[Funland] 'TỐI MẬT phẩm' …?!㊙🔐

hieukon

Xe container
đẹp đẽ phô ra, xấu xa đậy lại cụ ak
không dại gì vạch áo cho người xem ti :D

ca_kiem

Xe container
Có 3 cấp:
1/ Mật
2/ Tối Mật
3/ Tuyệt Mật
Em nghĩ trường hợp này để tuyệt mật ;))
Theo quy định giải mật công khai;
tuyệt mật là 30 năm, tối mật là 20 năm, mật là 10 năm.
Cccm chịu khó 20 năm sau xẽ có lời giải

APhu9D

[Tịch thu bằng lái]
QUOTE="Wave cùi bắp, post: 56184200, member: 584511"]
Còn có cái để thương lượng với nhao, dù sao cũng là đ/c mà =))
Chiện bí mật đại sự chỉ những tinh hoa mới có cuyền biết, dân đen lo cắm mặt cày bừa đê
[/QUOTE]

Thương lượng/dàn xếp chắc đã phải diễn ra ở hậu trường (...) trước khi chốt đưa ra xét xử & kết án (bỏ túi)...Còn khâu thi hành án thu hồi tài sản tham nhũng thì còn gì phải giấu nữa nhỉ??? ;)

đẹp đẽ phô ra, xấu xa đậy lại cụ ak
không dại gì vạch áo cho người xem ti :D
vì còn phải thương lượng và cân đối : giữ ghế cũ giá nhiêu và bán ghế mới giá nhiêu ... cụ ạ

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Iêm thường xuyên thấy nhiều êm hộ chị Dậu và các chị khác, nhưng chửa từng thấy lãnh đạn ngoài đời thật, iêm sẵn sàng bỏ tất cả mọi êm hộ trong vòng 5 năm chỉ để 1 lần được nhìn he hé lãnh đạn thôi, nhưng vẫn chưa được ạ...
Em ít thấy cái êm hộ chị Dậu và các chị em khác.
Nhưng mặt lãnh đạn thì em gặp trực tiếp rồi.
Cụ tể tướng điền ngâu hồi còn làm phó tể nghĩ ở khách sạn 5* lúc em còn là nhân viên phục vụ ở đấy.
Em được phân công mang nước lên phòng cụ ấy lúc cụ ấy đang tiếp khách và ăn trái cây.
Cách ăn của cụ không đẹp lắm: vừa bốc, vừa nhai, vừa nói, vừa nuốt...

NVV

Xe tăng
Nghành tòa án đã chọn được biểu tượng và chuẩn bị đúc tượng biểu tượng khắp nơi.
Nay em kính đề nghị cho bộ tư pháp chọn êm hộ chị Dậu làm biểu tượng cho nó phù hợp với tối mật, bảo mật ạ.

Matiz 1.0

Xe điện
Lực lượng nội chính VN khiêm tốn không muốn khoe thành tích chống tham nhũng chăng?! ;)
Vấn đề là nếu xếp vào danh mục tối mật thì xử án kiểu gì nhỉ? Nên chăng thànn lập riêng tòa án bí mật trực thuộc UBKTTW (~xử lý kỷ luật nội bộ Đ.) để chuyên trách xử án tham nhũng? :-?
Theo e tội gì cũng là tội và phải xử theo pháp luật, qui định của luật ..(mọi người đều bình đẳng trc pháp luật)
Ko thể có ngoại lệ hay phán quyết, tuyên án theo Nghị quyết được!

yeu_vo_2

[Tịch thu bằng lái]
Website
yeuvo2.com
Trong các cuộc chiến với giặc thì bên thắng cuộc thường công bố công khai (và đôi khi còn cường điệu thêm) chiến lợi phẩm để tuyên truyền thành tích/chiến thắng + nâng cao sỹ khí… VN từ lâu đã coi tham nhũng là GIẶC nội xâm… Tài sản, tiền bạc có được do tham nhũng mà thu hồi được thì có thể coi là chiến lợi phẩm của chiến dịch chống “giặc” tham nhũng, là thành tích của các lực lượng chức năng và xứng đáng để khoe trước quốc dân và để tuyên dương khen thưởng… Tuy nhiên, mới đây Bộ tư pháp lại đề xuất xếp vào diện tối mật các số liệu về thu hồi tài sản tham nhũng…. :-o
Vậy theo CCCM thì tại sao chiến lợi phẩm thu được (từ giặc nội xâm) trong công cuộc phòng chống tham nhũng lại phải giấu kỹ (=tối mật phẩm) nhỉ???:-?

Tư duy bưng bít nó ăn quá sâu.. chống tham nhũng cần công khai minh bạch và dân chủ

sudichat2002

Xe container
Có 3 cấp:
1/ Mật
2/ Tối Mật
3/ Tuyệt Mật
Em nghĩ trường hợp này để tuyệt mật ;))
Theo quy định giải mật công khai;
tuyệt mật là 30 năm, tối mật là 20 năm, mật là 10 năm.
Cccm chịu khó 20 năm sau xẽ có lời giải
Xin cụ cho em báo giá để xếp vào nhóm tuyệt mật 50 năm như bọn Anh bọn Mẽo (giải mật trong WW2) ạ, chi phí hợp lý thì em mua combo...

2 tai 8 banh

Xe container
Thương lượng/dàn xếp chắc đã phải diễn ra ở hậu trường (...) trước khi chốt đưa ra xét xử & kết án (bỏ túi)...Còn khâu thi hành án thu hồi tài sản tham nhũng thì còn gì phải giấu nữa nhỉ??? ;)
vấn đề là thương lượng xong, xét xử và án bỏ túi xong nhưng mà tài sản thu hồi lớn thì nó không hạp với mức án lên cần bí mật phần thu hồi cụ ạ
mà đã mật rồi, không ai biết thì nó dễ chia
đại khái nó như quỹ đen của cụ thoai, có công khai với gấu không ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

Lendoiotonam99

Xe tải
Trăm ngàn tỷ tỷ tiền tham nhũng có thu lại được bao nhiêu ? Ngao ngán cho cái tuyệt mật số liệu của Bộ tư pháp vẽ chuyện !

Láu

Xe điện
Lẽ ra tội đáng tử hình nhiều lần thì Tối Mật nên chỉ xử tù thôi

banmotnucuoi

Xe lăn
Ờ. Anh em cùng “các ngành” mà “tổng tư lệnh” # từng công tác đều biết # mồm rộng cỡ nào. Thế mà khi vụ tham nhũ tới mức bắt đương kim UV Bờ Cờ Tờ, lại ko thu đc cái gì từ anh ý.
Trong khi mấy ông điếu đón toàn thấy mấy chục tỷ. Trẻ con còn ko tin

Xe nội lước

Xe container
Trong các cuộc chiến với giặc thì bên thắng cuộc thường công bố công khai (và đôi khi còn cường điệu thêm) chiến lợi phẩm để tuyên truyền thành tích/chiến thắng + nâng cao sỹ khí… VN từ lâu đã coi tham nhũng là GIẶC nội xâm… Tài sản, tiền bạc có được do tham nhũng mà thu hồi được thì có thể coi là chiến lợi phẩm của chiến dịch chống “giặc” tham nhũng, là thành tích của các lực lượng chức năng và xứng đáng để khoe trước quốc dân và để tuyên dương khen thưởng… Tuy nhiên, mới đây Bộ tư pháp lại đề xuất xếp vào diện tối mật các số liệu về thu hồi tài sản tham nhũng…. :-o
Vậy theo CCCM thì tại sao chiến lợi phẩm thu được (từ giặc nội xâm) trong công cuộc phòng chống tham nhũng lại phải giấu kỹ (=tối mật phẩm) nhỉ???:-?
Để cửa cho mình,dọn đường cho các đại ka chứ sao nữa

CaoXanh

[Tịch thu bằng lái]
Quân ta đánh quân mình, lộ số ra để bọn *********, 3 sọc, đu càng nó rêu rao khắp nơi à?
Và cũng có thể để dàn xếp, mặc cả nhân sự và thương lượng lợi ích nhóm...???
P/S: Trước DDH12 cũng rò rỉ nhiều tin về tài sản các VIP... ===>> đưa vào danh mục tối mật để phòng ngừa lộ thông tin nhạy cảm trước ĐH13 chawg?! :-?

Để cửa cho mình,dọn đường cho các đại ka chứ sao nữa

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Ờ. Anh em cùng “các ngành” mà “tổng tư lệnh” # từng công tác đều biết # mồm rộng cỡ nào. Thế mà khi vụ tham nhũ tới mức bắt đương kim UV Bờ Cờ Tờ, lại ko thu đc cái gì từ anh ý.
Trong khi mấy ông điếu đón toàn thấy mấy chục tỷ. Trẻ con còn ko tin
Thế phải xem lại quan điểm, nếu vậy người ta là chân trung chuyển hoàn toàn vì không coi tiền vàng là gì :D

Grab_Bike

[Tịch thu bằng lái]
Em ít thấy cái êm hộ chị Dậu và các chị em khác.
Nhưng mặt lãnh đạn thì em gặp trực tiếp rồi.
Cụ tể tướng điền ngâu hồi còn làm phó tể nghĩ ở khách sạn 5* lúc em còn là nhân viên phục vụ ở đấy.
Em được phân công mang nước lên phòng cụ ấy lúc cụ ấy đang tiếp khách và ăn trái cây.
Cách ăn của cụ không đẹp lắm: vừa bốc, vừa nhai, vừa nói, vừa nuốt...
Lông dân ló phải xế cụ ạ, tuy thô dưng mà là ...ăn thật.

banmotnucuoi

Xe lăn
Thế phải xem lại quan điểm, nếu vậy người ta là chân trung chuyển hoàn toàn vì không coi tiền vàng là gì :D
Kể cả ông uber vận chuyển thuê thi cũng có tiền cước nhé, ko lẽ ko có gì từ mua xáng mà chạy à

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Kể cả ông uber vận chuyển thuê thi cũng có tiền cước nhé, ko lẽ ko có gì từ mua xáng mà chạy à
Đây không phải là không thể LẤY TIỀN CƯỚC và không phải không có tiền mua XĂNG. Ví von thế nó không đúng.

ATXN

[Tịch thu bằng lái]
em có thấy tham nhũng mấy đâu toàn lợi dung chức vụ quyền hạn với thiếu trách nhiệm gây hậu quả thôi