[Funland] Tình cảm với Gái PGA.

vuongcongtu

Xe máy
Cụ thớt thích mỳ ăn liền nên vẫn non và xanh lắm:))
Đáng lẽ ra cụ nuôi suger babe thì nên nuôi 1 em sinh viên hotgirl giá vừa hạt dẻ hơn lại trẻ đẹp và ngoan hơn. 1000$ là cụ thoải mái kiệt sức rồi.
Đằng này mấy em đã đi làm có kinh nghiệm và trải đời hơn thì cáo hơn và dễ cắm sừng cụ hơn.
Hoặc cụ vào groups chia sẻ VIP tha hồ chọn sgbb.
Thôi, cụ đừng akay nữa, mất xèng rút được kinh nghiệm sau sẽ kiếm được mồi ngon hơn:))
cụ có group vip nào chia sẻ sgbb không có gì cho em biết với. dịch này em bán được 2 miếng đất nên ngân lượng hơi dư tí, tính chơi ngông kiếm 1 em ngon, nóng hổi nuôi cho biết hahah:))

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
cụ có group vip nào chia sẻ sgbb không có gì cho em biết với. dịch này em bán được 2 miếng đất nên ngân lượng hơi dư tí, tính chơi ngông kiếm 1 em ngon, nóng hổi nuôi cho biết hahah:))
Mấy cái này sao phải hỏi :/ lên pate bốc sớt cái ra cả mớ, hoặc tuýt tơ với tê lê gờ ram :/ quảng cáo nhan nhản luôn :/ tất nhiên là phải lọc lại thông tin nhưng cơ bản là cực dễ tìm :/ sau khi con tách rồi thì tự định giá lại mặt hàng :D

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com

yevon1944

[Tịch thu bằng lái]
hôn nhân là sự cam kết rất lớn (có lẽ là lớn nhất cả cuộc đời) của mình với vợ/chồng mình, và với cả gia đình hai bên, và sau này là con cái mình nữa. chẳng có bất kỳ lý do nào có thể bào chữa cho việc chủ động phản bội sự cam kết đó.

15cm45p

Xe điện
FB có mấy nhóm sgbb-sgdd đấy cụ.
Kín hơn tí nữa thì lên thiendia hội.

vuongcongtu

Xe máy
FB có mấy nhóm sgbb-sgdd đấy cụ.
Kín hơn tí nữa thì lên thiendia hội.
Cho em xin đa tạ bác rất nhiều, do em gà và hiền quá nên mấy món này mới biết gần đây, hehe, sau dịch hy vọng có thêm đồ để chơi :))

DidiLe

Xe container
Người OF
hôn nhân là sự cam kết rất lớn (có lẽ là lớn nhất cả cuộc đời) của mình với vợ/chồng mình, và với cả gia đình hai bên, và sau này là con cái mình nữa. chẳng có bất kỳ lý do nào có thể bào chữa cho việc chủ động phản bội sự cam kết đó.
Ý kiến này đọc xong. Sẽ thấy rất vu vơ và không có gì liên quan. Đọc kỹ thì rất hay. Sâu sắc.

sungsan2007

Xe tải
Em nghĩ lương nó cao hơn lương cụ chủ.

thanh040506

Xe trâu
Nhiều cụ cứ mắng chửi cụ thớt xơi xơi vì thực ra các cụ ko ở trong hoàn cảnh, môi trường, điều kiện của cụ ấy. Như e đây, cv thì thu nhập khá đều đặn, bạn bè thì hơi tí gt cho em này em kia, vẫn thân vợ thương con. Nhưng khi vào 1 hoàn cảnh cám dỗ thì ai cũng lên đường như thường. Mà nói luôn các cụ là e biết 2 e sgbb 9x chơi cả OF, mà 2 e này thuộc tầng lớp khôn hơn cáo vì luôn luôn tìm dd trên 4x, yêu cầu 30m/month nhưng phải ứng trước gặp 1 lần mà chán ko gặp lại thì cũng đừng có hòng đòi lại.
p/s: mợ nào giật mình cứ yên tâm, e là e tuyệt đối ko làm ảnh hưởng cs riêng tư đâu
Cụ làm a e tò mò tâm tư quá.

thanh040506

Xe trâu
Em hỏi ngu tí:
VD nuôi PGA mà PGA tuần có nhu cầu 20 phát, nếu mình chỉ đáp ứng tuần chục phát. Thì PGA có được ra ngoài khuyến mãi ko ạ, nếu PGA kiếm thêm thì mới là vi phạm HĐ chứ ạ. Khoản thiếu hụt về nhu cầu chục cái một tuần, thì PGA phải nhịn và ấm ức phải chịu ạ
Cụ bị dính vậy ạ☺

xukthal.

Xe lăn
Nhiều cụ cứ mắng chửi cụ thớt xơi xơi vì thực ra các cụ ko ở trong hoàn cảnh, môi trường, điều kiện của cụ ấy. Như e đây, cv thì thu nhập khá đều đặn, bạn bè thì hơi tí gt cho em này em kia, vẫn thân vợ thương con. Nhưng khi vào 1 hoàn cảnh cám dỗ thì ai cũng lên đường như thường. Mà nói luôn các cụ là e biết 2 e sgbb 9x chơi cả OF, mà 2 e này thuộc tầng lớp khôn hơn cáo vì luôn luôn tìm dd trên 4x, yêu cầu 30m/month nhưng phải ứng trước gặp 1 lần mà chán ko gặp lại thì cũng đừng có hòng đòi lại.
p/s: mợ nào giật mình cứ yên tâm, e là e tuyệt đối ko làm ảnh hưởng cs riêng tư đâu
Cụ làm em giật cả nảy #:-s#:-s