[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

quynhdiem

Xe tăng
thằng tóc vàng dc cả xã hội quan tâm, lúc đầu bảo chơi đến cùng. tối qua ra quả tus bảo thương con anh rồng nên thôi.
sau đó khóa comment để tránh bị ném đá. Chắc nhận dc 1.5 tỷ hoặc cái chung cư to to nào đó như cái tus hôm trước rồi.
Sau lày lại facebooker Ngọc ly chơi quả stt " Tưởng thế nào, Cho ch ... cái là đổi thái độ ngay " :)

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Ao hồ đồn thổi là thằng lông vàng đút túi 500 củ, vợ bán tải đến nhà thỏa thuận, lông vàng rút đơn & ủy lạo dân chúng gồi.
tầm 50 củ thôi cụ ơi. Tiền có phải lá mít đâu. 50 củ cho tóc vàng, 50 củ cho các anh XXX trả công các anh ấy tư vấn, hướng dẫn các bước và "làm công tác tư tưởng" cho tóc vàng là đẹp.

Laixe80

Xe tăng
thằng tóc vàng dc cả xã hội quan tâm, lúc đầu bảo chơi đến cùng. tối qua ra quả tus bảo thương con anh rồng nên thôi.
sau đó khóa comment để tránh bị ném đá. Chắc nhận dc 1.5 tỷ hoặc cái chung cư to to nào đó như cái tus hôm trước rồi.
Không được nhiều thế đâu cụ, với diễn biến thế này thì chắc là 100 củ đổ lại thôi. Xét cho cùng thì cũng là vụ đánh người gãy răng chảy máo thôi mà, hậu quả cũng không có gì lớn, chưa nói đến chuyện trước khi có cái clip đó thì diễn biến vụ việc thế nào. Ti nhiên bán tải sẽ phải mất nhiều hơn thế cho phía mà ai cũng biết là ai đó :))

phuongmit

Xe cút kít
Hôm nọ tóc vàng hoe còn dẫn cả link phó TTg Trương Hoà Bình phát biểu gì đó về pháp luật xong liên tưởng và kết nối vào vụ của mình, đọc phì cmn cười k hiểu ông nào tư vấn luôn =))

VCHDHN

Xe container
Không được nhiều thế đâu cụ, với diễn biến thế này thì chắc là 100 củ đổ lại thôi. Xét cho cùng thì cũng là vụ đánh người gãy răng chảy máo thôi mà, hậu quả cũng không có gì lớn, chưa nói đến chuyện trước khi có cái clip đó thì diễn biến vụ việc thế nào. Ti nhiên bán tải sẽ phải mất nhiều hơn thế cho phía mà ai cũng biết là ai đó :))
1 ông đau thể xác, 1 ông đau ví :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
tầm 50 củ thôi cụ ơi. Tiền có phải lá mít đâu. 50 củ cho tóc vàng, 50 củ cho các anh XXX trả công các anh ấy tư vấn, hướng dẫn các bước và "làm công tác tư tưởng" cho tóc vàng là đẹp.
Thế thì hời quá cụ nhỉ? Thừa tiền làm lại cái răng loại tốt còn nếu để cho thoáng thì ăn trọn :))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Dù nó lặn hay chìm thì em thấy những thớt như này rất bổ ích anh Thắng ạ, học được ối điều hay ho, cái gì nên và không nên làm...đừng khinh thường bọn trẻ bây giờ.
Biết đâu lại kiếm được chàng rể. Con rể phải đấm. Chênh nhau 9 tuổi cũng vừa đẹp :))
Chuẩn đấy cụ. Dù câu chuyện có đi đến đâu thì qua vụ này đều giúp cho mọi người có thêm kinh nghiệm để lựa chọn cách xử lý hợp lý nhất khi gặp những trường hợp tương tự.
Dắt gì cụ. Em cứ ủng hộ cậu kia dù là tiền hay tù. Không tù thì cứ đền độ 500- 1 củ cũng ok. Giờ tiền khó kiếm, cứ đền nặng vào đứt ruột ra cho đội húng nói chờn. Chứ không có CĐM áp lực, nó hù dọa người yếu thế đền có mấy chục thì bèo nhèo, sau càng được thể.
Nếu vậy thì cả cái bán tải không đủ vì chìm chắc không ít hơn nổi :))

Laixe80

Xe tăng
Thế thì hời quá cụ nhỉ? Thừa tiền làm lại cái răng loại tốt còn nếu để cho thoáng thì ăn trọn :))

Chắc là để cho thoáng, với cả sau này đằng nào chả thỉnh thoảng lại tổ chức anh em ra đường tìm con mồi, rồi lại bấm còi inh ỏi, rồi lại khiêu khích, chịu đòn, rồi về cào mặt ăn vạ tiếp,..lúc đó lỡ mà đi nguyên cả hàm thì cũng đỡ phí cái răng mới :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chắc là để cho thoáng, với cả sau này đằng nào chả thỉnh thoảng lại tổ chức anh em ra đường tìm con mồi, rồi lại bấm còi inh ỏi, rồi lại khiêu khích, chịu đòn, rồi về cào mặt ăn vạ tiếp,..lúc đó lỡ mà đi nguyên cả hàm thì cũng đỡ phí cái răng mới :))
Cụ nói chả hợp lý chút nào. Không có răng thì lấy gì để gãy? :))

baodem

[Tịch thu bằng lái]

Vào răng hàm mặt Bạch Mai mà thay cụ nhé, he he đòi sang tận Pháp thay răng kết hợp điều trị tâm thần là không được rồi.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vào răng hàm mặt Bạch Mai mà thay cụ nhé, he he đòi sang tận Pháp thay răng kết hợp điều trị tâm thần là không được rồi.
Giá ở VN đấy nhưng vẫn còn tiết kiệm được bằng cách thay loại rẻ tiền nhất :))

Laixe80

Xe tăng
Ơ thế hóa ra tóc vàng không bị tâm thần à cụ. Em thấy mấy hôm trước suốt ngày thấy kêu chóng mặt, buồn nôn, mất trí nhớ,..cơ mà, lại cứ tưởng nó bị tâm thần đến nơi rồi.

toichothue

Xe tải
E nghĩ 100 củ thì ít quá. cỡ phải 200 300 đổ lên cho thằng lông vàng. Tâm lý gần tết mà người thân còn vướng vào lao ngục thì giá nào cũng phải "nhổ người ra"
Còn lại vài trăm nữa thì "thuốc lá, chén trà" cho ai đấy nữa, để các "ấy ấy" chỉnh sửa câu chữ rồi phát ngôn đại chúng ==> hai bên hòa giải.
vụ này ầm ĩ đất "thổ đu", các loại báo onl, truyền thông đưa tin. muốn dập thì mạnh đạn vs nhanh chóng =))

Laixe80

Xe tăng
E nghĩ 100 củ thì ít quá. cỡ phải 200 300 đổ lên cho thằng lông vàng. Tâm lý gần tết mà người thân còn vướng vào lao ngục thì giá nào cũng phải "nhổ người ra"
Còn lại vài trăm nữa thì "thuốc lá, chén trà" cho ai đấy nữa, để các "ấy ấy" chỉnh sửa câu chữ rồi phát ngôn đại chúng ==> hai bên hòa giải.
vụ này ầm ĩ đất "thổ đu", các loại báo onl, truyền thông đưa tin. muốn dập thì mạnh đạn vs nhanh chóng =))
Em thấy bán tải có bị lao ngục gì đâu, không khởi tố vụ án cũng không tạm giữ mà cụ, hôm trước Long bán tải lên quận là lên làm việc theo giấy triệu tập thôi, làm việc xong thì về chứ có phải ở lại quận đâu.
Em thì nghĩ không hơn 100 củ cho tóc vàng đâu. Nhìn vụ này thấy rõ là bán tải chắc là cũng có quen biết chứ không phải dân đen như em, mà đã có quen biết thì họ cũng không để cho tóc vàng làm tiền quá đáng đâu. XXX đều dạng có sỏi trong đầu, làm sao mà dễ dàng để 1 thằng trẻ trâu lợi dụng được.

Xe Tháo Bánh

Xe container
Em thấy bán tải có bị lao ngục gì đâu, không khởi tố vụ án cũng không tạm giữ mà cụ, hôm trước Long bán tải lên quận là lên làm việc theo giấy triệu tập thôi, làm việc xong thì về chứ có phải ở lại quận đâu.
Em thì nghĩ không hơn 100 củ cho tóc vàng đâu. Nhìn vụ này thấy rõ là bán tải chắc là cũng có quen biết chứ không phải dân đen như em, mà đã có quen biết thì họ cũng không để cho tóc vàng làm tiền quá đáng đâu. XXX đều dạng có sỏi trong đầu, làm sao mà dễ dàng để 1 thằng trẻ trâu lợi dụng được.
Thấy đồn 500 củ cụ ạ. Mà nó dày công hô hào, bài trí như vậy mà nhận 100 củ ko bõ. Nói chung CĐM lại chưng hửng phen này. Hehe

toichothue

Xe tải
Cái này đúng là ko rõ dc số $$$ là bao nhiêu cụ ah. em và nhiều ng có dự cảm số ấy cũng phải vài trăm :D
đọc mấy bài báo thấy có vẻ rồng cũng là có quan hệ, nên cách trả lời báo của xx cũng nghiêng nghiêng về rồng lắm ấy.

Thấy đồn 500 củ cụ ạ. Mà nó dày công hô hào, bài trí như vậy mà nhận 100 củ ko bõ. Nói chung CĐM lại chưng hửng phen này. Hehe
e tưởng nó có tiền nên ko cần vụ 50-50 :)). thấy rầm rộ chắc hơn đinh phập cột, phút 89 nó vẫn đăng tus là chơi rắn, phút 90 nó trở mặt bảo là thương thương...thương thương cái xương ko còn =))

Trạng thái
Thớt đang đóng