[Funland] Tôi nhắc nhẹ cụ Mitshubishi Xpander 30G 059

ExclMan

Xe điện
Mợ đã đi giày cao gót 10 cm đã đẹp rồi lại còn lắng nghe xem chân mình có bị thương tổn gì không.
Lúc ấy nhìn mợ chắc đẹp lắm thế mà cái tay Ích pan đơ kia dửng dưng sợ mất tiền.

Em vào hóng xem của cụ nào, đúng sai chưa biết nhưng hành động cư xử ê tô kém!

Nana2015

Xe tăng
Thằng mitshubishi là đồ tồi. Thúc vào đít bà mà ko chịu trách nhiệm. A xem a có đáng mặt đàn ông không? A còn ngồi im trên xe à. Đồ tồi kia xuống mau

xommai

Xe tải
Mợ chủ thớt đi xe Spacy chắc cũng ngoài 50 tuổi....thế mà ngã trời rét này còn không ra khỏi xe mà đỡ người ta cái, thật chả có tý tôn trọng người lớn tuổi gì cả, chả có chút tình người gì cả....:D
Nếu là 50 thì lại càng phải xuống đỡ cụ nhé, vì em cũng hay nối với con em là ra đường nên giúp đỡ các cụ già và không được bất kính với các bà các mẹ bán hàng rong, con hãy tưởng tưởng nếu đó là mẹ thì con sẽ thấy thương cảm ơn rất nhiều. Xe spacy là em thích đi dòng đó nên em đi thôi cụ, bỏ thì thương, vương thì tội chứ tuổi em băm à. hị hị

cocsku

Xe cút kít
Giờ này mà mợ đi spacy cũng ko phải loại tầm thường đâu. Cách cư xử của mợ thật là cao cả

USD.EURO

Xe điện
Vừa đến cơ quan bức xúc quá nên xin một chút tài nguyên để xả ạ.
Sáng nay em lưu thông trên đường Kim Mã, Cụ Mitshubishi Xpander 30G 059 va vào em làm xe em đổ và đè vào chân. Em không thể dậy được, cầu cứu mà cụ ấy cứ ngồi im trong xe. May có mọi người đi đường giúp đỡ, người đỡ xe, người đỡ tôi dậy, người dắt xe vào lề đường cho em... Cụ ngồi im trên xe sau đó thấy em có vẻ không sao, cũng như không có hành động ăn vạ nên cụ lái xe đi không thèm hạ kính xe xin lỗi em nửa câu. Em dừng lại một lúc lắng nghe chân xem có trẹo không, vì xe spacy thì nặng vô cùng đè vào chân trong khi đi giày cao gót 10cm, nếu không có người đi đường cụ có xuống đỡ em dậy không hay để em nằm mãi ở trên đường... May mắn em không bị gẫy chân nhưng bị đau ở hông và ở bàn chân, chắc vài hôm sẽ khỏi.
Gửi cụ Mitshubishi Xpander 30G 059 va chạm không sao là tốt rồi mà có sao thì nếu em lo được em cũng không bắt đền cụ, nhưng hành động của cụ rõ là không đẹp chút nào, nhất là khi em lại là phụ nữ. Em cũng có bằng lái ô tô hơn chục năm nay rồi, nhà em cũng qua vài đời xe, em hiểu chẳng ai muốn xảy ra chuyện khi lưu thông trên đường nhưng chí ít khi xảy ra cũng nên có thái độ lịch sự. Em nhớ rất rõ và đầy đủ biển số xe của cụ, nhưng em không đưa hết, nhắc nhẹ cụ để cụ đọc được cụ sẽ có hành động đẹp hơn cho những lần sau và cho những việc khác.
Tiên sư thằng mất dạy, đi guốc 10 phân chắc là mợ xinh và đẹp lắm, thế mà nó không thèm xuống xe xin lỗi

xommai

Xe tải
giầy gót 10 phân mà bị đè thế ko sao là may ròi, nghe giầy đã biết mợ đẹp :) thôi bỏ qua cái loại đấy đi cho nhẹ đàu mợ ạ :P
Sao cụ không nghĩ em thấp nên phải đi giày cao, cơ mà chắc tại nhìn thấy chân em không dài nên cụ ấy không hạ kính xe xin lỗi em. Đúng là phụ nữ xấu thì không có quà ạ

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Vừa đến cơ quan bức xúc quá nên xin một chút tài nguyên để xả ạ.
Sáng nay em lưu thông trên đường Kim Mã, Cụ Mitshubishi Xpander 30G 059 va vào em làm xe em đổ và đè vào chân. Em không thể dậy được, cầu cứu mà cụ ấy cứ ngồi im trong xe. May có mọi người đi đường giúp đỡ, người đỡ xe, người đỡ tôi dậy, người dắt xe vào lề đường cho em... Cụ ngồi im trên xe sau đó thấy em có vẻ không sao, cũng như không có hành động ăn vạ nên cụ lái xe đi không thèm hạ kính xe xin lỗi em nửa câu. Em dừng lại một lúc lắng nghe chân xem có trẹo không, vì xe spacy thì nặng vô cùng đè vào chân trong khi đi giày cao gót 10cm, nếu không có người đi đường cụ có xuống đỡ em dậy không hay để em nằm mãi ở trên đường... May mắn em không bị gẫy chân nhưng bị đau ở hông và ở bàn chân, chắc vài hôm sẽ khỏi.
Gửi cụ Mitshubishi Xpander 30G 059 va chạm không sao là tốt rồi mà có sao thì nếu em lo được em cũng không bắt đền cụ, nhưng hành động của cụ rõ là không đẹp chút nào, nhất là khi em lại là phụ nữ. Em cũng có bằng lái ô tô hơn chục năm nay rồi, nhà em cũng qua vài đời xe, em hiểu chẳng ai muốn xảy ra chuyện khi lưu thông trên đường nhưng chí ít khi xảy ra cũng nên có thái độ lịch sự. Em nhớ rất rõ và đầy đủ biển số xe của cụ, nhưng em không đưa hết, nhắc nhẹ cụ để cụ đọc được cụ sẽ có hành động đẹp hơn cho những lần sau và cho những việc khác.
Đưa hết lên, cả chụp ảnh nữa chứ, để cdm chửi cả họ

dtrung

Xe điện
Chắc lái xe ô tô nó nhìn nhầm spacy thành lead mà ninja lead thì nổi danh thiên hạ rồi nên nó té khẩn trương.

dtrung

Xe điện

u2000

Xe tải
giầy gót 10 phân mà bị đè thế ko sao là may ròi, nghe giầy đã biết mợ đẹp :) thôi bỏ qua cái loại đấy đi cho nhẹ đàu mợ ạ :P
Em thì nghĩ khac cụ. Nghe giầy đã biết mợ chân ngắn rồi :), em fun tí

chẳng có tên

Xe tăng
Với em phụ nữ đi spacy là auto đẹp rồi! Vậy mà ông tài Xpander kia nỡ nòng nào ! Chán

Big Bang

Xe điện
Nhà cháu có nghề nắn sai khớp, bong gân gai truyền.
Cụ tai nạn mà bị nhẹ thế là may rồi.
Thay mặt anh em OF, cũng là để thay mặt ông kia chuộc lỗi với Mợ, cháu phát tâm xoa, nắn chỗ đau, bóp thuốc cho Mợ cho đến khi Mợ khỏi.
Mợ nhắn tin cho cháu cái địa chỉ để cháu qua.

mrspooky

Xe tăng
Thôi hạn nhỏ trong lúc Tết nhất tới nơi rồi thì coi như may mợ uôi, còn thằng Xpander kia mà có tí nhân cách nó đã xuống để trách nhiệm mí mợ rồi.