Tôi đã từng thất bại với kênh giao dịch CK TCBS của Techcombank như thế nào?

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Bạn em bảo “đã bảo đừng dùng tcbs mà không nghe”, bạn í bảo tcbs toàn chặn nhỏ lẻ ưu tiên Vip , mà em đầu tư 8 tháng đã là thành viên diamond của tcbs, số tiền đầu tư cug ko nhỏ, như vậy thì thiếu tôn trọng khách hàng quá
làm gì có chuyện chặn nhỏ lẻ ưu tiên vip, xàm xí quá, em làm tcbs đây

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
thực sự nói là ức chế với thằng lởm tcbs này thì ko còn từ gì diễn tả hết! lần nào - em nhấn mạnh lần nào thị trường sập/điều chỉnh mạnh nó cũng sẽ đơ ngay từ ato! hôm rồi là app em vào đc đúng phút đầu tiên xong phần tài sản quay luôn, còn trên web thì ko thể login nổi. Mà thông thường khi các cụ bị bịt mắt như thế sẽ rất tâm lý: vừa ức chế vừa hoang mang nên khi nó thả lồng ra (thường vào phiên chiều) là sẽ bán ko nghĩ ngợi. May lần này em cũng ko có hàng nóng gì nên cũng ko có thiệt hại nhưng vô cùng ức chế. chửi thề, góp ý, chửi bới bọn nó rất nhiều nhưng nó vẫn trơ ra!

Ngược lại, về phía mình, sau những lần như vậy đều thề thốt sẽ bỏ nó, nhưng vẫn chưa thể dứt đc nó vì vài lý do:
- cái app của nó dù cồng kềnh nhưng rất smart, phù hợp với mấy cụ trẻ như em thích vọc vạch, full options, nói chung gi gỉ gì gi cái gì nó cũng có và khôn hơn những app khác. em lại xài thằng tcbs ngay từ đầu nên khi chuyển qua mấy ông khác (bên nào em cũng có tài khoản) nhưng rồi vẫn thích thằng này nhất vì nó quen.
- mình còn dính cổ chưa bán được xong lại mua nhồi nên dọn nhà hẳn sang thằng khác rất khó.
- cái iweath partner của nó bản thân em cũng đang giới thiệu & "chăm sóc" cho 1 số acc khác - acc ae bạn bè thôi ko phải broker nên cũng ngại chuyển.
nghĩ mà cay. các cụ thử recommend xem bỏ thằng này thì chuyển qua thằng nào đc?
mỗi tháng dc đôi củ phí giao dịch chăm sóc bạn bè ko cụ

Tommytep

Xe tăng

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com

Tommytep

Xe tăng
Theo mình biết thì khuyến nghị như nhau cho tấtcar mọi người
TCBS em thấy thường khuyến nghị Mua sau khi CP đã chạy 1 đoạn (để chắc chắn), nhưng do họ khuyến nghị trực tiếp mua/bán cho toàn bộ khách hàng nên cũng có tác động nhất định tới giá cp (đẩy giá). Cái cảnh báo của nó cũng hay, setup các điều kiện, trong phiên nó báo như robot luôn. Nói chung tcbs hay nhưng do nhỏ lẻ chiếm tỉ lệ lớn nên cứ có biến là đơ toàn tập - cực kỳ rủi ro! phiên hôm thứ 6 lúc bắt đầu đạp là đơ luôn cho tới hết phiên :(

Translator83

Xe buýt
TCBS em thấy thường khuyến nghị Mua sau khi CP đã chạy 1 đoạn (để chắc chắn), nhưng do họ khuyến nghị trực tiếp mua/bán cho toàn bộ khách hàng nên cũng có tác động nhất định tới giá cp (đẩy giá). Cái cảnh báo của nó cũng hay, setup các điều kiện, trong phiên nó báo như robot luôn. Nói chung tcbs hay nhưng do nhỏ lẻ chiếm tỉ lệ lớn nên cứ có biến là đơ toàn tập - cực kỳ rủi ro! phiên hôm thứ 6 lúc bắt đầu đạp là đơ luôn cho tới hết phiên :(
Phiên thứ 6 đơ. Phiên nay thứ 3 thì không đặt huỷ lệnh tới 10h30, tiền trong tk không rút ra đc. Em điểm tin Tcbs đơ.

Translator83

Xe buýt
Tcbs lại thông báo đơ đến hết sáng nay mí xong, hem bit xong thật k?

Tommytep

Xe tăng
Phiên thứ 6 đơ. Phiên nay thứ 3 thì không đặt huỷ lệnh tới 10h30, tiền trong tk không rút ra đc. Em điểm tin Tcbs đơ.
cả buổi sáng vẫn đơ :))) các cụ xem có con nào app ngon phí rẻ giới thiệu để move qua thôi chứ chán ông này tận cổ rồi.

Translator83

Xe buýt
Đúng rồi, đội bạn em cứ hỏi thế đặt lệnh được chưa để đặt theo, thế mà anh tcbs treo mõm từ sáng đến trưa, mà sáng nay là giá đẹp nhất để mua, chiều thì tăng rồi, bạn bên ssi thì nó đặt được lệnh nên nó khớp chiều xanh luôn, mình vêu mõm, tcbs bảo miễn phí giao dịch để bù cho sáng nay, cơ mà điểm mua sáng cơ mà, đúng là trêu ngươi nhau, chẳng qua là vướng hàng dài hạn chưa đến giá mục tiêu để bán sạch chuyển apps. Nhân tiện các bác review xem apps nào tốt để em trung thành đỡ mất công chuyển lần nữa. Mấy đứa fo mình bảo mở apps giao dịch thì đã quán triệt ko sd tcbs rồi. Mong cái ngày cp đạt target bán hết hàng chuyển apps quá!!! Mất bao nhiu tiền vì anh tcbs rồi.

cả buổi sáng vẫn đơ :))) các cụ xem có con nào app ngon phí rẻ giới thiệu để move qua thôi chứ chán ông này tận cổ rồi.

Translator83

Xe buýt
Tcbs có smart như nào nhưng qua mấy vụ đơ và vụ khoá giao dịch sáng nay để đo đếm tài sản khách thì em đã quyết định mở tkhoan bên khác dùng tạm r, đợi check xem anh vps msb vcbs... xem anh nào khoẻ thì move sang. Mình cug thành viên diamond rồi đấy n quá thất vọng với tcbs, phát rồ lên để tự hỏi vì sao cty lớn như tcbs mà lại uy tín thấp như vậy
Theo mình biết thì khuyến nghị như nhau cho tấtcar mọi người

nobita_ibn

Xe buýt
Cái app của VPS có cụ nào dùng chưa vậy cho em xin tí đánh giá với

Được gửi từ Điện thoại cùi bắp - Otofun

Tommytep

Xe tăng
Đúng rồi, đội bạn em cứ hỏi thế đặt lệnh được chưa để đặt theo, thế mà anh tcbs treo mõm từ sáng đến trưa, mà sáng nay là giá đẹp nhất để mua, chiều thì tăng rồi, bạn bên ssi thì nó đặt được lệnh nên nó khớp chiều xanh luôn, mình vêu mõm, tcbs bảo miễn phí giao dịch để bù cho sáng nay, cơ mà điểm mua sáng cơ mà, đúng là trêu ngươi nhau, chẳng qua là vướng hàng dài hạn chưa đến giá mục tiêu để bán sạch chuyển apps. Nhân tiện các bác review xem apps nào tốt để em trung thành đỡ mất công chuyển lần nữa. Mấy đứa fo mình bảo mở apps giao dịch thì đã quán triệt ko sd tcbs rồi. Mong cái ngày cp đạt target bán hết hàng chuyển apps quá!!! Mất bao nhiu tiền vì anh tcbs rồi.
Comment của em bên thớt chúng tôi chơi ck sáng qua :))) thứ 6 phiên bán thì nó đơ, hqua phiên mua thì nó block, thật bảo vệ nhỏ lẻ quá :)))))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com