Tơ lít Linh Đàm Thôn ... Set IV ... Luồng gió mới

hbthang

Xe tăng
Tháng 10 mới vào biên chế cũng được, nhưng mà đóng tiền từ tháng 9 để anh em còn chơi là tốt. Việc nên làm chứ! :))
Chuẩn đớ! Bác kienbeu cứ tham gia như bình thường. Nếu vắng bác, trước mỗi trận đấu em sẽ nhắc anh em dành 1 phút để tưởng nhớ về bác. Còn phần em sẽ cố căng sức để oánh luôn suất của bác

hbthang

Xe tăng
Mưa rồi

Chỉnh sửa cuối:

kienbeu

Xe điện
Chuẩn đớ! Bác kienbeu cứ tham gia như bình thường. Nếu vắng bác, trước mỗi trận đấu em sẽ nhắc anh em dành 1 phút để tưởng nhớ về bác. Còn phần em sẽ cố căng sức để oánh luôn suất của bác
Nói thiêng thế :)) hôm Cn tí chết, chắc phải nghi khoảng 1 tháng:))

TuaBin

Xe tăng
Theo giới thạo tin vỉa hè cho biết bác kiên bệu bế quan luyện công quả sờ-mát khoảng 1 tháng mới xuống núi được. Trân trọng kính báo :))

Pet_HUT

Xe container
Theo TTXVN loan báo thì lão Kiên bệu do phối hợp không ăn ý giữa cú vua lê và cú ra đòn kiểu karate nên nội công bị tổn thương! Dự báo nghỉ 1 tháng. :))

LuckyCar

Xe container
Sao thế cụ, các cụ thạo tin TuaBin và Pet_HUT trích dẫn các nguồn trong giang hồ bảo cụ bị tẩu hỏa nhập ma phải định thần dưỡng thương 30 ngày thì công phu mới hồi phục cơ à. Có cần bồi bổ bằng kim đan dẫn bằng bia không ạ.

hbthang

Xe tăng
Kienbeu- tài năng trẻ của Linh đàm thôn liệu có bị chín ép? Áp lực của một Ngôi sao có quá nặng nề với 1 người còn quá non nớt như anh? Mọi người hãy chung tay bảo vệ và nuôi dưỡng mầm non này nhé

Mrnghia01

Xe hơi
Đợt này đang bận, oánh tuần 1 buổi thôi. Chắc hết năm mới oánh đủ 2 buổi được. CN nào rảnh sẽ ra giao lưu.

Tiền sân thứ năm sẽ hạch tán rõ ràng. Cuối kỳ thiếu thừa tính sau.
Anh em đã tìm được giờ khác chưa? Nếu vẫn chưa anh đành để các cháu tập 3 giờ/ tuần chờ các chú vậy (CN vẫn phải tập từ 7-8h). Tìm sớm lên nhé.
Lư ý: nếu tìm được buổi khác, trao đổi với nhau trước. Vì thứ ba và thứ năm sát nhau quá sợ các cháu ko đủ sức. Nếu lấy được thứ sáu thì tốt. các cháu và các chú đều dãn ra được (các cháu: ba+sáu; các chú: CN+năm)
có mấy vấn đề e thấy cần phải chia sẻ vơi cụ AQ:
1/ trong một tập thể mỗi thanh viên trước hết cần tôn trọng tập thể , lợi ích của tập thể sau đó là tôn trọng chính mình.|(cái này là cụ cần chú ý này)
2/vì tinh cảm sự tôn trọng đối với một người anh một người bạn anh nên xem lai cách đặt vấn đề
3/.cụ ko phải là người được đăc quyền đặt ra điều kiên các chú phải thế này hay thế khác
cụ cần phân biệt rõ ràng việc e ky hd sân chủ nhật ko liên quan j đến linh đàm thôn cũ. và việc tập thể nhường lại buổi thứ 3 cho các cháu và đánh 1 buổi vào thứ 5 cũng là vấn đê tập thể vì cái chung tốt đẹp và sự tôn trọng còn lại đối với cụ .tách bạch hoàn toàn ko liên quan j đến buổi chủ nhật cụ nhé.cụ đừng nhầm nó là sự chao đổi mặc cả .e đã rât vui khi nghĩ rằng nhận thức của cụ đã thay đổi nhưng...
vi quyền lợi chung của tập thể và vì luồng gió mới nếu cụ AQ không thay đổi cách nhìn nhận em xin phép đánh buổi thứ 5 đến khi hết số tiền e đã nộp và xin li khai khỏi sân nếu tập thể nhất trí
còn báo cáo các cụ buổi chủ nhật .các cụ tin tưởng ủy nhiêm cho e ký hợp đồng sân buổi chủ nhật đánh giờ từ 19h-22h ko có gì thay đổi như lời hứa để f1 đanh nốt buổi cn tới.sang thang 9 chúng ta se đánh từ 19h ko có j thay đổi (tiền đã nộp cho sân đầy đủ cả giờ tam thời một tháng cho các cháu vấn đề này cụ AQ có trách nhiêm gặp cụ lucky khi các chau ko danh nữa) em xin nhấn mạnh đây không phải là vấn đề đưa ra bàn cãi hay mặc cả .Và e thay mặt cả tập thể tại ldt cũ khẳng định cu AQ ko có bất cứ một vai trò gì liên quan đên những vấn đề quyết định buổi chủ nhật sẽ phải thế này hay phải thế kia.rất buồn vi một lần nữa phải quay lai câu chuyện ko lấy j làm vui vẻ này
một vấn đề tuy nhỏ. nhưng là một bài học lớn cho tất cả chúng ta .qua đó mới thấy tầm quan trọng của nhận thức .kinh các cụ mong các cụ thông cảm cho những lời nói thẳng

Chỉnh sửa cuối:

Mrnghia01

Xe hơi
Kienbeu- tài năng trẻ của Linh đàm thôn liệu có bị chín ép? Áp lực của một Ngôi sao có quá nặng nề với 1 người còn quá non nớt như anh? Mọi người hãy chung tay bảo vệ và nuôi dưỡng mầm non này nhé
<):)cụ kienbeu e thiết nghĩ thù này mà không trả thì thật là nhực. nếu là e e sẽ hẹn bác hb chủ nhật tuần nay trên sân .ko thắng ngủ lai sân linh đàm lun

Chỉnh sửa cuối:

kienbeu

Xe điện
Theo TTXVN loan báo thì lão Kiên bệu do phối hợp không ăn ý giữa cú vua lê và cú ra đòn kiểu karate nên nội công bị tổn thương! Dự báo nghỉ 1 tháng. :))
Sao thế cụ, các cụ thạo tin TuaBin và Pet_HUT trích dẫn các nguồn trong giang hồ bảo cụ bị tẩu hỏa nhập ma phải định thần dưỡng thương 30 ngày thì công phu mới hồi phục cơ à. Có cần bồi bổ bằng kim đan dẫn bằng bia không ạ.

<):)cụ kienbeu e thiết nghĩ thù này mà không trả thì thật là nhực. nếu là e e sẽ hẹn bác hb chủ nhật tuần nay trên sân .ko thắng ngủ lai sân linh đàm lun

các lão cứ dìm đê em luyện công xong tháng sau em xử hết nhá~X(:P:-&

Cuoihn

Xe tăng
Kinh gửi các cụ clb tennis Linh Đàm Thôn.

Ngày thứ 7 25/08/2012 CLB tennis 171 Trường Chinh chúng em có tổ chức giải Lô Răng Ga Rốt tại cụm 2 sân Resort Kỳ Dương Xanh (Dốc Kẽm – Hòa Bình). Nay em sang đây có lời mời toàn thể các cụ thành viên (Đã từng là thành viên) CLB Linh Đàm Thôn bỏ chút thời gian vàng ngọc tham gia giải đấu với clb chúng em. Sự có mặt của các cụ là niềm vui của chúng em. (tại toàn gà). Trân trọng kính mời!

(các cụ sẽ tham gia cho em xin cái danh sách ạ)

Cuoihn

Xe tăng
mệ tuần trước máu định xuống chiến mà gọi mãi éo đc định dỗi:ar!
hehe em ko mang dt mà, hôm trước gọi cho a ko được tưởng dỗi thật :D. Hẹn anh hôm qua ra sân tại có 5 tiếng mà có 8 người quần nhau, may hôm qua cụ Pet_hut rủ thêm 1 gà nữa ra.

Chỉnh sửa cuối: