKfXaI[/video]

Mợ Thulan với ca khúc: Em muốn sống bên anh trọn đời - Full HD 1080p
[video=youtube;IUoD3JLx6bk]http://www.youtube.com/watch?v=IUoD3JLx6bk&feature=youtu.be[/video]

Mợ thuLan với ca khúc Oh, Carol - - Full HD 1080p
[video=youtube;YM6O1qdzu4c]http://www.youtube.com/watch?v=YM6O1qdzu4c&feature=youtu.be[/video]

Mợ ThuLan với: Trả nợ tình xa - Full HD 1080p
[video=youtube;B_0t1d-hNTM]http://www.youtube.com/watch?v=B_0t1d-hNTM[/video]

Hứa với mợ ThuLan là sẽ tập hợp được cho mợ 01 đĩa các buổi Offline cho mợ - Chất lượng phim sẽ là - Full HD1080p

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Blinlove

Xe điện
8) GIAO LƯU BỮA TỐI CỦA CÁC CHI HỘI VỚI NHÀ OF PHÚ THỌ (BE CONTINUED):
Mợ AudiRolex cũng không kém phần cụ DG8809:

Dưng Cụ này hói - tóc lại còn điểm bạc, ko đẹp zai bằng Hót boi a đâu

CaoSonHD

Xe tải
Website
www.hdvietnam.com
10) MÀN CUỐI CÙNG (À CHƯA PHẢI CUỐI - MÀN Ở KHÁCH SẠN MỚI LÀ CUỐI) - KARAOKE THÁC LOẠN:

Xin nhường lại cho các cụ, các mợ post tiếp chứ em hổng dám post nữa. Cả hai màn này xin nợ các cụ, các mợ vậy nhé.

LỜI KẾT:

NHÀ OF HẢI DƯƠNG CHÚNG EM XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN BTC, CÁC CỤ, CÁC MỢ NHÀ OF PHÚ THỌ VÀ CÁC CHI HỘI BẠN ĐÃ VỀ ĐẤT TỔ CHUNG VUI, TẠO ĐIỀU KIỆN CHO NHÀ CHÚNG EM ĐƯỢC XẢ HẾT MÌNH....HẸN GẶP LẠI CÁC CỤ, CÁC MỢ Ở HẢI DƯƠNG NHÀ CHÚNG EM.

CẢM ƠN CÁC CỤ, CÁC MỢ NHÀ HẢI DƯƠNG MÌNH CŨNG ĐÃ HẾT SỨC CỐ GẮNG GÓP VUI VỚI NHÀ PHÚ THỌ, MONG RẰNG CÁC CỤ, CÁC MỢ TIẾP TỤC PHÁT HUY TINH THẦN NHƯ HÔM 24.3.2012 VỪA RỒI.

PM: HIỆN EM CÒN RẤT, RẤT LÀ NHIỀU ẢNH ĐẸP, ẢNH KHỦNG NỮA, CỤ, MỢ NÀO CẦN THÌ PM CHO EM EM GỬI RIÊNG CHO NHÉ.

Chỉnh sửa cuối:

DG8809

Xe tải
Cụ Sơn ơi! Em với cụ cùng một ai đồ cụ choạch em đúng lúc em đang ngất lịm, đã thế cái mẹt em nó cận cảnh gần bằng cái màn hình làm em vừa xem vừa tủm tỉm vưa cảnh giác xem vợ em có lởn vởn xung quanh ko. Phát này em mà bị cấm vận là em bắt đền cụ đấy :))

Đã bẩu không spam mà các mợ chém kinh >:P
Ăn thẻ đỏ nghỉ 1 tuần lại bẩu em vui tính [-X

Chuyển hết sang thớt cafe rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn
Em xin kết luận ca 3 ở đây ợ...... còn ca 4 thì đến 9h sáng :))
[video=youtube;YVuJ9pfJcXc]http://www.youtube.com/watch?v=YVuJ9pfJcXc[/video]

fulro

Xe tăng
Em xin kết luận ca 3 ở đây ợ...... còn ca 4 thì đến 9h sáng :))
[video=youtube;YVuJ9pfJcXc]http://www.youtube.com/watch?v=YVuJ9pfJcXc[/video]
Than ôi, rừng cọ đồi chè nay còn đâu...

THÔNG BÁO OFFLINE

Kính thưa các cụ các mợ OF Hải Dương!

Để chuẩn bị cho hoạt động từ thiện TẶNG 1.000 XUẤT QUÀ CHO TRẺ EM ĐỒNG VĂN vào ngày 30/4 và 1/5 tới
Chiều nay đại diện các chi hội: Ford club; Hói Club; OF Lâm Gia Trang; OF Hà Nam; OF Hưng Yên; OF Hải Phòng... sẽ về kiểm tra... cái chân đau của em và có hoạt động rèn luyện đôi chân để có thể hoàn thành tốt công tác từ thiện trên Cao Nguyên đá Đồng Văn.

Nơi rèn luyện: Quán Ếch tươi gần Hội Sinh vật cảnh của tỉnh (qua công ty BVT chừng 300m về phía Gia Lộc)
Thời gian: 17h00 ngày hôm nay 2/4/2012
Kinh phí: Vương quốc Campuchia tài trợ

Trân trọng các cụ các mợ trong chi hội bớt chút thời gian đến để động động viên và cùng cùng rèn luyện với các chi hội bạn
Em xin cảm ơn!

HwngHD

Xe tăng
THÔNG BÁO OFFLINE

Kính thưa các cụ các mợ OF Hải Dương!

Để chuẩn bị cho hoạt động từ thiện TẶNG 1.000 XUẤT QUÀ CHO TRẺ EM ĐỒNG VĂN vào ngày 30/4 và 1/5 tới
Chiều nay đại diện các chi hội: Ford club; Hói Club; OF Lâm Gia Trang; OF Hà Nam; OF Hưng Yên; OF Hải Phòng... sẽ về kiểm tra... cái chân đau của em và có hoạt động rèn luyện đôi chân để có thể hoàn thành tốt công tác từ thiện trên Cao Nguyên đá Đồng Văn.

Nơi rèn luyện: Quán Ếch tươi gần Hội Sinh vật cảnh của tỉnh (qua công ty BVT chừng 300m về phía Gia Lộc)
Thời gian: 17h00 ngày hôm nay 2/4/2012
Kinh phí: Vương quốc Campuchia tài trợ

Trân trọng các cụ các mợ trong chi hội bớt chút thời gian đến để động động viên và cùng cùng rèn luyện với các chi hội bạn
Em xin cảm ơn!
Đông vui quá nhưng tối nay e phải về HP chia tay đứa e vợ đi USA học, chúc cụ mau khởi chân nhé!

CaoSonHD

Xe tải
Website
www.hdvietnam.com
Báo cáo các cụ là trưa nay 19.4.2012, bọn em lại được uống rượu, ăn gà 123 chúc mừng sinh nhật cụ Hungalpha, em có vài cái hình up hầu các cụ, các mợ:

Ông chủ nhà hàng (bạn của cụ Hungalpha) trao bánh sinh nhật cho cụ Hungalpha:

Bánh sinh nhật của cụ đã hơn bốn mơi mùa lá rụng:

Thay mặt cho nhóm các cụ: CaoSonHD, DG8809, Đỗ lê, Blinlove đã trao quà cho gia đình Hungalpha nhân ngày sinh nhật:

Cụ Hungalpha thổi nến sinh nhật như tuổi teen, may chỉ có một ngọn tượng trưng chứ đủ bốn mấy ngọn nến chắc cụ không đủ sức khỏe để thổi tắt....

Trước bánh sinh nhật và Gấu nhà cùng F1, Hungalpha nguyện thề sẽ cắn răng trung thành với gia đình nhà Gấu + F1, không dám mơ tưởng đến bất kỳ bóng hồng nào khác dù chỉ là suy nghĩ ( chả giống các cụ cùng mâm: DG8809, Blinlove, CaoSonHD, Đỗ Lê tí nào cả...). Trông cụ ấy thề nguyện mà trông vất vả, căng thẳng lắm...Hai tay phải nắm chặt lại như Trần Quốc Toản ngày xưa ấy.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Blinlove

Xe điện
E đi off nhà Sn BVC 4 tuổi về ạ!

Cụ Kiamorning2007 nhà Hâm

Chỉnh sửa cuối:

Thiên Thái HD

Đi bộ
Cụ Kiamorning2007 nhà Hâm
Chủ tịch nhà mình trông kí giả nhờ :P Còn cái cụ Hâm bên cạnh cụ chắc uống bia nhều hay sao mà bụng ưỡn gớm :))
@ Anh Sơn: Cảm ơn anh nhiều nhiều nhá! Ô chả biết cảm ơn vì cái giề? :P

Chỉnh sửa cuối:

ngocbhhd

Xe điện
Ảnh đây :D:D:D

Giao lưu với Nam Định (Bình Định Nam)

Anh em con Phỉ

Giao lưu với Lạng Sơn, Hải Phòng

Đây mới là dựa cột nhá :D

Chỉnh sửa cuối:

HwngHD

Xe tăng
Sáng sớm 03/06/2012 đoàn OF HD lên đường Tuần Châu thẳng tiến cổ vũ giải offroad lớn nhất trong năm
Sau khi hẹn gặp Virtual_boy đoàn dừng chân tại Mạo Khê:

xong uống trà đá tại quán có cụ chủ quán nhìn rất cool:

8h30 đoàn đã có mặt tại cổng Tuần Châu

đi vào thấy đấu trường rất rộng lớn và tổ chức chuyên nghiệp

vào đã thấy xe Mr Hùng chuột đang uống nước, đường thi ở bên trái nhưng bác này có phong cách cứ thấy nước là phi xuống từ bao lần offroad, bây h đi thi vẫn thế

Chỉnh sửa cuối:

HwngHD

Xe tăng
Phải có đến 3 xe mới kéo được, chưa kể xe a Trung MegG đứng trên giữ thăng bằng

Vợ chồng em ^^

Chủ tịch OF HD đứng trước xe của CT offroad club

đằng sau lưng em là xe Defender độ hàng xách tay từ Anh của Mr Thành móm với tời thủy lực

Chỉnh sửa cuối: