[Funland] Toàn cảnh vụ Anna Bắc Giang Ninh Thị Vân Anh

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Mấy ông kêu chuyện bịa lượn đâu hết rồi nhỉ? Vào điểm danh cái xem nào :)))
Thực sự là nếu không có nhiều người khẳng định thì mới đọc cũng khó tin cụ ạ.
Em nghi nhất cụ Sói của mợ kia, phải có thế nào mới chuyển khoản 5-7 tỷ dễ như mua rau thơm :))

Nha Trang@

Xe điện
Con này cũng bình thường chứ có xinh đẹp gì đâu nhỉ!? Chỉ được cái ăn nói ngon ngọt và cho chịch thoải mái lại giả mác nhà giàu nên đàn ông dễ bị sụp bẫy. Nói chung trên đời chả có cái gì miễn phí trừ nước mưa và cứt chim thôi các cụ of thông thái nhỉ.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Con này cũng bình thường chứ có xinh đẹp gì đâu nhỉ!? Chỉ được cái ăn nói ngon ngọt và cho chịch thoải mái lại giả mác nhà giàu nên đàn ông dễ bị sụp bẫy. Nói chung trên đời chả có cái gì miễn phí trừ nước mưa và cứt chim thôi các cụ of thông thái nhỉ.
Trên trời rơi xuống chứ kụ!

binhsu7273

Xe cút kít
Cái thớt này vưỡn Rôm Rả nhể.... ;)) ;)) ;))
Con bé này chỉ có trình lừa hội mới Giầu thôi, nó tinh ranh oánh vào được cái tầm hiểu biết của hội đó.
Đúng Tư Sản hay Tài Phiệt thật thì con bé này bị "Phang" ngay ngoài vòng gửi xe, thân quen không thôi Họ cũng điều tra nhân thân 3 đời luôn, lấy đâu ra đòi làm Đám Cưới. =))=))=))

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Ofer làm j có j ngoài khẩu súng lục với 2 viên đạn. Lừa sao đc, bị lừa lại chắc :))
Cần phát huy tay không bắt giặc:)) mà mấy tay hay chém trên quán thì trèo lên cái lại trèo xuống luôn nên có phần tự ti, cũng không ham vì sợ bị bóc phốt:))

nowhereland

Xe điện
Kịch bản cũng bình thường, tình tiết thậm chí là khá lộ tỉnh một tí là nhận định được ngay. Vậy mà danh sách nạn nhân lại hơi dài mới lạ, chứng tỏ con bé này trình diễn xuất của nó đỉnh cao đấy.
Để bị lừa mất tiền thì kết luận luôn là chỉ có 2 lý do: tham hoặc ngu thôi. Dù rơi vào lý do nào thì các nạn nhân cũng nên tự trách mình trước.

Bopbi_hsgs

Xe container
Thực sự là nếu không có nhiều người khẳng định thì mới đọc cũng khó tin cụ ạ.
Em nghi nhất cụ Sói của mợ kia, phải có thế nào mới chuyển khoản 5-7 tỷ dễ như mua rau thơm :))
Dài & loằng ngoằng quá, e chả đọc hết đc. Túm lại là úp bô hả cụ Thắng? Đọc thấy ảo vãi chưởng, con kia lừa đảo hay ko thì chưa biết, nhưng bà vợ thì mắc tội cướp ts & giam giữ ng trái phép rồi

Chỉnh sửa cuối:

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Con bé này chỉ có trình lừa hội mới Giầu thôi, nó tinh ranh oánh vào được cái tầm hiểu biết của hội đó.
Đúng Tư Sản hay Tài Phiệt thật thì con bé này bị "Phang" ngay ngoài vòng gửi xe, thân quen không thôi Họ cũng điều tra nhân thân 3 đời luôn, lấy đâu ra đòi làm Đám Cưới. =))=))=))
Kiểu bán quần áo, spa, hay đa cấp, tiền ảo, bit coin...v...v...Chứ vào nhà đại gia thật sự nói chuyện 3 câu là lòi ra ngay. Kiểu như: Bố cháu làm cốp to bên Vingroup à? Làm phòng ban nào thế? À, phó tổng à? À chú cũng có thằng đệ làm phó tổng ở đó. Để hôm nào chú gọi bố cháu đi nhậu nhé. ...v...v. ....Có mà vãi đ.ái ra quần ấy chứ mà ngồi đấy mà bốc phét :))))

gacan

Xe buýt
Có thể có chút hư cấu nhưng ngoài đời khá nhiều t/h như vậy! Bọn này có tố chất & thường là đàn bà. E biết 1 đứa khá xinh đẹp sn 97 nhưng đầu óc sắp xếp lừa đảo các a trai rất điêu luyện! Mọi thứ k thể ngờ đc đến phút cuối. Sn nó mà hơn 10 thằng bồ còn uống mừng vs nhau! 1 mụ ngoài 40 chuyên lừa dự án thuê hẳn khu biệt thự trên Hồ Tây để lừa cho dễ! Đội này e thấy Iq cũng rất cao!

bohong88

Xe tải
Khó hiểu câu chuyện cưới xin mà nhà trai bị động quá. Còn set để thuê 300 người cưới fake cụ chịu khó suy nghĩ cũng ra được kịch bản, thực tế nhiều việc ko thể tin nổi theo lối tư duy thông thường. Tuy nhiên, tôi vẫn ko tin con bé này siêu đến vậy, mà sẽ có cả 1 ekip dàn dựng vụ này.
Cụ ơi, nó phải có 1 đường dây, chứ mình con oắt con này làm sao đc. Nếu e ko suýt dính thì cũng nghĩ bọn nó câu like thôi.
Việc nó lừa, liên quan đến uy tín và danh dự của cả 1 dòng họ, vì đời có ai dám nghĩ nó lấy việc đại sự đời nó ra mà lừa đảo mọi người.
Nhiều nhà bị, mà vì danh dự, vì con lừa đảo quá cao thủ trc trót khoe con dâu ngon với cả họ. Giờ ngậm đắng nuốt cay, đấm ngực kêu trời chứ biết làm gì

Roseday

Xe hơi
Lừa được quả 250tr chắc nó cũng mất cmn 100tr tiền vốn ( tuần 7 ngày đi làm tóc, mỗi lần 500k, ngoài ra còn quà cáp, hoa quả cho nhân viên cửa hàng...) :))))

Con này được cái chi tiền khá bạo tay để làm mồi.
Lấy đâu ra bác: kiểu này bạn ấy phải cùng lúc lừa nhiều mối chứ ai chăm chăm đi làm tóc để thả thính mỗi anh thợ làm tóc. Đằng nào cũng phải make up/thuê xe để đi lừa anh Marriott thì nhân tiện lừa thêm anh thợ làm tóc, lừa nốt mấy em make up, thợ ảnh, bà bán rau ở chợ, ông cắm hoa đám cưới.... Thuê ông bố giả có khi phải chụp 7749 cái ảnh để sống ảo cả năm.

Thực tế ntn đã ai thống kê được đâu🧐 IQ lẫn EQ vô cực.

Chỉnh sửa cuối:

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Lấy đâu ra bác: kiểu này bạn ấy phải cùng lúc lừa nhiều mối chứ ai chăm chăm đi làm tóc để thả thính mỗi anh thợ làm tóc. Đằng nào cũng phải make up/thuê xe để đi lừa anh Marriott thì nhân tiện lừa thêm anh thợ làm tóc, lừa nốt mấy em make up, thợ ảnh, bà bán rau ở chợ, ông cắm hoa đám cưới.... Thuê ông bố giả có khi phải chụp 7749 cái ảnh để sống ảo cả năm.

Thực tế ntn đã ai thống kê được đâu🧐 IQ lẫn EQ vô cực.
Nó lừa mấy năm rồi chứ có phải đồng thời mấy mối một lúc đâu? :)))

Tommytep

Xe tăng
Từ đầu nhiều cụ cứ xồn xồn lên bảo giàu cỡ tỉ phú nó có sạn trong đầu sao lừa dễ thế. Giàu nó có nhiều kiểu, kiểu giàu mới nổi, trong tay có 1-20-50 tỏi đổ lại thường rất mê tiền, ám ảnh vì tiền và quyền nên chỉ cần đánh mạnh vào 2 yếu tố này kết hợp với kịch bản tâm lý đỉnh cao là sập bẫy. Có thể thấy ở đây trùm cuối mà nó nhắm đến là két sắt của em chủ tiệm spa nhưng nó biết ko thể nào đánh 1 phát thẳng vào đấy đc mà phải đi vòng mấy nước, qua 1 loạt diễn viên phụ là em chồng (chồng nó), chồng bà kia, nhân viên, bà cô người nhà... Đàn ông dễ xa ngã hơn khi đứng trước tiền, quyền lại thêm món gái nữa :)) e tin toàn bộ nó vừa là biên kịch, đạo diễn, kiêm diễn viên chính chứ ko có ekip nào đằng sau cả. Con bé này chắc mắc 1 loại ám ảnh gì đó về tâm lý nên nó có khả năng vẽ trước các kịch bản như phim ở trong đầu & diễn nhập tâm với vai diễn của nó k chút do dự sợ sệt nào. Bái phục.

Chỉnh sửa cuối:

Roseday

Xe hơi
Nó lừa mấy năm rồi chứ có phải đồng thời mấy mối một lúc đâu? :)))
trước khi lộ ảnh cưới ở Đà Lạt thì em đã thấy có tin mấy chục bà bán khoai lang, nông sản Đà Lạt bị tiểu thư lừa mua khoai về để hỗ trợ SG chống dịch. Hôm qua thấy up ảnh cưới Đà Lạt là em
phục sát đất rồi. Cùng 1 kịch bản mà lắm ông sập thế

sakai_yo

Xe lăn
Nhìn ảnh em thấy tai khác, nhân trung khác, mũi khác... Cụ cho em clip/ảnh phỏng vấn rõ hơn đi vì ảnh trên hơi mờ.
2 ng trên ảnh khác nhau mợ ạ, ông bố giả từng diễn vai phụ trong phim Sinh tử- tập 18, là dân mạng tìm ra chứ em cũng xem sinh tử mà không nhớ vì vai phụ ngắn. Còn ông trong đấu trí thì là dv quen thuộc hơn nhiều.