[RFC] Tin tức RFC

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chicbong

Xe điện

tudis_mr

Xe tải
Iem cũng đang hóng cái thớt này cụ ạ!Mùng 1 chúc các cụ may mắn!!!

CIB

Xe điện
Cháu ngày nào cũng vào ngóng sốt ruột quá ạ, Chúc các cụ có kết quả như ý

Khoai Nuong

Xe máy
Từ hổm qua đến giờ e mói lai đc hóng sôt ruột quá mong các cụ an toàn sức khỏe thật tốt để chăm sóc "Em" nó.
Chúc các Cụ lái xe an toàn -mạnh khỏe:-bd để anh em ở nhà đỡ 8->.

tuanprado

Xe tăng
Có lẽ không phải do mang chậm, mà có lý do gì đấy mà anh em bên đó quá ít liên lạc về. Anh em đi xem cũng không ít, thế mà cũng không thấy online cùng người ở nhà.

caoxuankien

Xe hơi
mùng 1 sớm mai mùng haingo124hd đàu tháng chuác các cụ nhà ta co một ngay thi đáu thật may mắn. có lên VOT

remiauto

Đi bộ
các bác thông cảm cho anh em ben đó đi. chỉ di đương rừng nên mang kém không up date được. chúc cả đội thi tốt các trang nhé. nếu có thể thì up date cho anh em biết tình hình bên đó nhé. cố lên!!!!...........

otoben

Xe tải
em nghĩ đây là thớt Tin tức, các bác nên lập 1 topic khác để cổ vũ đội nhà hoặc "lót dép" chờ tin. Bởi vì những bác ít có thời gian online lên mạng thấy Topic kéo dài thêm nhiều trang mà đọc toàn thấy các bác chat chit trong khi diễn đàn quá tải, Load chậm. Hy vọng các bác và Mod cùng cố gắng để tạo 1 Topic tin tức cho anh em vào hóng đoàn từ xa, tránh tình trang đẩy Page lên quá cao mà chả có thông tin gì.

Vu Son

Xe tăng
Hôm nay đội nhà đã thi xong 4 bài thi trong ngày, người và xe ổn cả , ngày mai tiếp tục di chuyển trong rừng khả năng cao là không có sóng điện thoại có thể sang đến ngày 8.12 mới có thể liên lạc được.

pingpoong

Xe tăng
em nghĩ đây là thớt Tin tức, các bác nên lập 1 topic khác để cổ vũ đội nhà hoặc "lót dép" chờ tin. Bởi vì những bác ít có thời gian online lên mạng thấy Topic kéo dài thêm nhiều trang mà đọc toàn thấy các bác chat chit trong khi diễn đàn quá tải, Load chậm. Hy vọng các bác và Mod cùng cố gắng để tạo 1 Topic tin tức cho anh em vào hóng đoàn từ xa, tránh tình trang đẩy Page lên quá cao mà chả có thông tin gì.
cụ này nói cũng đúng các cụ cổ vũ có thớt riềng còn tin tức thớt riêng cũng hay

supra

Xe container
Hôm nay đội nhà đã thi xong 4 bài thi trong ngày, người và xe ổn cả , ngày mai tiếp tục di chuyển trong rừng khả năng cao là không có sóng điện thoại có thể sang đến ngày 8.12 mới có thể liên lạc được.
=D>=D>, chúc cả đoàn may mắn:bz

cudem

Xe buýt
Hóng mãi chả thấy gì, có cái nài các cụ nhắm tạm nhá!

http://www.rainforest-challenge.com/index.php?page=341

scrutiineering is being done at the basement carpark. So far the Russian contingent of 4 vehicles and 2 ATVs have cleared the scrutineering process. Vietnam team got their vehicle out from the port yesterday afternoon and were busy fixing up the loose ends for today's checking. First timers Vietnam Otofun Team – Nguyen Hong Vinh and Hoang Kein Dinh are excited but very happy to start the event and they have also made many of 4x4 friends from Malaysia and abroad too. Anyway‚ they have already make RFC history as the first Vietnamese teams and also in their country‚ so a lot of fans back home will be watching them‚ check www.otofun.net. So‚ excitement is building up in Vietnam too and here in Malaysia. They also have a touring category joining them‚ Le Vinh Thai‚ Vu Do Hieu‚ Pham Dien‚ Tran Manh Hung‚ Ngo Viet Dung‚ Dang Danh Tuan‚ Nguyen manh Thang‚ Dinh Trong Thuy & Nguyen Ngoc Tu – making Vietnam the second biggest country contingent this year. Congrats Vietnam! The RFC is a time not only for the competition and adventure‚ it’s also a time to meet with lots of peers from around the world (from competitor teams to officials and media friends).

Nôm na nà:

Việc kiểm tra các xe này đang được thực hiện tại các bãi đậu xe tầng hầm. Cho đến nay đội Nga lớn mạnh với 4 chiếc xe và 2 ATVs đã hoàn thành quá trình kiểm tra. hiện đội Việt Nam đã nhận chiếc xe của họ ra khỏi buổi chiều ngày hôm qua cảng và đang bận rộn sửa lỗi. Đội tuyển đầu tiên của Việt Nam "Việt nam Otofun Team" - Nguyễn Hồng Vinh và Hoàng Kiên Định rất vui mừng, rất hạnh phúc bắt đầu các sự kiện và họ cũng đã kết bạn với nhiều bạn bè 4 x 4từ Malaysia và ở nước ngoài quá. Dù sao, họ đã làm lên lịch sử RFC như các đội tuyển Việt Nam đầu tiên và cũng ở trong nước của họ, do đó, rất nhiều người hâm mộ sẽ được xem họ khi trở về, kiểm tra www.otofun.net. Vì vậy, sự phấn khích đang được khuấy lên tại Việt Nam rất nhiều và ở đây tại Malaysia. Họ cũng có khách cùng tham gia theo loại hình đi du lịch, Lê Vĩnh Thái, Vũ Đỗ Hiếu, Phạm Điền, Trần Mạnh Hùng, Ngô Việt Dũng, Đặng Danh Tuấn, Nguyễn Mạnh Thắng, Đinh Trọng Thủy và Nguyễn Ngọc Tú - đưa Việt Nam đất nước lớn thứ hai đội ngũ trong năm nay. Chúc mừng Việt Nam! RFC là một thời gian không chỉ cho việc cạnh tranh và phiêu lưu, nó cũng là một thời gian để đáp ứng với rất nhiều đồng nghiệp từ khắp nơi trên thế giới (từ các đội đối thủ cạnh tranh tới các quan chức và các bạn bè giới truyền thông).

Chỉnh sửa cuối:

hoangminhtnvn

Xe điện
ôi cụ gúc gồ dịch mệt quá, dù sao cũng thank bác

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cái tin của cụ Cudem dịch có đến mấy phiên bản trong thớt này rồi mà. Cụ chắc không kịp đọc các bài trước rồi.

Libor

Xe điện
Ở bển hôm nay mưa cả ngày, em soi dự báo thời tiết thì còn mưa đến hết thứ 5 :(( ...dư này sẽ hứa hẹn một sery ảnh phê lòi tù và của các cụ nhà ta bên đó...
Em biết 2 số điện thoại của mấy cụ nhà ta bên đó có roaming quốc tế, hay em phọt lên đây để các bác hóng gơ của of 1...2..3 gọi soi tin tức nhể? :)) :))

Thái cá chọi

[Tịch thu bằng lái]
Phần thi mở đầu là phần thi đồng đội, đội chúng ta bốc thăm phần thi đồng đội cùng các đội China và Malay4. Kiểu thi này hơi lạ là cả ba đội cùng hợp sức và cứu hộ nhau.
Đội VN tạm chưa thực hiện hết các hạng mục và phải đợi đến mai thi tiếp do xe hỏng, hiện cả đội đang khắc phục tại 1 Gara dự kiến khoảng 1h nữa xe sẽ xong để sáng mai chơi tiếp.
Tin mới nhất là có nhiều đội bị như VN và nhiều đội bị quá Giới hạn thời gian thi đấu
cố lên anh ơi
Cả hội cafe đợi tin các anh
Chúc đội thành công

Bình X-Five

Xe container
Theo tin báo mồm qua điện thoại em nhận được ngày hôm nay như sau:

Hôm qua sửa xe xong chạy ngon, ko thấy vấn đề gì cả! đã thi đầy đủ các bài BTC đề ra.

VOT tham dự vẫn trung thành với quan điểm học hỏi và cố gắng tham gia trọn vẹn các chặng, các đội khác thì đội nào cũng khủng vì họ có sự chuẩn bị hàng năm trời, 2 nữa họ có kinh nghiệm nhiều năm thi đấu tại giải này.

Lúc em gọi giữa trưa thấy bảo đang thi bài leo dốc... khoai lòi mắt!

VOT cố lên.... Việt Nam vô địch!!! (Giải gì cũng đc, kể cả giải danh dự :D)

P/s: 6h sáng mai bác Hùng (Offroad) bay về nước trở lại công việc thường ngày, hứa hẹn sẽ mang theo 1 cơ số thẻ nhớ chứa đầy phim+ảnh của mấy ngày vừa qua.... thoả mãn cơn khát thông tin của anh em nơi quê nhà :x:x:x (b)

Trạng thái
Thớt đang đóng