[Funland] Tổng giám đốc Công ty Thoát nước Hà Nội bị bắt

sầu_riêng1609

Đi bộ
mọi ngóc ngách đều dẫn đến nhà Little Chung, nhg với xuất thân là cs điều tra thì có lẽ a ấy cũng biết cách dọn dẹp sạch sẽ nhất có thể rồi, vợ ck a.c cũng đã ly hôn xong đâu đấy cả

ZIN7588

Xe buýt
Trồng tùm lum, nhét cho đủ chỉ tiêu 2 triệu cây xanh, không cắt tỉa để um tùm như rừng hoang.Khởi đầu bằng loạt cây gỗ mỡ( nói là vàng tâm) tuyến Nguyễn Chí Thanh. Sau thêm hàng cây phong lá đỏ (bao mùa rồi chưa đỏ lá mà toàn lá héo), rồi đến cây chà là nhập về trồng dầy hết cỡ tuyến Võ Nguyên Giáp ( trồng xen vào bao loại cây khác trên giải phân cách, đến nỗi loại cây xứ sa mạc mà còn không sống nổi, hiện đã có nhiều cây chết vì không đủ dinh dưỡng ). Theo em nó không có gì là đẹp cả.
Ấy thế mà khối cụ trên này và ngoài xã hội đang khen lấy khen để cụ ah!
E mà là chủ tịt, em gọi thằng đệ lên khoán trắng mỗi cây tao thu 100 đô, 1 triệu cây em có 100 triệu ông Trum ngon lành. Cứ đà này TP chẳng mấy chốc trồng cây trên tất cả các nóc nhà các cụ trên OF chứ chẳng chơi. Em vừa được tiền, vừa được các cụ khen, chẳng mấy nữa vào BCT.
Chỉ cần làm tốt, ăn sạch như vậy đã đầy tiền, việc gì phải đưa vợ con vào làm tất, ăn cả nhỉ các cụ?

Hieumos

Xe container
Kết luận số 794/KL-TTTP(PCTN)

Những thành phần trong bản kết luận này chắc đang khó ngủ lắm.
Cụ nhầm rồi, cụ đọc bản kết luận 794 này chưa, màu hồng lắm chả có ai sai phạm cả.
Khó ngủ thì phải xem bản kết luận số 555 của chính TTTP ban hành trước đó 2 tuần về vụ này cơ. Nhưng bản 555 này bị bản 794 thay thế mất rồi :D

TUCSON9389

Xe điện
E mà là chủ tịt, em gọi thằng đệ lên khoán trắng mỗi cây tao thu 100 đô, 1 triệu cây em có 100 triệu ông Trum ngon lành. Cứ đà này TP chẳng mấy chốc trồng cây trên tất cả các nóc nhà các cụ trên OF chứ chẳng chơi. Em vừa được tiền, vừa được các cụ khen, chẳng mấy nữa vào BCT.
Chỉ cần làm tốt, ăn sạch như vậy đã đầy tiền, việc gì phải đưa vợ con vào làm tất, ăn cả nhỉ các cụ?
Lợi ích 10 năm trồng cây, nó phải trồng cây con thì nó mới bám rễ và giá nó rẻ. giờ toàn trồng cây to đùng, tiêu tiền nó mới nhiều và xà sẻo nó mới bõ. khen thế mà cũng khen được em chả hiểu đầu để đâu

Bemagauvn

Xe điện
Còn BT, các phó, các SBN kiên quan, ơ cụ một mình ở giữa sa mạc muốn làm gì thì làm à, loay hoay các mảng và tỷ dụ là cái vụ HC là để không ai dây được vào mà cụ...

Mà em để ý một thời gian đến nay các đồng coin tăng ác, nhẽ có ai mua nhiều:D!???.

Bằng NĐ

Xe hơi
Củi cháy cả cụm, chắc nhiều bác vẫn sốt vó

Au79 Dragon

Xe điện
Còn Công ty cây xanh, Nước Sông Đuống,... nữa. Cứ sờ vào đâu chết đấy.

Gerben

Xe buýt
Chuẩn cụ. Em chả hiểu mấy bố cứ khen anh ý trồng cây. Các đồng chí phá đến nỗi tỷ lệ m2 cây xanh trên đầu người ở thổ du rơi xuống mức thấp nhất thế giới, thế là cả 1 bộ máy lao vào cắm cây, chứ có phải do anh Riêng đếch đâu, mà cắm nữa cũng không xuể, các cụ cứ hít bụi mịn tiếp nhé.
Anh ý cũng ăn uống như ai thôi, các cụ xem bao nhiêu cái chữ kí của anh ý ở những văn bản đồng ý thay đổi quy hoạch nhé.

abx

Xe tải
Mấy ông chuyên gia Nhật xử lý nước sông Tô nghe đc tin này sướng như trúng vietlot :))
Em mới hóng được là mấy ông JAV đó là quân xanh của chung cư định làm quả demo để câu con cá lớn là Yên Xá nhưng ai ngờ trình kém bị thất bại. Chung cư hold on Yên Xá 1 năm là để cho mấy anh JAV này nhưng không thành. Em hóng được là như vậy, không biết có đúng không.

kientruc.ACCV

Xe tải
Website
www.accv.vn
Sáng nay ngồi với anh bạn, hóng thấy ông ấy bảo các anh Sở QHKT cũng đang tâm tư lắm. Hồi trước thấy bảo cũng là cánh tay nối dài của CC và ăn hàng xe tải tiền!

Vớ vẩn thôi

Xe điện
À hóa ra đồng chí này ra lệnh tháo nước Hồ Tây vào sông Tô Lịch xóa sạch công sức thí nghiệm làm sạch nước sông của các Chuyên gia Nhật Bản đây phỏng CCCM ?

ZIN7588

Xe buýt
Còn BT, các phó, các SBN kiên quan, ơ cụ một mình ở giữa sa mạc muốn làm gì thì làm à, loay hoay các mảng và tỷ dụ là cái vụ HC là để không ai dây được vào mà cụ...

Mà em để ý một thời gian đến nay các đồng coin tăng ác, nhẽ có ai mua nhiều:D!???.
Đấy là em nói phần của em (chủ tịt), còn trồng 1 cái cây nghe nói 20 - 40 củ mà chỉ chia cho mỗi em có hơn 2 củ thì ăn dày quá cụ ah. Ko biết cụ BT như thế nào (nghe cũng căng nhau), chứ còn các Phó CT thời anh CC thấy bảo NGOAN lắm, toàn ngồi yên cho anh ấy ăn cơm, chú nào mon men húp bát cháo mà ko xin phép bị anh ấy bóp cổ nôn cả lưỡi ra ấy chứ. Riêng các ban ngành thì tuổi muỗi nếu dám cản anh ấy.

DMAM

[Tịch thu bằng lái]
Lợi ích 10 năm trồng cây, nó phải trồng cây con thì nó mới bám rễ và giá nó rẻ. giờ toàn trồng cây to đùng, tiêu tiền nó mới nhiều và xà sẻo nó mới bõ. khen thế mà cũng khen được em chả hiểu đầu để đâu
Họ chỉ thấy cái lợi nhỏ mà không thấy cái mất lớn. Cứ thấy “tốt hơn” thằng trước là khen được rồi.

DMAM

[Tịch thu bằng lái]
À hóa ra đồng chí này ra lệnh tháo nước Hồ Tây vào sông Tô Lịch xóa sạch công sức thí nghiệm làm sạch nước sông của các Chuyên gia Nhật Bản đây phỏng CCCM ?
"TP này không phải để cho một ông, một công ty vào đây làm trò đùa cho cả thiên hạ, làm bức xúc xã hội, tôi phải nói thật với các bác như thế", ông Nguyễn Đức Chung nói sau khi đọc xong thông báo.
Đang dùng Redoxy-3C tốt như thế rồi mà lại còn thử nghiệm mấy cái công nghệ nano vớ vẩn làm cái quái gì nữa, dẹp hết b-)

BMW530d

Xe tăng
Ông này chết vì “nước” thì có được phong liệt sĩ không? Riêng vụ tháo nước thì thấy mưu thế nào rồi.

Nghi Dinh

Xe đạp
Thoát hay không thì chưa biết nhưng ít nhất luật sư có cái để tranh luận cụ ạ.
Hoặc bề trên có cái để cân nhắc, mặc cả, không đuổi cùng diệt tận.
Ông kia khai đứng tên giùm thì chắc cũng thoát được cụ nhỉ?

toimuondie

Xe container
Ông kia khai đứng tên giùm thì chắc cũng thoát được cụ nhỉ?
Không thoát đâu cụ.
Về nguyên tắc thì đại diện pháp luật nên chịu trách nhiệm chính.
Nếu đúng là đứng tên giùm thì được nhẹ đi 1 tý thôi ạ.

minh0075

Xe điện
Chuẩn cụ. Em chả hiểu mấy bố cứ khen anh ý trồng cây. Các đồng chí phá đến nỗi tỷ lệ m2 cây xanh trên đầu người ở thổ du rơi xuống mức thấp nhất thế giới, thế là cả 1 bộ máy lao vào cắm cây, chứ có phải do anh Riêng đếch đâu, mà cắm nữa cũng không xuể, các cụ cứ hít bụi mịn tiếp nhé.
Anh ý cũng ăn uống như ai thôi, các cụ xem bao nhiêu cái chữ kí của anh ý ở những văn bản đồng ý thay đổi quy hoạch nhé.
Sau anh nước thải sẽ đến anh trồng cây.
Ko biết có oan ko nhỉ

ATB

Xe buýt
cụ biết tay Hùng này ah
quê tay này ở đâu thế cụ
e thấy mặt quen quen
Cụ khoai vãi ;););).Cứ thamô là nhìn lại thấy quen quen. :-s:-s thế chắc đến tận 10% dân số VN nhìn mặt quen quan không cụ :)):)):))