[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe Tháo Bánh

Xe container
Cái này đúng là ko rõ dc số $$$ là bao nhiêu cụ ah. em và nhiều ng có dự cảm số ấy cũng phải vài trăm :D
đọc mấy bài báo thấy có vẻ rồng cũng là có quan hệ, nên cách trả lời báo của xx cũng nghiêng nghiêng về rồng lắm ấy.

e tưởng nó có tiền nên ko cần vụ 50-50 :)). thấy rầm rộ chắc hơn đinh phập cột, phút 89 nó vẫn đăng tus là chơi rắn, phút 90 nó trở mặt bảo là thương thương...thương thương cái xương ko còn =))
Thực ra cả 2 bên đều ko vừa. Ông bán tải thì côn đồ, còn ku Kim mao thì nhân cơ hội làm tiền khá bài bản. Sau vụ này rất rất nhiều người sẽ rút ra được bài học cụ ạ. Cũng hay :D

Laixe80

Xe tăng
Thấy đồn 500 củ cụ ạ. Mà nó dày công hô hào, bài trí như vậy mà nhận 100 củ ko bõ. Nói chung CĐM lại chưng hửng phen này. Hehe
Em thì không tin con số 500 lắm, có thể có tin đồn như thế mục đích là xoa dịu dư luận thôi. Đầy vụ liên quan đến mạng người mà cũng chỉ được đền bù vài trăm củ, thì vụ này bé xíu (tổng kết là mất 1 cái răng và ít máo) làm sao mà nhiều thế được, chưa nói thằng đánh còn không phải dạng vừa. Nếu làm tiền mà dễ thế thì đã rất nhiều người sống chuyên nghiệp bằng nghề chịu đấm ăn xôi như thế này rồi. Thử nghĩ mà xem, cứ đi chửi bới khiêu khích người khác rồi đợi lúc nó đánh mới lôi điện thoại ra quay, sau đó cào phím vài hôm là kiếm 500 củ ? Làm gì có mùa xuân làm giàu không khó như thế cụ :D

Nguyen Van Nam TKV

Xe điện
Đến hôm nay VẪN ko thấy động tĩnh gì thì có thể dự đoán câu chuyện đã được giải quyết êm đẹp, và khả năng cao là không khởi tố vụ án này.

Xe Tăng 390

Xe tăng
Em chẳng quan tâm thằng cu tóc vàng nó làm gì hay dắt mũi ai cả. Em ủng hộ nó khuấy mạnh lên để tống thằng máu chó bán tải đi vài niên để làm gương cho những thằng khác thôi. Giờ ra đường thi thoảng thấy hơi va chạm tí đã khối thằng thượng cẳng chân cẳng tay với nhau vì chưa thấy vụ nào bị xử nên chúng nó nhờn.
e cũng ủng hộ xử nặng thằng bán tải cho xã hội nó đỡ loạn

Xe Tháo Bánh

Xe container
Em thì không tin con số 500 lắm, có thể có tin đồn như thế mục đích là xoa dịu dư luận thôi. Đầy vụ liên quan đến mạng người mà cũng chỉ được đền bù vài trăm củ, thì vụ này bé xíu (tổng kết là mất 1 cái răng và ít máo) làm sao mà nhiều thế được, chưa nói thằng đánh còn không phải dạng vừa. Nếu làm tiền mà dễ thế thì đã rất nhiều người sống chuyên nghiệp bằng nghề chịu đấm ăn xôi như thế này rồi. Thử nghĩ mà xem, cứ đi chửi bới khiêu khích người khác rồi đợi lúc nó đánh mới lôi điện thoại ra quay, sau đó cào phím vài hôm là kiếm 500 củ ? Làm gì có mùa xuân làm giàu không khó như thế cụ :D
Hy vọng như cụ nói ạ. Nhưng vụ này ầm ĩ e sợ 100 củ ko trôi đâu.

Huthasa

Xe container
Chắc là để cho thoáng, với cả sau này đằng nào chả thỉnh thoảng lại tổ chức anh em ra đường tìm con mồi, rồi lại bấm còi inh ỏi, rồi lại khiêu khích, chịu đòn, rồi về cào mặt ăn vạ tiếp,..lúc đó lỡ mà đi nguyên cả hàm thì cũng đỡ phí cái răng mới :))
Có phải ai ra đường cũng là loại máu chó đâu? Có đúng không?

Huthasa

Xe container
Em thấy bán tải có bị lao ngục gì đâu, không khởi tố vụ án cũng không tạm giữ mà cụ, hôm trước Long bán tải lên quận là lên làm việc theo giấy triệu tập thôi, làm việc xong thì về chứ có phải ở lại quận đâu.
Em thì nghĩ không hơn 100 củ cho tóc vàng đâu. Nhìn vụ này thấy rõ là bán tải chắc là cũng có quen biết chứ không phải dân đen như em, mà đã có quen biết thì họ cũng không để cho tóc vàng làm tiền quá đáng đâu. XXX đều dạng có sỏi trong đầu, làm sao mà dễ dàng để 1 thằng trẻ trâu lợi dụng được.
Nếu không phải cccc thì xxx nó thấy MXH khuấy lên còng cao càng tốt. Có thế giá mới cao đc. Thằng cu vàng được 500 thì thằng húng chó kia phải nôn gấp đôi số đó cho các anh xxx nhá. Không nhanh có lệnh bắt thì ăn nồn ngay.

jazzzzz

Xe lăn
Dù nó lặn hay chìm thì em thấy những thớt như này rất bổ ích anh Thắng ạ, học được ối điều hay ho, cái gì nên và không nên làm...đừng khinh thường bọn trẻ bây giờ.
Cụ nói đúng, những chuyện dư lâyf bài học cảnh tỉnh cho mấy anh có máu húng, ra đường kiền chế hơn, cái hì bỏ qua đc thì bỏ.
Mấy bác đầu trọc áo Nato giờ cũng bớt hống hách rồi.

Mua Ha

Xe hơi
Em thấy bán tải có bị lao ngục gì đâu, không khởi tố vụ án cũng không tạm giữ mà cụ, hôm trước Long bán tải lên quận là lên làm việc theo giấy triệu tập thôi, làm việc xong thì về chứ có phải ở lại quận đâu.
Em thì nghĩ không hơn 100 củ cho tóc vàng đâu. Nhìn vụ này thấy rõ là bán tải chắc là cũng có quen biết chứ không phải dân đen như em, mà đã có quen biết thì họ cũng không để cho tóc vàng làm tiền quá đáng đâu. XXX đều dạng có sỏi trong đầu, làm sao mà dễ dàng để 1 thằng trẻ trâu lợi dụng được.
Ơ, thế cứ quen là được giảm tiền, giảm án ạ. Thế cần quen ai mới được như vậy hả cụ?

Laixe80

Xe tăng
Nếu không phải cccc thì xxx nó thấy MXH khuấy lên còng cao càng tốt. Có thế giá mới cao đc. Thằng cu vàng được 500 thì thằng húng chó kia phải nôn gấp đôi số đó cho các anh xxx nhá. Không nhanh có lệnh bắt thì ăn nồn ngay.
Thì vấn đề thằng bán tải cũng không phải dân đen. Mà nếu là dân đen thực sự thì lấy đâu ra 1.5 tỏi mà chi 1 cách lãng xẹt như thế cụ.

Huthasa

Xe container
Thì vấn đề thằng bán tải cũng không phải dân đen. Mà nếu là dân đen thực sự thì lấy đâu ra 1.5 tỏi mà chi 1 cách lãng xẹt như thế cụ.
Tầm đi bán tải thì 1,5 củ to nó thốn đến tận chân lông đó cụ. Chứ có dăm trăm tỏi nó không đi cái tải rách lại còn tên người khác đâu.

Laixe80

Xe tăng
Có phải ai ra đường cũng là loại máu chó đâu? Có đúng không?
Đúng cụ, không phải ai cũng máu chó. Nhưng nhiều khi bị ức chế không kiểm soát được thì dù máu người cũng thành máu chó. Nhiều vụ án đau lòng xảy ra do 1 phút không kiềm chế được rồi :(

Ben BMS

Xe buýt
Tiền chi cho tóc vàng không nhiều bằng XX đâu, kể cả tình nghĩa anh em cũng mất một mớ còn gánh thêm cái ơn nữa, cái kiểu nhùng nhằng như này là để chăn tiền roài.
Sau vụ này thì Bán tản tởn roài, ra đường bớt huyênh hoang ngay, đứa con gái chắc cũng đc bài học.
Đừng có đùa với CĐM

Laixe80

Xe tăng
Tầm đi bán tải thì 1,5 củ to nó thốn đến tận chân lông đó cụ. Chứ có dăm trăm tỏi nó không đi cái tải rách lại còn tên người khác đâu.
Hình như em với cụ đang ông nói gà bà nói vịt rồi :))

Huthasa

Xe container
Đúng cụ, không phải ai cũng máu chó. Nhưng nhiều khi bị ức chế không kiểm soát được thì dù máu người cũng thành máu chó. Nhiều vụ án đau lòng xảy ra do 1 phút không kiềm chế được rồi :(
Đấy. Cứ nghĩ đến tiền thì phải dịu ngay. Tiền có phải lá mơ đâu. Còn xuống chawcsbgif đã ăn đc. Nhữ nó thủ dao trong người thì vợ con lại khóc.

Laixe80

Xe tăng
Tiền chi cho tóc vàng không nhiều bằng XX đâu, kể cả tình nghĩa anh em cũng mất một mớ còn gánh thêm cái ơn nữa, cái kiểu nhùng nhằng như này là để chăn tiền roài.
Sau vụ này thì Bán tản tởn roài, ra đường bớt huyênh hoang ngay, đứa con gái chắc cũng đc bài học.
Đừng có đùa với CĐM
Vâng, đang nói về số tiền tóc vàng được thôi, chứ ai cũng công nhận là phải mất cho xxx nhiều hơn cho tóc vàng rồi mà ;)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vâng, đang nói về số tiền tóc vàng được thôi, chứ ai cũng công nhận là phải mất cho xxx nhiều hơn cho tóc vàng rồi mà ;)
Tóc thì tiếc còn áo thì không tiếc à? Tóc vàng nó ăn xong thôi hẳn chứ đoạn kia thì còn ... đoạn trường :))

Laixe80

Xe tăng
Ơ, thế cứ quen là được giảm tiền, giảm án ạ. Thế cần quen ai mới được như vậy hả cụ?
Đấy là 1 thực tế mà cụ. Quen càng to thì càng được như vậy cụ êi :))

Laixe80

Xe tăng
Tóc thì tiếc còn áo thì không tiếc à? Tóc vàng nó ăn xong thôi hẳn chứ đoạn kia thì còn ... đoạn trường :))
Cái gì cũng có giá của nó chứ cụ, đâu thể hôm nay đòi ăn giò mai lại đòi ăn chả nữa được :D

Trạng thái
Thớt đang đóng