Tơ lít Linh Đàm Thôn ... Set IV ... Luồng gió mới

chimhoinon

Xe máy
có mấy vấn đề e thấy cần phải chia sẻ vơi cụ AQ:
1/ trong một tập thể mỗi thanh viên trước hết cần tôn trọng tập thể , lợi ích của tập thể sau đó là tôn trọng chính mình.|(cái này là cụ cần chú ý này)
2/vì tinh cảm sự tôn trọng đối với một người anh một người bạn anh nên xem lai cách đặt vấn đề
3/.cụ ko phải là người được đăc quyền đặt ra điều kiên các chú phải thế này hay thế khác
cụ cần phân biệt rõ ràng việc e ky hd sân chủ nhật ko liên quan j đến linh đàm thôn cũ. và việc tập thể nhường lại buổi thứ 3 cho các cháu và đánh 1 buổi vào thứ 5 cũng là vấn đê tập thể vì cái chung tốt đẹp và sự tôn trọng còn lại đối với cụ .tách bạch hoàn toàn ko liên quan j đến buổi chủ nhật cụ nhé.cụ đừng nhầm nó là sự chao đổi mặc cả .e đã rât vui khi nghĩ rằng nhận thức của cụ đã thay đổi nhưng...
vi quyền lợi chung của tập thể và vì luồng gió mới nếu cụ AQ không thay đổi cách nhìn nhận em xin phép đánh buổi thứ 5 đến khi hết số tiền e đã nộp và xin li khai khỏi sân nếu tập thể nhất trí
còn báo cáo các cụ buổi chủ nhật .các cụ tin tưởng ủy nhiêm cho e ký hợp đồng sân buổi chủ nhật đánh giờ từ 19h-22h ko có gì thay đổi như lời hứa để f1 đanh nốt buổi cn tới.sang thang 9 chúng ta se đánh từ 19h ko có j thay đổi (tiền đã nộp cho sân đầy đủ cả giờ tam thời một tháng cho các cháu vấn đề này cụ AQ có trách nhiêm gặp cụ lucky khi các chau ko danh nữa) em xin nhấn mạnh đây không phải là vấn đề đưa ra bàn cãi hay mặc cả .Và e thay mặt cả tập thể tại ldt cũ khẳng định cu AQ ko có bất cứ một vai trò gì liên quan đên những vấn đề quyết định buổi chủ nhật sẽ phải thế này hay phải thế kia.rất buồn vi một lần nữa phải quay lai câu chuyện ko lấy j làm vui vẻ này
một vấn đề tuy nhỏ. nhưng là một bài học lớn cho tất cả chúng ta .qua đó mới thấy tầm quan trọng của nhận thức .kinh các cụ mong các cụ thông cảm cho những lời nói thẳng
Anh nghĩ mọi việc đã giải quyết xong rồi mà sao vẫn còn vướng mắc sao ????? Hôm họp toàn thể anh em đã nhất trí là sân chủ nhật hoạt động hoàn toàn độc lập mà, thế thì đã bầu em làm chủ tịch và đại diện ký HĐ chứ. Em không phải bức xúc nhé, bình tĩnh đi.

chimhoinon

Xe máy
Các cụ thành viên của sân chủ nhật cho ý kiến về việc này đi. ( không có lại họp ở quán bia thi mệt lắm )

hbthang

Xe tăng
Các cụ thành viên của sân chủ nhật cho ý kiến về việc này đi. ( không có lại họp ở quán bia thi mệt lắm )
Thôi rồi. Éo có phong bì mà lại họp nữa à
Chú nghĩa cứ để thứ 5 này trình bày lại với bác Aq xem sao? Chuyện nhỏ thôi mà. Đọc ý kiến của chú thấy vấn đề lại bị đẩy lên cao trào rồi. Chú cứ trao đổi thẳng thắn với bác aq đi, cứ nói kiểu này trên of lại thành to chuyện, lại phải họp, mệt...

Chỉnh sửa cuối:

Heo Mập

Xe tải
Quái, sáng nay top này còn được sticky mà giờ bị bỏ xuống Normal thread là dư lào nhỉ các bác?

AQ.

Xe tăng
Đời thật khốn nạn.
Cây muốn lặng gió chẳng đừng.
Ngồi bia với nhau tôi đã bỏ qua tất cả. Giờ lại giở giọng thế này.
Hôm đó Nghĩa đã nói đã xin BQL và họ sẽ bố trí thêm 1 buổi khác, trước mắt đội đánh tối CN từ 7-10h.
Tôi thấy anh em đánh 1 buổi/ tuần hơi ít nên bằng lòng để anh em đánh tạm thứ năm cho đến khi tìm được thêm giờ, đồng thời xin cho các cháu đánh 1 giờ CN để khỏi ngắt quãng quá. Mọi người đã đồng ý.
Nghĩa cần nhớ lúc đó tôi đã định trả lại tiền 2 tháng còn lại cho mọi người, anh em bảo anh cứ cầm, chi phí nộp sân thứ ba và năm, rồi trừ qua lại 1 giờ CN. Đến khi ổn định sẽ quyết toán lại sau.
Tôi nghĩ rằng đây là sự hoán đổi hợp lý giữa các chú và các cháu để ai cũng có 2 buổi/tuần cho đến khi các chú tìm thêm được giờ mới. Vậy mà bây giờ lại thành vấn đề.
Còn Nghĩa định "em xin phép đánh buổi thứ 5 đến khi hết số tiền e đã nộp". Chú đã cố tình vậy. Các cháu xin đành nhường chú. Hết quý các cháu XIN lại vậy.

hbthang

Xe tăng
Anh nghĩ mọi việc đã giải quyết xong rồi mà sao vẫn còn vướng mắc sao ????? Hôm họp toàn thể anh em đã nhất trí là sân chủ nhật hoạt động hoàn toàn độc lập mà, thế thì đã bầu em làm chủ tịch và đại diện ký HĐ chứ. Em không phải bức xúc nhé, bình tĩnh đi.
2 ông này cứ anh anh em em nghe ghê chết. Không khéo lại thành "cặp đôi hoàn hảo" thì toi

Heo Mập

Xe tải
Chết thật, em đi vắng có đôi tháng mà quay lại thấy tình hình căng thẳng quá nhỉ, chả hỉu dư thế lào ???? thôi xin các cụ bình tĩnh, gặp nhau nc cho nó rõ ràng. Mà cụ AQ, mới tuần trước bão bùng, lụt lội rồi, xin cụ đừng nhắc đến từ mưa gió, cây cối gì nữa, em hãi lắm :)

Chỉnh sửa cuối:

hbthang

Xe tăng
Đời thật khốn nạn.
Hôm đó Nghĩa đã nói đã xin BQL và họ sẽ bố trí thêm 1 buổi khác, trước mắt đội đánh tối CN từ 7-10h.
Tôi thấy anh em đánh 1 buổi/ tuần hơi ít nên bằng lòng để anh em đánh tạm thứ năm cho đến khi tìm được thêm giờ, đồng thời xin cho các cháu đánh 1 giờ CN để khỏi ngắt quãng quá. Mọi người đã đồng ý.
Nghĩa cần nhớ lúc đó tôi đã định trả lại tiền 2 tháng còn lại cho mọi người, anh em bảo anh cứ cầm, chi phí nộp sân thứ ba và năm, rồi trừ qua lại 1 giờ CN. Đến khi ổn định sẽ quyết toán lại sau.
Tôi nghĩ rằng đây là sự hoán đổi hợp lý giữa các chú và các cháu để ai cũng có 2 buổi/tuần cho đến khi các chú tìm thêm được giờ mới. Vậy mà bây giờ lại thành vấn đề.
Còn Nghĩa định "em xin phép đánh buổi thứ 5 đến khi hết số tiền e đã nộp". Chú đã cố tình vậy. Các cháu xin đành nhường chú. Hết quý các cháu XIN lại vậy.
Tóm lại vấn đề vẫn như thế, chú Nghĩa không nên bức xúc làm gì, mất tình đoàn kết lâu nay
@ em chỉ góp vui 1 buổi nên khoái trả giờ thứ 5 cho các cháu để chủ nhật chiến cả 3-4 tiếng cho đã

chimhoinon

Xe máy
Tóm lại vấn đề vẫn như thế, chú Nghĩa không nên bức xúc làm gì, mất tình đoàn kết lâu nay
@ em chỉ góp vui 1 buổi nên khoái trả giờ thứ 5 cho các cháu để chủ nhật chiến cả 3-4 tiếng cho đã
cụ HB không ném đá cuộc họp nhé. Nên rõ ràng thằng thắn đi. cụ không tham gia buổi thứ 5 nên không thấu hiểu đc đâu, phức tạp lắm......

chimhoinon

Xe máy
Đời thật khốn nạn.
Có cụ nào nghe thấy hôm họp về tennis anh em nhất trí là ĐÁNH TẠM BUỔI THỨ 5 không a ????? Hôm nay em với biết đấy , chắc tại hôm đấy SAY ! Bó tay.

hbthang

Xe tăng
cụ HB không ném đá cuộc họp nhé. Nên rõ ràng thằng thắn đi. cụ không tham gia buổi thứ 5 nên không thấu hiểu đc đâu, phức tạp lắm......
thế thôi, không bàn lại nưã, ko có gì thay đổi hết. Anh em cứ chiến 2 buổi t5 và CN như cũ. CN chịu khó chiến đến 11h, quá đà thì đến hẳn 12h cho máu. Khi nào tìm được giờ khác cho các cháu thì đánh từ 7h. OK? chốt lại vấn đề như thế? Chú Nghĩa và bác Chim không comment thêm nưã, tình hình căng thẳng anh em sinh hoạt cũng chả vui vẻ gì.

Chỉnh sửa cuối:

Cuoihn

Xe tăng
Không nên bắn súng vào mặt hồ đang yên ả [-X

Pet_HUT

Xe container
thế thôi, không bàn lại nưã, ko có gì thay đổi hết. Anh em cứ chiến 2 buổi t5 và CN như cũ. CN chịu khó chiến đến 11h, quá đà thì đến hẳn 12h cho máu. Khi nào tìm được giờ khác cho các cháu thì đánh từ 7h. OK? chốt lại vấn đề như thế? Chú Nghĩa và bác Chim không comment thêm nưã, tình hình căng thẳng anh em sinh hoạt cũng chả vui vẻ gì.
Em nhớ là hôm bia đã thống nhất rồi! 2 buổi t3 và t5 trước đây thì các cháu oánh buổi t3, các chú oánh buổi t5. Kiếm thêm đc buổi cn thì các chú nhường các cháu 1h trong khi tìm giờ mới cho các cháu 1 buổi khác.
Em nghĩ cứ thế mà thực hiện, không nhập nhèm tránh sự hiểu lầm.

hbthang

Xe tăng
Em nhớ là hôm bia đã thống nhất rồi! 2 buổi t3 và t5 trước đây thì các cháu oánh buổi t3, các chú oánh buổi t5. Kiếm thêm đc buổi cn thì các chú nhường các cháu 1h trong khi tìm giờ mới cho các cháu 1 buổi khác.
Em nghĩ cứ thế mà thực hiện, không nhập nhèm tránh sự hiểu lầm.
Chính xác. Thế nên nếu chưa tìm đuợc giờ nào thì Chủ nhật vẫn chỉ bắt đầu đánh từ 8h thôi đúng không?

LuckyCar

Xe container
Các cụ cứ bình tĩnh, đâu sẽ có đó, có bài hát gì của tụi trẻ trâu là đừng nói lời cay đắng mà.

Mrnghia01

Xe hơi
em đã nói chuyện với cậu quyền quản lý sân tối qua cậu ấy hứa sẽ tìm cho một buổi khác trong thời gian nhanh nhất có thể là t2 or t4 khi đó buổi thứ 5 sẽ chuyển dich sang để chính thức khép lại vấn đề vớ vẩn này.con chủ nhật ko có gì thay đổi các cụ ạ .chung ta bắt đầu đánh từ 7 h - 10h.

Chỉnh sửa cuối:

LuckyCar

Xe container
em đã nói chuyện với cậu quyền quản lý sân tối qua cậu ấy hứa sẽ tìm cho một buổi khác trong thời gian nhanh nhất có thể là t2 or t4 khi đó buổi thứ 5 sẽ chuyển dich sang để chính thức khép lại vấn đề vớ vẩn này.con chủ nhật ko có gì thay đổi các cụ ạ .chung ta bắt đầu đánh từ 7 h - 10h.
Anh nhớ chú có nói, đại ý rằng sau này nhớ lại việc này mỗi người sẽ tự thấy rất buồn cười. Anh thấy chuẩn.
Giờ chú nói đây chỉ là vấn đề vớ vẩn, anh lại thấy chuẩn.

Quan trọng là Ban quản lý sân hứa sắp xếp giờ cho chúng ta thì phải thực hiện, thế thôi.

Mrnghia01

Xe hơi
e cung rất đồng ý với quan điểm của cụ hb.anh e sinh hoạt với nhau trên quan điểm thiện chí vui vẻ chia sẻ chứ chẳng hay ho, hay được cái j khi nói những điều ko hay về nhau. để cho người khác nhìn vào đánh giá.tiếp thu tinh thần của cụ thôi những cái gi nói thì cũng nói rồi cái gi chưa nói thì không nói nưa.

Chỉnh sửa cuối:

Cuoihn

Xe tăng
Em quất lại, các cụ cho ý kiến ạ

Kinh gửi các cụ clb tennis Linh Đàm Thôn.

Ngày thứ 7 25/08/2012 CLB tennis 171 Trường Chinh chúng em có tổ chức giải Lô Răng Ga Rốt tại cụm 2 sân Resort Kỳ Dương Xanh (Dốc Kẽm – Hòa Bình). Nay em sang đây có lời mời toàn thể các cụ thành viên (Đã từng là thành viên) CLB Linh Đàm Thôn bỏ chút thời gian vàng ngọc tham gia giải đấu với clb chúng em. Sự có mặt của các cụ là niềm vui của chúng em. (tại toàn gà). Trân trọng kính mời!

(các cụ sẽ tham gia cho em xin cái danh sách ạ)